ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ: తమిళనాడులోని తిరుచిరాపల్లిలో

చివరిగా నవీకరించబడింది:

తమిళనాడులోని తిరుచిరాపల్లిలో ప్రధాని మోదీ పర్యటన సందర్భంగా శుక్రవారం ఆసక్తికర పరిణామం చోటుచేసుకుంది. జనవరి 22న అయోధ్య రాములోరిలో ప్రాణ ప్రతిష్ఠా కార్యక్రమానికి ముందు శ్రీ రంగనాథ స్వామి ఆశీస్సుల కోసం తిరుచిరాపల్లి వచ్చారు. అనంతరం అక్కడే ఉన్న గజర రాజు ఆండాళ్‌కు ప్రధాని పశుగ్రాసం తినిపించారు.

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ: ప్రధాని మోదీకి గజరాజు ఆశీస్సులు

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ: తమిళనాడులోని తిరుచిరాపల్లిలో ప్రధాని మోదీ పర్యటన సందర్భంగా శుక్రవారం ఆసక్తికర పరిణామం చోటుచేసుకుంది. జనవరి 22న అయోధ్య రాములోరిలో ప్రాణ ప్రతిష్ఠా కార్యక్రమానికి ముందు శ్రీ రంగనాథ స్వామి ఆశీస్సుల కోసం తిరుచిరాపల్లి వచ్చారు. అనంతరం అక్కడే ఉన్న గజర రాజు ఆండాళ్‌కు ప్రధాని పశుగ్రాసం తినిపించారు.

అనంతరం ప్రధానిని గజరాజు ఆశీర్వదించారు. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ప్రధాని మోదీకి దేవుడి ఆశీస్సులు లభించాయని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా కంబరామాయణం శ్లోకాలను ప్రధాని విన్నారు. అనంతరం రామేశ్వరంలోని అరుల్మిగు రామనాథస్వామి ఆలయంలో ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. తమిళనాడులోని రామేశ్వరంలోని శ్రీ అరుల్మిగు రామనాథస్వామి ఆలయంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ పూజలు నిర్వహించారు. అగ్ని తీర్థంగా పిలువబడే సముద్రంలో ప్రధాని పవిత్ర స్నానం చేశారు. రామాయణ ఇతిహాసంలో పవిత్రమైన రామేశ్వరం నగరం ముఖ్యమైనది. అగ్ని తీర్థాన్ని తరచుగా ఒకరి పాపాలను కడిగే పవిత్ర స్థలంగా సూచిస్తారు. అయోధ్యలో రామమందిర శంకుస్థాపనకు ముందు ప్రధాని పర్యటన వచ్చింది.

ఖేలో ఇండియా యూత్ గేమ్స్ ప్రారంభం.. (ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ)

అంతకుముందు చెన్నైలో జరిగిన ఒక కార్యక్రమంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఖేలో ఇండియా యూత్ గేమ్స్ 2023 (KIYG) ను ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ.. 2029 యూత్‌ ఒలింపిక్స్‌, 2036 ఒలింపిక్స్‌ క్రీడలను భారత్‌లో నిర్వహించేందుకు కృషి చేస్తున్నామన్నారు. తమిళనాడు ఆతిథ్యం అందరి హృదయాలను గెలుచుకుంటుందనీ, క్రీడాకారులు తమ నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించేందుకు అవకాశం కల్పిస్తుందని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *