గేమ్ ఆన్: భ్రమపడిన ఉద్యోగి గేమ్‌లో పడితే..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 06:39 PM

గేమింగ్ కంపెనీలో మార్కెటింగ్ ఎగ్జిక్యూటివ్‌గా పనిచేస్తున్న ఉద్యోగి జీవితంపై విరక్తి చెంది గేమ్‌లో ఎలా పడిపోతాడో సినిమాలో ఆసక్తికరంగా చూపించామని హీరో గీతానంద్ అన్నారు. ఆయన హీరోగా, నేహా సోలంకి హీరోయిన్‌గా నటించిన చిత్రం ‘గేమ్ ఆన్’. సీనియర్ నటులు మధుబాల, ఆదిత్య మీనన్, శుభలేఖ సుధాకర్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

గేమ్ ఆన్: భ్రమపడిన ఉద్యోగి గేమ్‌లో పడితే..

గేమ్ సినిమా ట్రైలర్ లాంచ్ ఈవెంట్

గేమింగ్ కంపెనీలో మార్కెటింగ్ ఎగ్జిక్యూటివ్‌గా పనిచేస్తున్న ఉద్యోగి జీవితంపై విరక్తి చెంది గేమ్‌లో ఎలా పడిపోతాడో సినిమాలో ఆసక్తికరంగా చూపించామని హీరో గీతానంద్ అన్నారు. ఆయన హీరోగా, నేహా సోలంకి హీరోయిన్‌గా నటించిన చిత్రం ‘గేమ్ ఆన్’. సీనియర్ నటులు మధుబాల, ఆదిత్య మీనన్, శుభలేఖ సుధాకర్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. దయానంద్ దర్శకత్వంలో కస్తూరి క్రియేషన్స్ మరియు గోల్డెన్ వింగ్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రవి కస్తూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 2న గ్రాండ్‌గా విడుద‌ల‌కు సిద్ధ‌మైంది. ఈ సంద‌ర్భంగా చిత్ర నిర్మాత‌లు శ‌నివారం హైద‌రాబాద్‌లోని ప్రసాద్ ల్యాబ్స్‌లో ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు.

ఈ కార్యక్రమంలో హీరో గీతానంద్ మాట్లాడుతూ.. ట్రైలర్‌లో కేవలం 10 శాతం మాత్రమే కనిపించింది. ఈ సినిమా కోసం చాలా రీసెర్చ్ చేశాం. మంచి కాన్సెప్ట్ రాసి దానికి కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ జోడించాం. ఇది హై ఆక్టేన్ యాక్షన్ డ్రామా. ఓ గేమింగ్ కంపెనీలో మార్కెటింగ్ ఎగ్జిక్యూటివ్‌గా పనిచేసే ఉద్యోగి జీవితంపై విరక్తి చెంది గేమ్‌లో ఎలా పడిపోతాడో ఈ సినిమాలో ఆసక్తికరంగా చూపించాం. మధుబాల, ఆదిత్య మీనన్ వంటి సీనియర్ నటీనటులు నటించడంతో ఈ సినిమా నెక్ట్స్ లెవల్‌కి వెళ్లింది. మేం గేమ్ స్టార్ట్ చేశాం.. ప్రేక్షకులు మా గేమ్ గెలవాలి. ఈ సినిమా తర్వాత మన చిన్న దర్శకుడు దయానంద్ యాక్షన్ డైరెక్టర్‌గా పేరు తెచ్చుకుంటాడు. నటుడిగా పేరు తెచ్చుకోవడానికి నేను కూడా ఈ సినిమా కోసం చాలా కష్టపడ్డాను అన్నారు.

గేమ్-ఆన్-మూవీ.jpg

‘‘కమర్షియల్‌ స్క్రిప్ట్‌ని పచ్చిగా, పల్లెటూరిగా తెరకెక్కించాం. పూరీ జగన్నాథ్‌ అభిమానిగా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించాను. ఈ సినిమాలోని పాత్రలన్నీ గ్రే షేడ్‌లో ఉంటాయి. ఒక్కో పాత్రకు ఒక్కో ప్రాధాన్యత ఉంటుంది. జీవితాన్ని గడపాలనుకునే వ్యక్తి ఎలా వస్తాడు. రియల్ టైమ్ సైకలాజికల్ గేమ్? గేమ్‌లో టాస్క్‌ని ఎలా అప్రోచ్ అయ్యాడు.. ఆ గేమ్‌ను ఎందుకు ఎంచుకున్నారు?.. ఈ గేమ్‌ను ఎవరు ఆడుతున్నారు?.. ఈ ఇతివృత్తాలతో ‘గేమ్ ఆన్’ సినిమా తెరకెక్కిందని దర్శకుడు దయానంద్ తెలిపారు. నిర్మాత రవి కస్తూరి మాట్లాడుతూ… ఇది నా మొదటి ప్రాజెక్ట్.నేను ఆస్ట్రేలియాలో ఉంటున్నాను.గీతానంద్ నా క్లాస్‌మేట్.ఒకరోజు సినిమా చేద్దాం అనుకున్నాం.మంచి కథతో ఈ సినిమాను ప్రారంభించాం.ఎక్కడా రాజీపడకుండా డిజైన్ చేశాం. తెలుగు తెరపై ఇప్పటి వరకు ఇలాంటి కథ రాలేదన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

*******************************

*వరుణ్ తేజ్: మెగా ప్రిన్స్ బర్త్ డే స్పెషల్ ‘మట్కా’ ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్.. ఎలా ఉంది?

****************************

*హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 06:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *