విరాట్ ప్రాక్టీస్.. ప్రాక్టీస్

కేప్ టౌన్: స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీ రెండో టెస్టు కోసం ప్రాక్టీస్ కొనసాగిస్తున్నాడు. న్యూ ఇయర్ రోజున ఆగకుండా గంటపాటు నెట్స్‌లో చెమటలు పట్టించాడు. ప్రారంభంలో, అతను సెంట్రల్ నెట్స్‌లో బౌలర్లను ఎదుర్కొన్నాడు, తర్వాత బయట నెట్స్‌లో అరగంట పాటు వేగంగా త్రోడౌన్లు ఆడాడు. ముఖ్యంగా పేసర్ బౌలింగ్ లో లెఫ్టమ్ చాలా సేపు బ్యాటింగ్ ప్రాక్టీస్ చేశాడు. భారత జట్టులో అలాంటి బౌలర్ ఎవరూ లేకపోవడంతో స్థానిక బౌలర్ చేతిలో ఔటయ్యాడు. అతను దక్షిణాఫ్రికా ఎడమచేతి వాటం పేసర్ బర్గర్‌ను దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈ అభ్యాసం చేశాడు. షార్ట్ పిచ్ బంతుల్లో శ్రేయ బలహీనత కూడా తొలి టెస్టులోనే కనిపించింది. అలాగే త్రోడౌన్ స్పెషలిస్ట్ నువాన్ సెనెవిరత్నే నెట్స్ లో బంతులు సరిగా ఆడలేకపోయాడు. ఇందులో బంతితో పుల్ షాట్ ఆడేందుకు ప్రయత్నించగా.. అది కడుపుకు తగలడంతో కొద్దిసేపు ప్రాక్టీస్ ఆపాల్సి వచ్చింది.

ఖచ్చితంగా మరొక బౌన్సీ ట్రాక్?: తొలి టెస్టులో ఓడిపోయిన టీమిండియా ఇప్పుడు రెండో టెస్టులో విజయం సాధించాలని కసరత్తు చేస్తోంది. కానీ పచ్చికతో నిండిన ఇక్కడి పిచ్ పేసర్లకు కూడా అనుకూలిస్తుంది. స్వింగ్, బౌన్స్ కోసం ఆతిథ్య బౌలర్లు ఉత్కంఠగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అదే జరిగితే సెంచూరియన్ లాగానే భారత బ్యాటర్లకు కష్టాలు తప్పవు. అయితే చివరి రెండు రోజులు వికెట్ స్పిన్నర్లను బెంబేలెత్తించే అవకాశం ఉంది. టాస్ గెలిచిన జట్టు బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంటేనే మంచిదని విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. మరోవైపు కేప్‌టౌన్‌లోని న్యూలాండ్స్ స్టేడియంలో జరిగిన ఆరు టెస్టుల్లో భారత్ ఒక్కటి కూడా గెలవలేదు. ఇందులో రెండు డ్రాగా ముగిశాయి.

షారూఖ్‌ను దాటేసిన కోహ్లీ

న్యూఢిల్లీ: ఆసియాలోనే అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన వ్యక్తిగా టీమిండియా స్టార్ ప్లేయర్ విరాట్ కోహ్లీ అగ్రస్థానంలో నిలిచాడు. ప్రముఖ వెబ్‌సైట్ వికీపీడియా ప్రకారం, గత సంవత్సరం (2023) ఆసియాలో ఎక్కువ మంది విరాట్ గురించిన సమాచారాన్ని తెలుసుకోవడానికి వారి వెబ్‌సైట్‌ను సందర్శించారు. కోహ్లి పేజీని కోటీ 7 లక్షల మంది వీక్షించగా, బాలీవుడ్ స్టార్ షారుక్ ఖాన్ కోసం 77 లక్షల మంది, నటి ప్రియాంక చోప్రా కోసం 65 లక్షల మంది సెర్చ్ చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *