టాప్ మోడల్: 20 ఏళ్ల ప్రముఖ మోడల్ ఆత్మహత్య..ఏమైంది?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 06 , 2024 | 04:41 PM

ఓ ప్రముఖ మోడల్ తన 20 ఏళ్ల వయసులో ఆత్మహత్య చేసుకుంది.. అయితే తాజాగా ఆమె మరణానికి గల కారణాలపై కోర్టు కీలక విషయాలను వెల్లడించింది. ఒక ప్రముఖ వ్యక్తితో కలిసి ద్వీపానికి వెళ్లిన రెండేళ్ల తర్వాత ఆమె మరణించడం చర్చనీయాంశంగా మారింది.

టాప్ మోడల్: 20 ఏళ్ల ప్రముఖ మోడల్ ఆత్మహత్య..ఏమైంది?

అగ్రరాజ్యం అమెరికాలో జరిగిన సెక్స్ ట్రాఫికింగ్ కేసులో తాజాగా సంచలన విషయాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. గతంలో, ఇదే కేసులో కీలక వ్యక్తి, ప్రముఖ ఫైనాన్షియర్ జెఫ్రీ ఎప్స్టీన్, ప్రముఖ మోడల్‌తో కలిసి ప్రైవేట్ జెట్‌లో ద్వీపానికి వెళ్లినట్లు ఇటీవల విడుదల చేసిన కోర్టు పత్రాల ప్రకారం. కానీ అతనితో పాటు వెళ్లిన రష్యా మోడల్ రుస్లానా కోర్షునోవా 2008లో తన వాల్ స్ట్రీట్ అపార్ట్‌మెంట్‌లోని 9వ అంతస్తు నుంచి దూకి ఆత్మహత్య చేసుకుంది. ఈ ఘటన జరగడానికి రెండేళ్ల ముందు ఆమె యూఎస్ వర్జిన్ ఐలాండ్స్‌లోని ఎప్స్టీన్ ప్రైవేట్ ఐలాండ్‌కు వెళ్లింది. అంతేకాదు జెఫ్రీ ఎప్‌స్టీన్ డబ్బుల వాగ్దానంతో దీవికి తీసుకొచ్చి పలువురు చిన్నారులపై లైంగికదాడికి పాల్పడేవాడని వెలుగులోకి వచ్చింది.

మరిన్ని వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: అయోధ్య దివ్య నడక: తండ్రి కోరిక.. బంగారు పాదుకలతో అయోధ్యకు హైదరాబాదీ నడక

మరియు రుస్లానా కోర్షునోవా (రుస్లానా కోర్షునోవా) అప్పట్లో పాపులర్ మోడల్ (టాప్ మోడల్)గా మంచి పేరు తెచ్చుకుంది. అంతే కాకుండా పలు బ్రాండ్ల ఉత్పత్తులకు యాడ్స్ చేసి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. అతనితో వెళ్ళినప్పుడు రుస్లానా కోర్షునోవా వయస్సు కేవలం 18 సంవత్సరాలు కావడం విశేషం. జెఫ్రీ ఎప్స్టీన్ అతని అంగరక్షకుడు ఇగోర్ జినోవివ్, వ్యక్తిగత చెఫ్ లాన్స్ కాలోవే మరియు సహాయకుడు సారా కెల్లెన్‌తో సహా ముగ్గురు సిబ్బందితో ప్రయాణించారు. కానీ వారు లిటిల్ సెయింట్ జేమ్స్‌లోని ఒక ద్వీపానికి చేరుకున్న తర్వాత ఏమి జరిగిందో తెలియదు.

కానీ ఆమె మరణానికి ముందు ఆమె చాలా బరువు తగ్గిందని ఆమె మాజీ ప్రియుడు పేర్కొన్నాడు. మరోవైపు, ఆమె జీవితంలో చాలా సమస్యలు ఉన్నాయని మరికొన్ని కథనాలు ఉన్నాయి. కానీ రుస్లానా ఆత్మహత్య చేసుకునే పరిస్థితులు లేవని 2008లో చెప్పింది. కానీ 20 ఏళ్ల వయసులో ఆమె మరణం చాలా మంది అభిమానులను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. ఈ కేసులో ఇంకా చాలా మంది నటీనటులు ఉన్నారు. వారిలో లియోనార్డో డికాప్రియో, కేట్ బ్లాంచెట్, మైఖేల్ జాక్సన్, నవోమీ కాంప్‌బెల్, బ్రూస్ విల్లిస్, కెమెరాన్ డియాజ్, కెవిన్ స్పేసీ, జార్జ్ లూకాస్ వంటి ప్రముఖులు ఉన్నారు. అయితే వీరికి సంబంధించిన మరింత సమాచారం తెలియాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 06, 2024 | 04:41 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *