కత్రినా కైఫ్: చెన్నై నా రెండో ఇల్లు

ముంబై తన మొదటి ఇల్లు అయితే చెన్నై మాత్రం రెండో ఇల్లు అని బాలీవుడ్ నటి కత్రినా కైఫ్ అన్నారు. విజయ్ సేతుపతితో కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో ‘మక్కల్ సెల్వన్’ నటించిన కత్రినా కైఫ్ తాజా చిత్రం ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’. శ్రీరామ్ రాఘవన్ దర్శకుడు. టిను ఆనంద్, సంజయ్ కపూర్, వినయ్ పాఠక్, ప్రతిమా ఖన్నన్, రాధికా ఆప్టే, అశ్విన్ ఖల్సేకర్ ఇతర పాత్రలు పోషించారు. రమేష్ తరణి, సంజయ్ రౌత్రే, జయతరణి మరియు కేవల్ గార్గ్ నిర్మాతలు. సంక్రాంతి పండుగను పురస్కరించుకుని ఈ నెల 12న తమిళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా చిత్ర బృందం చెన్నైలో విలేకరుల సమావేశం ఏర్పాటు చేసింది.

ఇందులో కత్రినా కైఫ్ మాట్లాడుతూ… ‘హిందీ, తెలుగుతో పాటు ఇతర భాషల్లోనూ నటిస్తా. ఇది నా మొదటి తమిళ సినిమా. తమిళ నేటివిటీకి అనుగుణంగా ఉంటుంది. శ్రీరామ్ రాఘవన్ దర్శకత్వంలో విజయ్ సేతుపతితో కలిసి నటించడం ఆనందంగా ఉంది. అందరూ చూసి ఎంజాయ్ చేయాలి’ అన్నారు. హీరో విజయ్ సేతుపతి మాట్లాడుతూ…’డైరెక్టర్ శ్రీరామ్‌కి మధ్య జరిగిన వీడియో కాల్ సంభాషణతో ఈ సినిమా మొదలైంది. ‘బద్లాపూర్’ సినిమాలో శ్రీరామ్ నటన చూసి మైమరచిపోయాను. అప్పుడే శ్రీరామ్‌తో కలిసి పనిచేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. నాకంటే సీనియర్‌ నటి కత్రినా కైఫ్‌తో స్క్రీన్‌ షేర్ చేసుకోవడం ఆనందంగా ఉంది. ఈ చిత్రాన్ని అందరూ ఎంజాయ్ చేస్తారు’ అన్నారు. (మెర్రీ క్రిస్మస్ మీడియా మీట్)

కత్రినా-కైఫ్.jpg

దర్శకుడు శ్రీరామ్ రాఘవన్ మాట్లాడుతూ… ‘నేను తమిళుడిని. కానీ బొంబాయి, పూణేలలో బస చేశారు. తమిళంలో సినిమా చేయాలన్నది చాలా కాలంగా కోరిక. ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’తో ఆ కోరిక తీరింది. భవిష్యత్తులో కూడా మరిన్ని సినిమాలు చేయాలనేదే నా కోరిక’ అన్నారు. కాగా, ఈ చిత్రానికి కెమెరా: మధు నీలకంఠన్, ఎడిటింగ్ పూజ, సంగీతం ప్రీతమ్.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*గుంటూరు కారం: ‘గుంటూరు కారం’కి ‘కీర్తికిరీటాలు’ నవల పోలిక.. నాగవంశీ స్పందన ఇదీ..

****************************

* కెప్టెన్ నివాసానికి క్యూ కట్టిన సినీ ప్రముఖులు.. ఇప్పుడెందుకు వస్తున్నారు..?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 01:51 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *