ఆ సరసమైన పాత్ర పట్ల అల్లు అర్జున్ అంకితభావం, అతను చేసిన…

‘పుష్ప’ సినిమాలో పుష్పరాజ్ పాత్రలో ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డు అందుకున్న అల్లు అర్జున్ ఇప్పుడు ‘పుష్ప 2’ సినిమా రెండో భాగం షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ చిత్రానికి సుకుమార్ దర్శకుడు అని, ఆగస్ట్ 15న సినిమాను విడుదల చేస్తున్నట్టు నిర్మాతలు ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఈ సినిమా గురించి యూనిట్ సభ్యులు అల్లు అర్జున్ తన పాత్ర పట్ల అంకితభావంతో ఉన్నారని అంటున్నారు.

కొన్ని నెలల క్రితం, ఈ చిత్రం నుండి అల్లు అర్జున్ ఫెయిర్ కాస్ట్యూమ్‌లో ఉన్న పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం గంగమ్మ జాతర షూటింగ్ ని దర్శకుడు సుకుమార్ నెల రోజుల పాటు పూర్తి చేసాడు. గంగమ్మ జాతర, అల్లు అర్జున్ స్పెషల్ జాతర లుక్ సినిమాలో హైలెట్ కానున్నాయని అంటున్నారు.

alluarjunpushpa2.jpg

ఇదిలా ఉంటే జాతర పాత్రకు అల్లు అర్జున్ మేకప్ వేసుకున్నప్పుడు తను చేసిన పాత్రకు నూటికి నూరు శాతం న్యాయం చేసేందుకు లొకేషన్ లో ఎవరితోనూ మాట్లాడకుండా ఆ పాత్రలో మేకప్ వేసుకున్నట్లు తెలిసింది. సాధారణంగా షూటింగ్ లొకేషన్స్‌లో సైడ్ యాక్టర్స్‌తో మాట్లాడటం జరుగుతుందని, అయితే అల్లు అర్జున్ ఈ పాత్రలో ఉన్నప్పుడు ఆ పాత్ర, స్వభావం, సినిమాలో ఎలా ఉంటుందో మనసులో ఊహించుకుని అలా చేశాడని యూనిట్ సభ్యులు అనుకుంటున్నారు. ఎవరితోనూ మాట్లాడకుండా నిబద్ధత మరియు అంకితభావం.

కష్టపడి పని చేయడం వల్లే జాతీయ అవార్డు వచ్చిందని యూనిట్ సభ్యులు కూడా అంటున్నారు. ఇతని డెడికేషన్ చూసి యూనిట్ లో అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్న సంగతి తెలిసిందే. వినోదం, కమర్షియల్ సినిమాలు చేసేటప్పుడు నటీనటులు సాధారణంగా సెట్‌లో మాట్లాడుకుంటారు. అయితే పుష్పరాజ్ పాత్ర ఇప్పుడు అల్లు అర్జున్ కెరీర్‌లో మైలురాయిగా నిలిచిన స్పెషల్ మూవీ కాబట్టి ఆ పాత్ర కోసం అల్లు అర్జున్ ఇంత కష్టపడటం చూసి యూనిట్ సభ్యులు ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

ఈ పాత్రకు మేకప్ వేసుకోవడం చాలా కష్టమని అంటున్నారు. ఈ సినిమా కోసం తెలుగు ప్రేక్షకులతో పాటు ప్రపంచ సినీ ప్రేక్షకులు కూడా ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. బయట కూడా అల్లు అర్జున్ పాత్ర పూర్తయ్యే వరకు ఎవరితోనూ మాట్లాడకుండా తనకంటూ కొన్ని రూల్స్ పెట్టుకున్న సంగతి తెలిసిందే. అంత అంకిత భావం ఉన్నందుకే ఈ సినిమా ఆయనకు అంత పేరు తెచ్చిపెట్టిందని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 18, 2024 | 04:14 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *