అవంతిక వందనపు: మనం చూస్తున్నది నిజమేనా.. ఈ అమ్మాయి గుర్తుందా?

అవును ఈ ఫోటో చూస్తే మనం చూస్తున్నది నిజమేనా అనిపిస్తుంది. ఓ దశలో ఆ వీడియో చూసి మా కళ్లను మేమే నమ్మలేకపోయాం. ఈ మధ్య ఎంత మార్పు వచ్చిందో చెప్పకుండా ఉండలేను. అసలు ఇక్కడ ఇలా జరుగుతోందని మనం అనుకోకూడదు. 2016లో మహేష్ బాబు నటించిన బ్రహ్మోత్సవం సినిమాతో చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా తెరంగేట్రం చేసిన అవంతిక వందనపు ఆ తర్వాత వరుసబెట్టి ప్రేమమ్, రారండోయ్ వీరమా ఛాంద, అజ్ఞాతవాసి, మనమంతా వంటి చిత్రాల్లో నటించింది. ముఖ్యంగా అవంతిక ఫార్చ్యూన్ ఆయిల్ యాడ్ ఇప్పటికీ చాలా మందికి గుర్తుండే ఉంటుంది. ‘శృతి ఇప్పుడు ఇంత తింటోంది… అమ్మ ఏం చేసిందో మిస్ లైట్ అవుతుంది’ అంటూ సాగే ఈ యాడ్ ఇప్పటికీ చాలా మందికి జ్ఞాపకం.

avan.jpeg

అమెరికాలోని శాన్‌ఫ్రాన్సిస్కోలో నివసిస్తున్న హైదరాబాదీ తెలుగు కుటుంబంలో జన్మించిన అవంతిక వందనపు తన బాల్యం తెలంగాణలోనే గడిచింది. చిన్నప్పటి నుంచి కూచిపూడి, భరత నాట్యాలలో శిక్షణ పొందింది. జీ తెలుగు ఉత్తర అమెరికాలో నిర్వహించిన డాన్స్ ఇండియా డ్యాన్స్ లిటిల్ స్టార్స్ అనే రియాల్టీ షోలో అనంతరామ్ రెండవ బహుమతిని గెలుచుకున్నారు. ఆ తర్వాత తెలుగు సినిమాల్లో నటించి పిమ్మట గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. 2018 చివరిలో, ఆమె పవన్ కళ్యాణ్ యొక్క అజ్ఞాతవాసి తెలుగు చిత్రంలో నటించింది. ఆపై హాలీవుడ్ సీరియల్స్ లో నటిస్తూ ఇప్పుడు అక్కడ మంచి పేరు తెచ్చుకుంది. ఈ క్రమంలో అవంతిక ఇప్పటికే డిస్నీ స్టూడియోస్‌లో 2022లో సీనియర్‌ ఇయర్‌, 2024లో మీన్‌ గర్ల్స్‌, జాతకం అనే రెండు సిరీస్‌లలో నటించింది.

కానీ అమెరికన్ టీన్, మ్యూజికల్ మరియు కామెడీ చిత్రం మీయాంగిల్స్ ((అమ్మాయిల సగటు) ఇప్పుడు వార్తల్లో నిలిచింది. రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తోంది. ఎందుకంటే ఇందులో అవంతిక (కరెన్ శెట్టి) పాత్రలో నటిస్తుండగా ఆమెకు సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు బయటకు రావడంతో జనాలు మాట్లాడుకుంటున్నారు.

GDvdomFbEAANz9n.jpeg

చాలామంది అమెను మొదట గుర్తించక పోవడం, ఆ తర్వాత తికమక పడడం అతిశయోక్తి కాదు. చాలా వీడియోలు ఉన్నాయి. మనం చూస్తున్నది నిజమేనా.. అమ్మాయేనా మహేష్ బాబుతో చేసి ఆ నూనె వేసిందని చర్చించుకుంటున్నారు. భవిష్యత్తులో ఎంతమంది, ఎవరిని చూడాల్సి ఉంటుందో బహిరంగంగానే చెబుతున్నారు. మీరు ఇంకా చూడకపోతే, ఇప్పుడే చూడండి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 14, 2024 | 08:57 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *