రెచ్చిపోయిన సిరాజ్.. సౌతాఫ్రికా 55 పరుగులకే ఆలౌట్ అయింది

రెండో టెస్టు మ్యాచ్‌లో భారత బౌలర్ల ధాటికి దక్షిణాఫ్రికా బ్యాట్స్‌మెన్ విలవిలలాడారు. తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 55 పరుగులకే చాప చుట్టేసింది.

రెచ్చిపోయిన సిరాజ్.. సౌతాఫ్రికా 55 పరుగులకే ఆలౌట్ అయింది

దక్షిణాఫ్రికా vs భారత్ 2వ టెస్ట్ అప్‌డేట్‌లు మరియు హైలైట్‌లు

IND v SA 2వ టెస్టు: దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన తొలి టెస్టులో ఘోర పరాజయాన్ని చవిచూసిన భారత జట్టు రెండో టెస్టులో విజృంభించింది. బుధవారం ప్రారంభమైన రెండో టెస్టులో భారత్‌పై దక్షిణాఫ్రికా విజయం సాధించింది. తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో సఫారీ జట్టు 23.2 ఓవర్లలో 55 పరుగులకే ఆలౌటైంది. భారత బౌలర్ల ధాటికి దక్షిణాఫ్రికా బ్యాట్స్‌మెన్‌ విలవిల్లాడారు. హైదరాబాదీ మహమ్మద్ సిరాజ్ పదునైన బంతులతో దక్షిణాఫ్రికా బ్యాట్స్‌మెన్‌లను వేగంగా పెవిలియన్‌కు పంపాడు. మహ్మద్ సిరాజ్ 6 వికెట్లు తీసి సత్తా చాటాడు.

ఫాస్ట్ బౌలర్ల విజృంభణ
దక్షిణాఫ్రికా బ్యాట్స్‌మెన్లలో డేవిడ్ బెడింగ్‌హామ్ (12), కైల్ వెరైన్ (15) మాత్రమే రెండంకెల స్కోరు చేశారు. మార్కో జాన్సెన్ అవుట్. భారత ఫాస్ట్ బౌలర్ల విజృంభణతో దక్షిణాఫ్రికా బ్యాటర్లు ఒక్కొక్కరుగా పెవిలియన్‌కు క్యూ కట్టారు. ముఖ్యంగా సిరాజ్ చెలరేగంతో దక్షిణాఫ్రికా స్వల్ప స్కోరుకే ఆలౌటైంది. బుమ్రా, ముఖేష్ కుమార్ రెండేసి వికెట్లు తీశారు. ఫాస్ట్ బౌలర్లు అన్ని వికెట్లు తీశారు.

దక్షిణాఫ్రికా టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది
కేప్ టౌన్ వేదికగా ప్రారంభమైన రెండో టెస్టులో దక్షిణాఫ్రికా టాస్ గెలిచి తొలుత బ్యాటింగ్ చేసింది. భారత జట్టులో రెండు మార్పులు చోటు చేసుకున్నాయి. అశ్విన్ స్థానంలో రవీంద్ర జడేజా, శార్దూల్ ఠాకూర్ స్థానంలో ముఖేష్ కుమార్ వచ్చారు.

చివరి జట్లు
దక్షిణ ఆఫ్రికా
డీన్ ఎల్గర్ (కెప్టెన్), ఐడెన్ మార్క్రామ్, టోనీ డి జార్జి, ట్రిస్టన్ స్టబ్స్, డేవిడ్ బెడింగ్‌హామ్, కైల్ వెరైన్ (వికెట్ కీపర్), మార్కో జాన్సెన్, కేశవ్ మహరాజ్, కగిసో రబడ, నాండ్రే బర్గర్, లుంగి ఎన్‌గిడి

భారతదేశం
రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), యశస్వి జైస్వాల్, శుభ్‌మన్ గిల్, విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, కెఎల్ రాహుల్ (వికెట్ కీపర్), రవీంద్ర జడేజా, జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ సిరాజ్, ప్రసాద్ కృష్ణ, ముఖేష్ కుమార్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *