సరిపోదా శనివారం: నేచురల్ స్టార్ మళ్లీ యాక్షన్..

నేచురల్ స్టార్ నాని, టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ వివేక్ ఆత్రేయ రెండోసారి కలిసి పనిచేస్తున్నారు. ఈ క్రేజీ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రానికి ‘సరిపోదా శనివారం’ (సరిపోదా శనివారం) అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రం పూర్తి యాక్షన్‌తో కూడిన అవతార్‌లో నానిని అలరించనుంది. డివివి ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌పై డివివి దానయ్య, కళ్యాణ్ దాసరి భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ ప్రాజెక్ట్‌ను నిర్మించనున్నారు. ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ఒక షెడ్యూల్ గత నెలలో పూర్తి చేసుకోగా, బుధవారం (డిసెంబర్ 27) నుంచి హైదరాబాద్‌లో కొత్త షూటింగ్ షెడ్యూల్‌ను యూనిట్ ప్రారంభించింది.

ఈ షెడ్యూల్ ప్రారంభమైనట్లు మేకర్స్ ఓ చిత్రాన్ని విడుదల చేశారు. ఈ బిజీ షెడ్యూల్‌లో, ఇంటెన్స్ యాక్షన్ బ్లాక్‌లతో పాటు ప్రధాన తారాగణంపై కొన్ని టాకీ పార్ట్‌లను చిత్రీకరించనున్నారు. నానితో పాటు ఇతర కీలక తారాగణం షూటింగ్‌లో పాల్గొంటారు. కొత్తగా విడుదలైన పిక్‌లో ముఖాలు స్పష్టంగా లేవు, కానీ నాని మరియు ప్రియాంక అరుల్ మోహన్‌లు ఇందులో కనిపిస్తున్నారు.

నాని.jpg

ముందుగా అన్‌చెయిన్డ్ వీడియోలో చూపినట్లుగా, నాని ఈ చిత్రంలో రగ్గడ్ లుక్‌లో కనిపించనున్నాడు. ప్రియాంక అరుళ్ మోహన్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, ఎస్ జే సూర్య ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్నారు. ప్రముఖ సాంకేతిక నిపుణులు ఈ చిత్రానికి పనిచేస్తున్నారు. సెన్సేషనల్ కంపోజర్ జేక్స్ బిజోయ్ సంగీతం అందించగా, మురళి జి సినిమాటోగ్రాఫర్. కార్తీక శ్రీనివాస్ ఎడిటర్. పాన్ ఇండియా చిత్రంగా రూపొందుతున్న ఈ ‘సరిపోదా సత్యభా’ తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది. త్వ‌ర‌లోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మ‌రిన్ని వివ‌రాల‌ను మేక‌ర్స్ వెల్ల‌డిస్తారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నవీన్ మేడారం: ‘దెయ్యం’ సినిమాపై చట్టపరమైన చర్యలు తప్పవు.

****************************

* రవితేజ: ‘హను-మాన్’కి ‘డేగ’ సపోర్ట్

****************************

*శ్రీయా రెడ్డి: ‘సాలార్’ పార్ట్ 1లో ఏం చూశారు.. అసలు విషయం పార్ట్ 2లో..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 07:31 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *