రామ్: జనవరి 26న.. దేశభక్తిని చాటే సినిమా

ఈ రోజుల్లో దేశభక్తిని తెలిపే సినిమాలు చాలా అరుదు. టాలీవుడ్ లో ఈ జోనర్ లో ఎక్కువ సినిమాలు చేయడానికి సాహసించరు. ఆ సాహసం చేస్తూ ‘ర్యామ్’ (ర్యామ్/రాపిడ్ యాక్షన్ మిషన్) అనే సినిమా తీశారు. దీపికా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌, ఓఎస్‌ఎమ్‌ విజన్‌ ​​పతాకాలపై నిర్మించిన ఈ చిత్రంతో మిహిరామ్‌ వైనతేయ దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. ఈ చిత్రానికి ఆయనే కథ, స్క్రీన్‌ప్లే, డైలాగ్స్ అందించారు. దీపికాంజలి వడ్లమాని నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో సూర్య అయ్యలసోమ్యాజుల హీరోగా పరిచయం అవుతుండగా, ధన్య బాలకృష్ణ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. తాజాగా ఈ సినిమా రిలీజ్ అప్‌డేట్‌ని రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్.

ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటికే వచ్చిన పోస్టర్లు, పాటలు, టీజర్, ట్రైలర్ తదితరాలు దేశభక్తితో కూడిన చిత్రమని చెబుతూ మంచి అంచనాలు ఏర్పరుచుకున్నాయి. రిపబ్లిక్ డే సందర్భంగా ఈ సినిమాను విడుదల చేస్తే బాగుంటుందని, అలాంటి రోజున ఇలాంటి దేశభక్తి చిత్రాలు వస్తే బాగుంటుందని మేకర్స్ భావించారు. (రాపిడ్ యాక్షన్ మిషన్ విడుదల తేదీ)

రాపిడ్-యాక్షన్-మిషన్.jpg

దేశభక్తి జానర్‌లో రూపొందిన ఈ సినిమాలో కమర్షియల్‌ యాక్షన్‌ జోనర్‌లను ఇష్టపడే ప్రేక్షకులకు నచ్చేలా రామ్‌ని తీర్చిదిద్దినట్లు మేకర్స్‌ చెబుతున్నారు. ఈ చిత్రంలో భాను చందర్, సాయి కుమార్, రోహిత్, శుభలేఖ సుధాకర్, రవివర్మ, మీనా వాసు, అమిత్ కుమార్ తివారీ, భాషా తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. (RAM సినిమా)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

*******************************

*వరుణ్ తేజ్: మెగా ప్రిన్స్ బర్త్ డే స్పెషల్ ‘మట్కా’ ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్.. ఎలా ఉంది?

****************************

*హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

****************************

*నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 06:19 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *