విజయకాంత్‌కి ‘కెప్టెన్‌’ బిరుదు ఎలా వచ్చింది? రోజా భర్త వల్లే..

విజయ్‌కాంత్‌ని ఆయన అభిమానులంతా ముద్దుగా కెప్టెన్ అని పిలుచుకుంటారు. కెప్టెన్ విజయకాంత్‌ను ఇప్పటికీ అందరూ సంబోధిస్తారు. కెప్టెన్ పేరుతో రెండు ఛానళ్లను కూడా విజయకాంత్ ప్రారంభించారు. కెప్టెన్ అనే పేరు బాగా పాపులర్ అయింది.

విజయకాంత్‌కి ‘కెప్టెన్‌’ బిరుదు ఎలా వచ్చింది?  రోజా భర్త వల్లే..

కెప్టెన్ విజయకాంత్ ఎలా అయ్యాడో విజయకాంత్ కన్నుమూశారు

కెప్టెన్ విజయకాంత్: ఒకప్పటి తమిళ స్టార్ హీరో, డీఎండీకే పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు విజయకాంత్ గత కొన్ని రోజులుగా ఊపిరితిత్తులకు సంబంధించిన తీవ్రమైన అనారోగ్య సమస్యతో చికిత్స పొందుతూ చెన్నైలోని మయత్ ఆసుపత్రిలో ఈరోజు ఉదయం కన్నుమూశారు. విజయకాంత్ మృతి తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో తీవ్ర విషాదాన్ని నింపింది. ఆయన అభిమానులు, పార్టీ కార్యకర్తలు కన్నీరుమున్నీరుగా విలపిస్తున్నారు.

విజయ్‌కాంత్‌ని ఆయన అభిమానులంతా ముద్దుగా కెప్టెన్ అని పిలుచుకుంటారు. కెప్టెన్ విజయకాంత్‌ను ఇప్పటికీ అందరూ సంబోధిస్తారు. కెప్టెన్ పేరుతో రెండు ఛానళ్లను కూడా విజయకాంత్ ప్రారంభించారు. కెప్టెన్ అనే పేరు బాగా పాపులర్ అయింది.

అయితే విజయకాంత్‌కి కెప్టెన్‌ అనే పేరు ఎలా వచ్చింది? తమిళంలో వరుస సినిమాలు చేస్తూ స్టార్ హీరోగా ఎదిగారు విజయకాంత్. 80 మరియు 90లలో వరుస సినిమాలతో హిట్స్. విజయకాంత్ ఎక్కువగా పోలీస్ పాత్రలు మరియు లీడర్ పాత్రలలో నటించారు. 1991లో విడుదలైన కమర్షియల్ మూవీ ‘కెప్టెన్ ప్రభాకరన్’ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. ఈ చిత్రానికి రోజా భర్త ఆర్కే సెల్వమణి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమా భారీ హిట్ కావడంతో అభిమానులు, మీడియా విజయకాంత్‌ని కెప్టెన్‌గా సంబోధించడం మొదలుపెట్టారు. పోలీస్, ఆర్మీ పాత్రలు ఎక్కువగా చేయడంతో విజయ్‌కాంత్‌కి కెప్టెన్‌ అనే టైటిల్‌ ఫిక్స్‌ చేశారు.

కెప్టెన్ విజయకాంత్ ఎలా అయ్యాడో విజయకాంత్ కన్నుమూశారు

ఇది కూడా చదవండి: విజయ్ కాంత్: తమిళ మాజీ స్టార్ హీరో, డీఎండీకే పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు విజయ్ కాంత్ కన్నుమూశారు.

అభిమానులతో పాటు పార్టీ కార్యకర్తలు, తమిళ ప్రజలు, మీడియా కూడా ఆయన్ను కెప్టెన్ విజయకాంత్ అని సంబోధిస్తారు. ఈరోజు తమ కెప్టెన్ మృతి పట్ల అందరూ సంతాపం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అభిమానులు, కార్యకర్తలు విజయకాంత్ బస చేసిన మియాట్ ఆసుపత్రికి చేరుకుంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *