అయోధ్య: అయోధ్యకు వెళ్లేందుకు ఎలాంటి ఆహ్వానం అవసరం లేదు: ఉద్ధవ్ ఠాక్రే

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 06:52 PM

జనవరి 22న అయోధ్య రామ మందిరంలో జరిగే రామాలయ ప్రారంభోత్సవానికి సంబంధించి తనకు ఇంకా ఆహ్వానం అందలేదని శివసేన అధినేత ఉద్ధవ్ ఠాక్రే శనివారం అన్నారు. రామ్‌లల్లా అందరికీ చెందినవారని, తనకు అధికారిక ఆహ్వానం అవసరం లేదని, తాను సందర్శిస్తానని అన్నారు. తనకు అనిపించినప్పుడల్లా యూపీలోని గుడి.

అయోధ్య: అయోధ్యకు వెళ్లేందుకు ఎలాంటి ఆహ్వానం అవసరం లేదు: ఉద్ధవ్ ఠాక్రే

న్యూఢిల్లీ: జనవరి 22న అయోధ్య రామ మందిరంలో రామ్‌లల్లా ప్రారంభోత్సవానికి సంబంధించి తనకు ఇంకా ఆహ్వానం అందలేదని శివసేన-యూబీటీ అధినేత ఉద్ధవ్ ఠాక్రే శనివారం తెలిపారు. రామ్‌లల్లా అందరికీ చెందినవారని, తనకు అధికారిక ఆహ్వానం అవసరం లేదని, సందర్శిస్తానని అన్నారు. తనకు అనిపించినప్పుడల్లా యూపీలోని గుడి.

శ్రీ రామ జన్మభూమి తీర్థ క్షేత్ర ట్రస్ట్ అయోధ్యలోని భవ్య రామ మందిర ప్రారంభోత్సవంలో పాల్గొనేందుకు దేశవ్యాప్తంగా పలువురు ప్రముఖులకు, రాజకీయ నేతలకు ఆహ్వానాలు పంపుతోంది. ఈ క్రమంలో తనకు ఆహ్వానం అందకపోవడంపై ఉద్ధవ్ ఠాక్రే స్పందిస్తూ.. అయోధ్యలో రామమందిరం ఉద్యమం కోసం శివసేన ఎంతో కృషి చేసిందని అన్నారు. మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి అయిన తర్వాత కూడా తాను అయోధ్యను సందర్శించానని చెప్పారు.

ఇది పార్టీ ఆస్తి కాదు…

ప్రాణ ప్రతిష్ఠా కార్యక్రమాన్ని రాజకీయ కార్యక్రమంగా మార్చకూడదని తాను భావిస్తున్నట్లు ఠాక్రే చెప్పారు. శ్రీరాముడు ఏ పార్టీ సొత్తు కాదని, కోట్లాది ప్రజల మనోభావాలకు చెందినవాడని ఠాక్రే పరోక్షంగా బీజేపీని ఉద్దేశించి వ్యాఖ్యానించారు. సుప్రీంకోర్టు ఇచ్చిన తీర్పు రామ మందిర నిర్మాణానికి మార్గం సుగమం చేసిందని, ఇందులో ప్రధాన పాత్ర ఏమీ లేదని అన్నారు.

టాప్-10లో బాలాసాహెబ్ ఒకరు.

1992లో బాబ్రీ మసీదు కూల్చివేత కేసులో టాప్-10 నిందితుల్లో బాల్ ఠాక్రే సహా శివ సైనికులు ఉన్నారని శివసేన ఎంపీ సంజయ్ రౌత్ అన్నారు. బాబ్రీ కూల్చివేతకు సంబంధించి నిందితుల జాబితాలో 109 మంది శివసైనికులు ఉన్నారని శివసేన ఎంపీ సంజయ్ రౌత్ అన్నారు. కేసు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 06:52 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *