సాయి ధరమ్ తేజ్: ఆ రెండూ లేకుండా జీవితాన్ని నిర్వచించలేం!

‘కొన్ని సందర్భాల్లో పడగొట్టిన తర్వాత మళ్లీ పైకి రావడానికి జీవితం ఓ మార్గాన్ని చూపుతుంది’ అంటున్నాడు మెగా మేనల్లుడు సాయిధరమ్ తేజ్. తేజ్ జీవితం చాలా బాగుంది. ఇటీవల జరిగిన గలాటా ప్లస్ మెగా తెలుగు రౌండ్ టేబుల్ కార్యక్రమంలో శృతి హాసన్, శ్రియా రెడ్డి, నిర్మాత శోభు యార్లగడ్డ, దర్శకుడు తరుణ్ భాస్కర్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. అందులో భాగంగా సాయిధరమ్ చేసిన ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఆ వేదికపై తన జీవితంలో తాను ఎదుర్కొన్న ఒడిదుడుకుల గురించి ప్రస్తావించారు. ప్రయాణంలో ఉన్నప్పుడు ఎత్తుపల్లాలు సహజం. ఆ రెండూ లేకుండా జీవితాన్ని నిర్వచించలేము. ముఖ్యంగా రెండున్నరేళ్ల క్రితం జరిగిన రోడ్డు ప్రమాదంపై ఆయన మాట్లాడారు. యాక్సిడెంట్‌కి ముందు, తర్వాత రివ్యూలు చేస్తే చాలా మారిపోయానని తేజ్ చెబుతున్నాడు.

అదే నిజమైన విజయం…

ప్రమాదం నుంచి కోలుకుని కోమాలోకి వెళ్లిన తర్వాత అభిమానుల నుంచి వచ్చిన ఒక్కో మెసేజ్‌ని చదివినప్పుడు ప్రేక్షకులు నన్ను ఎంతగా ప్రేమిస్తున్నారో తెలిసింది. ‘విరూపాక్ష’ విజయం కంటే అభిమానులు చూపిన ప్రేమే పెద్ద విజయంగా అనిపించింది. అదే నిజమైన విజయంగా భావించాను.

విజిల్‌ వేసే అవకాశం చాలా…

తన మేనమామ పవన్ కళ్యాణ్‌కి లెగోతో ఆడుకోవడం చాలా ఇష్టమని, ఎప్పుడు లెగో కొన్నా పవన్ కళ్యాణ్ కోసం కూడా కొనేవాడినని తేజ్ తన చిన్ననాటి రోజులను గుర్తు చేసుకున్నాడు. లెగోతో ఆడుకోమని పవన్ కళ్యాణ్ తరచూ పిలిచేవాడు. నిర్మాత శోభు యార్లగడ్డ సినిమా ప్లానింగ్ టెక్నిక్స్ చాలా బాగున్నాయి. ఏ సినిమాకైనా ప్లానింగ్ చాలా ముఖ్యం. నా సినిమా రిపబ్లిక్ సమయంలో, స్టోరీ బోర్డింగ్, షాట్ డివిజన్ వంటి ప్లాన్‌లు చాలా పనులను అనుకున్న సమయం కంటే సగం సమయంలో పూర్తి చేయడానికి సహాయపడతాయి” అని ఆయన చెప్పారు.

అదే తేడా..

అంతేకాదు భారతీయ సినిమాలకు, హాలీవుడ్ చిత్రాలకు ఉన్న తేడా గురించి మాట్లాడాడు. ఇండియన్ సినిమాల్లో ఎమోషన్స్ ఎక్కువగా ఉంటాయని తేజ్ అన్నారు. స్లో మోషన్ సన్నివేశాలు భారతీయ సినిమాకు ప్రత్యేక ఆకర్షణ. స్లో మోషన్ సీన్స్ ప్రేక్షకుల్లో ఎమోషన్స్ క్రియేట్ చేస్తాయని, ముఖ్యంగా హీరో ఎంట్రీ సీన్స్ స్లో మోషన్ లో ఉంటాయని, ఫ్యాన్స్ ఈలలు వేసే అవకాశం ఉంటుందన్నారు.

Tej.jpg

అది నక్షత్రాల ఆలోచన

కరోనా మరియు లాక్‌డౌన్ తర్వాత, ప్రేక్షకులు OTTల ద్వారా ప్రపంచ సినిమాలను వీక్షించారు. ఇప్పుడు వారి ఆలోచన మారింది. అన్ని భాషల సినిమాలను చూసేందుకు ప్రేక్షకులు అలవాటు పడ్డారు. ఇప్పుడు స్టార్లు ఎంతమంది సినిమాలు చేస్తున్నారో కాకుండా ఎలాంటి సినిమా చేస్తున్నాం. ఎంత మందిని మెప్పించగలిగారో చూస్తున్నారు. ఇటీవల సందీప్ రెడ్డి ‘యానిమల్’ సినిమా చూశానని, అలాంటి బోల్డ్ స్క్రిప్ట్ తన వద్దకు వస్తే చేస్తానని తేజ్ చెప్పాడు. అలాంటి ఛాలెంజింగ్ రోల్స్ చేయడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నానని చెప్పాడు. రణబీర్ కపూర్, అనిల్ కపూర్, రష్మిక మందన్న ఇలా బోల్డ్ పాత్రలు పోషించారని తేజ్ ప్రశంసించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 02:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *