ఇదిగో పద్దతి, సంస్కృతి.. బోల్డ్ అండ్ వైల్డ్!

తెలుగు నాటకాల్లో పక్కింటి అమ్మాయిగా, పక్కింటి అమ్మాయిగా నటించి ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌లో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటీమణులు ఎందరో ఉన్నారు. ఆయా సినిమాల్లో వారి పాత్రలు చూసి.. అలాంటి పాత్రల కోసమే పుట్టినట్లుగా ప్రవర్తిస్తారు. మరి ఇలాంటి వాటిని ఇష్టంగా ఎంచుకుంటారో, లేక అలాంటి పాత్రలు వస్తాయో తెలియదు కానీ తెలుగులో ఎన్ని సినిమాలు చేసినా గ్లామర్ కి దూరంగా హోమ్లీ క్యారెక్టర్స్ లోనే కనిపిస్తారు. అయితే కొందరికి బాలీవుడ్ సినిమాలు, సీరియల్స్‌లో అవకాశం వస్తే మాత్రం ఇక్కడికి తగ్గ పాత్రల్లో బోల్డ్‌గా నటిస్తూ ముద్దుల సన్నివేశాల్లో రెచ్చిపోయి అభిమానులను ఉర్రూతలూగించారు. వారెవరో ఒకసారి చూడండి.

అలాంటి వారిలో ముందుగా వచ్చే పేరు కమలినీ ముఖర్జీ. తెలుగులో పదేళ్ల క్రితం వచ్చిన శేఖర్ కమ్ముల సినిమాలు ఆనంద్, గోదావరి సినిమాల ద్వారా ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ లో చిరస్థాయిగా నిలిచిపోయాయి. సౌందర్య తర్వాత మంచి నటి అన్నంతగా పేరు తెచ్చుకున్న ఈ భామ తెలుగులో ఇదే కోవలో దాదాపు పది సినిమాలు చేసినా అవన్నీ గర్ల్ నెక్స్ట్ డోర్ పాత్రలే కావడం గమనార్హం. ఆ తర్వాత మలయాళ సినిమాల వైపు మళ్లిన ఈ భామ 2010లో మమ్ముట్టి నటించిన కుట్టి ష్రాంక్ చిత్రంలో న్యూడ్ గా నటించి అభిమానులకు షాక్ ఇచ్చింది.

Kamilini.jpeg

ఆ తర్వాత 2012లో తన మాతృభాష బెంగాలీలో వచ్చిన అపరాజిత తుమీ సినిమాలో ముద్దుల సన్నివేశాల్లో రెచ్చిపోయింది. చివరిసారిగా 2014లో రామ్ చరణ్ నటించిన గోవిందుడు అందరివాడేలే చిత్రంలో శ్రీకాంత్ సరసన కనిపించిన ఈ ముద్దుగుమ్మ 2016లో మోహన్ లాల్ సరసన మన్యంపులి అనే మలయాళ చిత్రంలో నటించింది.

nyra.jpg

అదే కోవలోకి వచ్చే మరో నటి కృతి కర్బందా. తెలుగులో బోనీ సినిమా ద్వారా సినీ రంగ ప్రవేశం చేసిన ఈ ముద్దుగుమ్మ రామ్‌చరణ్‌కి అక్కగా రామ్‌తో ఒంగోలు గీత, కళ్యాణ్‌రామ్‌ ఓం, మంచు మనోజ్‌ మిస్టర్‌ నూకయ్య, పవన్‌ కళ్యాణ్‌ తీన్‌మార్‌, బ్రూస్‌లీ చిత్రాల్లో నటించింది. 2015లో బ్రూస్ లీ తర్వాత తెలుగులో కనిపించని భామ ఆ తర్వాత 2016లో బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టి రాజ్ 3 సినిమాలో ఇమ్రాన్ హష్మీ సరసన నటించి ముద్దుల సన్నివేశాల్లో రెచ్చిపోయింది. ఇక ఆ తర్వాత కూడా అమ్మడు చేసిన మరో మూడు నాలుగు సినిమాల్లో కొన్ని ముద్దుల సీన్లలో నటించింది.

kriti.jpg

వీరితో పాటు, జూనియర్ ఎన్టీఆర్ యొక్క టెంపర్‌లో ఇంటర్వెల్‌లో చెల్లి పాత్రతో పాటు పలు తెలుగు సినిమాలలో ప్రధాన పాత్రలలో కనిపించిన మధురిమ (నైరా బెనర్జీ), ఆ తర్వాత హిందీ సిరీస్‌లలో, ముఖ్యంగా ఆల్ట్ బాలాజీ యొక్క హలో జీలో హద్దులు దాటింది. అదేవిధంగా, లారెన్స్ ముని, కాంచన 3 మరియు బలాక్షశా రూలర్‌లో మహిళా ప్రధాన పాత్రలో నటించిన వీడి, 2019 బాలీవుడ్ చిత్రం ది బాడీలో ఇమ్రాన్ హష్మీతో కలిసి ఘాటైన లిప్ కిస్ సన్నివేశాలలో నటించింది.

నిత్య మెమన్.jpg

ప్రస్తుతం తెలుగులో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఈ తరం కథానాయికలు ఈషా రెబ్బా, మలయాళ ముద్దగమ్మ నిత్యా మీనన్, నివేదా పేతురాజ్ ఇలా ఇప్పటి వరకు పదికి పైగా సినిమాలు చేసారు, తెలుగు సినిమాలు చేసినా, వారంతా సంసారం వైపు ఉన్నారు. . ప్రేక్షకులు కూడా వారిని మెచ్చుకున్నారు.

కానీ ఈషా రెబ్బ మాత్రం మలయాళం ఒట్టు చిత్రంలో హీరోతో రెండు మూడు ముద్దుల సన్నివేశాల్లో నటించింది. మన పక్కింటి నిత్యా అని పిలవబడే నిత్యా మీనన్, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో అభిషేక్ బచ్చన్ లీడ్ రోల్ వెబ్ సిరీస్ బ్రీత్‌లో తోటి నటితో కలిసి లెస్బియన్ కిస్సింగ్ సీన్‌లో నటించడం ద్వారా తన అభిమానులను ఎగరేసుకుపోయింది.

nivetha pethuraj.jpeg

అదే విధంగా విశ్వక్ సేన్ పాగల్, ధామ్కీ, అలా వైకుంఠపురం సినిమాల ద్వారా కుటుంబాల్లో మంచి నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నివేదా పేతురాజ్ ఇటీవల హిందీ వెబ్ సిరీస్ కాలాలో బాత్రూమ్ మరియు కిస్ సీన్‌లో నటించి తెలుగు ప్రేక్షకులకు షాక్ ఇచ్చింది.

అదేవిధంగా హోమ్లీ పాత్రల్లో నటిస్తూ వస్తున్న మెహ్రీన్ పిర్జాదా నాని హీరోగా వచ్చిన కృష్ణగాడి వీర ప్రేమ గాథ ద్వారా తెలుగు తెరకు పరిచయమై ఎఫ్2లో గ్లామర్‌గా మెరిసింది. ఈ భామ రీసెంట్ గా హిందీలో వచ్చిన సుల్తాన్ అనే వెబ్ సిరీస్ లో ముద్దుల సీన్స్ లో రెచ్చిపోయింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 03:52 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *