రిషబ్ పంత్: రీఎంట్రీ కోసం కసరత్తు చేస్తున్న రిషబ్ పంత్.. వీడియో వైరల్

భారత జట్టులోకి రీఎంట్రీ ఇచ్చేందుకు వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ చెమటలు పట్టిస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీ (ఎన్‌సీఏ)లో ఫిట్‌నెస్ సాధించే పనిలో బిజీగా ఉన్నాడు.

రిషబ్ పంత్: రీఎంట్రీ కోసం కసరత్తు చేస్తున్న రిషబ్ పంత్.. వీడియో వైరల్

రిషబ్ పంత్ వర్కౌట్

పంత్: భారత జట్టులోకి రీఎంట్రీ ఇచ్చేందుకు వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ చెమటలు పట్టిస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీ (ఎన్‌సీఏ)లో ఫిట్‌నెస్ సాధించే పనిలో బిజీగా ఉన్నాడు. గాయం నుంచి కోలుకున్న పంత్ కఠోరమైన కసరత్తులు చేస్తున్నాడు. పంత్ తన సోషల్ మీడియా ఖాతాల ద్వారా ఎప్పటికప్పుడు సంబంధిత వీడియోలను తన అభిమానులతో పంచుకుంటున్నాడు. ఇటీవల ఈ విధ్వంసక ఆటగాడు ఒక వీడియోను షేర్ చేశాడు.

జస్ప్రీత్ బుమ్రా : తండ్రి జస్ప్రీత్ బుమ్రా.. ఆ చిన్నారి పేరు తెలుసా..?

అంటూ వీడియోకు క్యాప్షన్ పెట్టాడు. పిచ్-చీకటి సొరంగంలో కూడా కొంచెం వెలుతురు కనిపించినందుకు దేవుడికి కృతజ్ఞతలు అని పంత్ రాశాడు. ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. పంత్ మీరు త్వరలో జట్టులోకి తిరిగి ప్రవేశిస్తారు. మీ రాక కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము. అంటూ నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

విరాట్ కోహ్లీ : నేను కోహ్లీ కోసం వచ్చానా.. నా గుండె పగిలింది అంటూ పాకిస్థానీ అమ్మాయి.. వీడియో వైరల్

గతేడాది డిసెంబర్‌లో రిషబ్ పంత్ ప్రయాణిస్తున్న కారు ప్రమాదానికి గురైన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సమయంలో పంత్‌కు తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. వైద్యులు అతని మోకాలికి ఆపరేషన్ చేశారు. కొంచెం కోలుకున్న తర్వాత, పంత్ NCA కి వచ్చాడు. గత కొన్నాళ్లుగా అక్కడే ఉంటూ ఫిట్ నెస్ కోసం కసరత్తు చేస్తున్నాడు. గాయం కారణంగా పంత్ ఇప్పటికే ఐపీఎల్, ఆసియా కప్‌లకు దూరంగా ఉండటంతో ప్రపంచకప్‌లో కూడా ఆడే అవకాశం లేదు. అన్నీ అనుకున్నట్లు జరిగితే వచ్చే ఏడాది జనవరిలో ఇంగ్లండ్‌తో జరిగే టెస్టు సిరీస్‌లోగా రీ ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *