హ్యాపీ ఎండింగ్: చిన్న సినిమా కాదు మంచి సినిమా..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 05:13 PM

యష్ పూరి కొత్త సినిమా ‘హ్యాపీ ఎండింగ్’. అపూర్వరావు కథానాయికగా నటించింది. హమ్స్ టెక్ ఫిల్మ్స్ మరియు సిల్లీ మాంక్స్ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. యోగేష్ కుమార్, సంజయ్ రెడ్డి, అనిల్ పల్లాల నిర్మాతలు. కౌశిక్ భీమిడి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 2న గ్రాండ్‌గా థియేటర్లలోకి రానుంది. ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను సక్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్టర్ వేణు ఊడుగుల చేతుల మీదుగా మేకర్స్ శనివారం విడుదల చేశారు.

హ్యాపీ ఎండింగ్: చిన్న సినిమా కాదు మంచి సినిమా..

హ్యాపీ ఎండింగ్ ట్రైలర్ లాంచ్ ఈవెంట్

యష్ పూరి కొత్త సినిమా ‘హ్యాపీ ఎండింగ్’. అపూర్వరావు కథానాయికగా నటించింది. హమ్స్ టెక్ ఫిల్మ్స్ మరియు సిల్లీ మాంక్స్ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. యోగేష్ కుమార్, సంజయ్ రెడ్డి, అనిల్ పల్లాల నిర్మాతలు. కౌశిక్ భీమిడి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 2న గ్రాండ్‌గా థియేటర్లలోకి రానుంది. ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను సక్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్టర్ వేణు ఊడుగుల చేతుల మీదుగా మేకర్స్ శనివారం విడుదల చేశారు.

ట్రైలర్‌ని విడుదల చేసిన అనంతరం దర్శకుడు వేణు ఊడుగుల మాట్లాడుతూ.. “హ్యాపీ ఎండింగ్‌ ట్రైలర్‌ చూస్తుంటే నవయుగ చిత్రంలా ఉంది. క్లాసిక్‌ విధానంలో తీశారు. హీరో హీరోయిన్లు ఇద్దరూ బాగా నటించారు. పాటలు బాగున్నాయి.. అని కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమా దర్శకుడు కౌశిక్‌కి మంచి పేరు తెచ్చిపెడుతుంది.రచయిత నాగసాయి నాకు బాగా సుపరిచితుడు.నాతో కలిసి పనిచేస్తున్నాడు.బాలీవుడ్‌లో ‘విక్కీ డోనర్’ తరహాలో తెలుగులోనూ ఈ సినిమా విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను” అన్నారు. (హ్యాపీ ఎండింగ్ ట్రైలర్ లాంచ్)

యష్-పూరి.jpg

హీరో యష్ పూరి మాట్లాడుతూ.. హీరోగా ఇది నాకు రెండో సినిమా. నా మొదటి సినిమా నుండి స్నేహితులు, కుటుంబ సభ్యులు, నా హమ్స్ టెక్ విద్యార్థులు మరియు మీడియా స్నేహితులు నాకు చాలా సపోర్ట్ చేస్తున్నారు. మీరు ఈ ట్రైలర్‌ను చూస్తుంటే, అడల్ట్ కంటెంట్ ఏదైనా ఉందని మీరు అనుకోవచ్చు. అయితే సెన్సార్ తర్వాత యు సర్టిఫికేట్ వస్తుందని ఆశిస్తున్నాను. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులు ఎలాంటి అభ్యంతరం లేకుండా మా సినిమాను చూడొచ్చు. ఈ సినిమాలో హర్ష్‌కి కొన్ని మూఢ నమ్మకాలు ఉన్నాయి. నేను అలాంటి వాటిని నమ్మను. మాది చిన్న సినిమా కాదు మంచి సినిమా. మంచి కంటెంట్‌ని ప్రేక్షకులు తప్పకుండా ఆదరిస్తారు. ఈ సినిమాకు పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరూ మంచి అవుట్‌పుట్‌ ​​ఇచ్చారని అన్నారు. సినిమాపై మక్కువ ఉన్నవాళ్లంతా సమయం, కష్టపడి ఈ సినిమా చేశారు. నాకు పౌరాణికం అంటే ఇష్టం. మహాభారతం చదువుతున్నప్పుడు అందులో చాలా శాపాలు ఉన్నాయి. హీరోకి శాపం ఉంటే ఏమవుతుంది అనే కాన్సెప్ట్ తో మోడ్రన్ అప్రోచ్ తో రూపొందిన సినిమా ఇది’ అని దర్శకుడు కౌశిక్ భీమిడి అన్నారు. అంతేకాకుండా ఈ కార్యక్రమంలో చిత్ర నిర్మాత, హీరోయిన్లు ప్రసంగించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

*******************************

*వరుణ్ తేజ్: మెగా ప్రిన్స్ బర్త్ డే స్పెషల్ ‘మట్కా’ ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్.. ఎలా ఉంది?

****************************

*హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

****************************

*నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 05:19 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *