దిండు చూడగానే భర్త గుర్తొస్తాడు.. | దిండు చూడగానే భర్త గుర్తొస్తాడు.

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 12, 2024 | 06:02 AM

భర్తపై కోపంతో నాలుగేళ్ల కొడుకును హతమార్చిన ‘మైండ్‌ఫుల్ ఏఐ ల్యాబ్’ స్టార్టప్ సీఈవో సుచనా సేథ్.. తన కుమారుడి ముఖం తన భర్తలా ఉందని స్నేహితులు, బంధువులు, ఇతర కుటుంబ సభ్యులకు చెప్పింది.

దిండు చూడగానే భర్త గుర్తొస్తాడు.

బెంగళూరు సీఈవో బంధువులు, స్నేహితులకు చెప్పారు

కోర్టు ఆదేశించినా బిడ్డను భర్త వద్దకు పంపలేదు

విచారణలో మరిన్ని విషయాలు వెలుగులోకి రానున్నాయి

న్యూఢిల్లీ, జనవరి 11: భర్తపై కోపంతో నాలుగేళ్ల కొడుకును హతమార్చిన ‘మైండ్‌ఫుల్ ఏఐ ల్యాబ్’ స్టార్టప్ సీఈవో సుచనా సేథ్.. తన కుమారుడి ముఖం తన భర్తలా ఉందని స్నేహితులు, బంధువులు, ఇతర కుటుంబ సభ్యులకు చెప్పింది. చిన్నారి ముఖం చూసినప్పుడల్లా భర్త గుర్తుకు వస్తున్నాడని ఆమె పేర్కొన్న సంగతి తెలిసిందే. బెంగళూరులో ఉంటున్న సుచనా సేథ్ తన కుమారుడితో కలిసి గోవా వెళ్లి అక్కడి సర్వీస్ అపార్ట్ మెంట్ లో చిన్నారిని హత్య చేసి మృతదేహాన్ని బ్యాగ్ లో పెట్టుకుని ట్యాక్సీలో కర్ణాటకకు వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. ఆమె గదిలో రక్తపు మరకలను గమనించిన సర్వీస్ అపార్ట్‌మెంట్ సిబ్బంది పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వడంతో హత్య విఫలమైంది. విచారణలో కొత్త విషయాలు వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. కాగా, బెంగళూరులోని రాజాజీనగర్‌లో ఆమె కుమారుడి మృతదేహానికి అంత్యక్రియలు నిర్వహించారు. విచారణలో వెల్లడైన వివరాల ప్రకారం సుచనా సేథ్, వెంకటరామన్ దంపతులు విభేదాల కారణంగా 2020లో విడాకుల కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. వెంకటరామన్ ప్రతి శనివారం తన కుమారుడితో గడిపేందుకు కోర్టు అనుమతించింది. అయితే తన కొడుకును భర్త వద్దకు పంపడం ఆమెకు ఇష్టం లేదు. వెంకటరామన్ గత వారం సుచనా సేథ్‌కు ఫోన్ చేసి తన కొడుకును ఆదివారం బెంగళూరులోని తన ఇంటికి తీసుకురావాలని కోరగా, ఆమె నిరాకరించింది మరియు నగరంలోని బహిరంగ ప్రదేశాల్లో మాత్రమే అతన్ని కలవాలని స్పష్టం చేసింది. దీంతో వెంకటరమణ బహిరంగ ప్రదేశంలో రెండు గంటలకు పైగా వేచి చూసినా ఆమె రాలేదు. వెంకటరామన్ ఉద్యోగ విధులకు హాజరయ్యేందుకు ఇండోనేషియా వెళ్లాడు. తర్వాత కొడుకు వెంకటరమణను కలవడం ఇష్టం లేకపోవడంతో కొడుకుతో కలిసి గోవా వెళ్లింది. ఊపిరాడక కొడుకు మృతి చెందినట్లు పోస్టుమార్టంలో తేలింది. అయితే, తాను హత్యకు కుట్ర పన్నలేదని, తన కొడుకుతో కలిసి ఇంటికి తిరిగి రావాలని ఆమె చెప్పడంతో, విచారణ అధికారులు ఆమెను మానసిక వైద్యుడి వద్దకు తీసుకెళ్లారు. తల్లి చనిపోయిన తర్వాత చాలా ఏళ్లుగా సుచన తన తండ్రితో మాట్లాడలేదని మానసిక వైద్యులు నిర్వహించిన కౌన్సెలింగ్‌లో తేలింది. ఈ కేసులో ఇప్పటి వరకు 12 మంది వాంగ్మూలాలను దర్యాప్తు అధికారులు నమోదు చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 12, 2024 | 06:02 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *