టిన్ను ఆనంద్: ప్రభాస్ పొగిడితే ఎలా ఉంటుందో తెలుసా?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 12:55 PM

ప్రభాస్ హీరోగా ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘సాలార్’ ఘనవిజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే! ఈ సినిమా విజయాన్ని ఆస్వాదిస్తున్న చిత్ర బృందం తదుపరిసారి సాలార్ పార్ట్-2 షూటింగ్‌పై దృష్టి పెట్టింది.

టిన్ను ఆనంద్: ప్రభాస్ పొగిడితే ఎలా ఉంటుందో తెలుసా?

ప్రభాస్ హీరోగా ప్రశాంత్ ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘సాలార్’ ఘనవిజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే! ఈ సినిమా విజయాన్ని ఆస్వాదిస్తున్న చిత్ర బృందం తదుపరిసారి సాలార్ పార్ట్-2 షూటింగ్‌పై దృష్టి పెట్టింది. సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన టిన్ను ఆనంద్.. సినిమా షూటింగ్ రోజులను గుర్తు చేసుకుంటూ హీరో ప్రభాస్ పై ప్రశంసలు కురిపించారు. ఇతరులను ప్రోత్సహించడంలో ప్రభాస్ ముందుంటాడని అన్నారు. సినిమా సక్సెస్‌లో భాగంగా టిను ఆనంద్ ఓ ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ‘దక్షిణ పరిశ్రమ ‘Vs బాలీవుడ్’ అనే అంశంపై ఆయన మాట్లాడారు.

‘‘ఒకరోజు నేను, ప్రభాస్, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, అతని భార్య, ప్రశాంత్ నీల్ కలిసి ‘సాలార్’ సెట్స్‌లో ల్యాప్‌టాప్‌లో టీజర్‌ని చూశాం. అందులో తన పాత్రకు నేను ఇచ్చిన ఎలివేషన్‌కి ప్రభాస్‌ నిరాశ చెందాడు. వెంటనే నా దగ్గరకు వచ్చి కౌగిలించుకున్నాం. నేను.. మొత్తం టీజర్‌లో ఒకే ఒక్క షాట్‌ ఉంది.. అయితే ‘తినూ సార్‌.. మనం చేసిన పనిని నలుగురిలో ఎవరైనా మెచ్చుకుంటే మనలో ఆత్మవిశ్వాసం పెరుగుతుంది. పాన్ ఇండియా స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న స్టార్ హీరో ప్రభాస్ ని పొగిడితే ఎలా ఉంటుంది..? మరోవైపు టీజర్ చూసిన వెంటనే పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ భార్య ‘ప్రశాంత్.. దీన్ని ఇప్పుడే విడుదల చేయండి’ అని అన్నారు. సెట్స్‌లో ఉన్న ఇతరులు నన్ను అభినందించారు. బాలీవుడ్‌లో అప్పుడు పొందిన ఫీలింగ్ ఎప్పుడూ కలగలేదు” అంటూ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. సాలార్‌ టీజర్‌లో ‘సింపుల్‌ ఇంగ్లిష్‌…’ అంటూ టినూ చెప్పిన డైలాగ్‌ ఆకట్టుకుంది. ఆ పాత్ర ఎవరా అని నెటిజన్లు ఆశ్చర్యపోతున్నారు టీ అన్వేషణ ప్రారంభించిన సంగతి తెలిసిందే! టినూ ప్రభాస్ తో ఆనంద్ రెండో సినిమా. ‘సాహోలో కూడా అతడు నటించింది. అయితే తెలుగులో టినూ ఆనంద్ మొదటి బాలకృష్ణ ‘ఆదిత్య 369’ సినిమాలో నటించింది. చిరంజీవి’ఆంగ్లం లో భాటియా పాత్రలో విలనిజం పండించాడు. గత సంవత్సరం వచ్చింది’సీతారామంలో’ ఆనంద్ మెహతా పాత్రలో ఆమె కనిపించింది టినూన్.

ప్రభాస్, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ జంటగా నటించిన సాలార్ చిత్రం క్రిస్మస్ కానుకగా విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి వసూళ్లు రాబట్టింది. శృతి హాసన్, జగపతి బాబు, శ్రియా రెడ్డి, బాబీ సింహా కీలక పాత్రలు పోషించారు. ఇటీవల ‘నెట్‌ఫ్లిక్స్’ OTTలో ప్రసారం అవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 01:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *