నెక్ట్స్ వీక్ ఐపీఓలు: వచ్చే వారం ఆరు ఐపీఓలు సిద్ధంగా ఉన్నాయి..చూద్దాం

దేశీయ స్టాక్ మార్కెట్‌లో మళ్లీ ఐపీఓల సందడి నెలకొంది. ఈ వారం ఆరు IPOలు ఉన్నాయి. వీటిలో మెయిన్‌బోర్డ్ మరియు SME విభాగాలు ఉన్నాయి. ఇవి కాకుండా ఇప్పటికే మూడు IPOలు ప్రారంభమయ్యాయి. వచ్చే వారంలో ఇవి పూర్తవుతాయి. అలాగే 10 కంపెనీలు వచ్చే వారం స్టాక్ మార్కెట్లో తమ షేర్లను లిస్ట్ చేసేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

6 కొత్త IPOలు

1. BLS E-సర్వీసెస్ లిమిటెడ్ IPO: న్యూఢిల్లీకి చెందిన BLS E సర్వీసెస్ IPO జనవరి 30న ప్రారంభమవుతుంది. దీని ఒక్కో షేరు ధర రూ.129-135 వద్ద ప్రారంభమవుతుంది. ఇది BLS ఇంటర్నేషనల్ సర్వీసెస్ యొక్క అనుబంధ సంస్థ. BLS e Services ఆఫర్ ద్వారా రూ.310.9 కోట్లను సమీకరించాలని యోచిస్తోంది. ఇష్యూ ఫిబ్రవరి 1తో ముగుస్తుంది.

2. మెగాథెర్మ్ ఇండక్షన్ లిమిటెడ్ IPO: ఇండక్షన్ హీటింగ్ మరియు మెల్టింగ్ ఉత్పత్తులను తయారు చేసే ఈ కంపెనీ జనవరి 29న ఒక్కో షేరుకు రూ.100-108 చొప్పున ఐపీఓను ప్రారంభించనుంది. 53.91 కోట్లు సమీకరించాలని కంపెనీ లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

3. హర్షదీప్ హార్టికో లిమిటెడ్ IPO: కుండలు మరియు ప్లాంటర్ల తయారీదారు మరియు సరఫరాదారు అయిన హర్షదీప్ హార్టికో యొక్క ఇష్యూ జనవరి 29-31 మధ్య సబ్‌స్క్రిప్షన్ కోసం తెరవబడుతుంది. 42.42 లక్షల ఈక్విటీ షేర్ల బుక్ బిల్ట్ ఇష్యూ ద్వారా రూ.19.09 కోట్లు సమీకరించాలని కంపెనీ చూస్తోంది. ఇష్యూ ప్రైస్ బ్యాండ్ ఒక్కో షేరుకు రూ.42-45గా నిర్ణయించబడింది.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: స్టాక్ మార్కెట్: వచ్చే వారం బడ్జెట్ సహా ఫెడ్ పాలసీలు… స్టాక్ మార్కెట్ల అంచనాలు!

4. మయాంక్ క్యాటిల్ ఫుడ్ లిమిటెడ్ IPO: ఈ IPO కూడా జనవరి 29-31 మధ్య తెరవబడుతుంది. గుజరాత్‌కు చెందిన ఈ కంపెనీ ఒక్కో షేరుకు రూ.108 ఫిక్స్‌డ్ ప్రైస్ బ్యాండ్ ద్వారా రూ.19.44 కోట్లు సమీకరించాలని భావిస్తోంది.

5. బవేజా స్టూడియోస్ లిమిటెడ్ IPO: బవేజా స్టూడియోస్ యొక్క IPO జనవరి 29న తెరవబడుతుంది. వచ్చే వారం ప్రారంభమయ్యే IPOలలో ఇది అతిపెద్ద పరిమాణం కావచ్చు. టెక్నాలజీ ఆధారిత వాణిజ్య చలనచిత్ర నిర్మాణ సంస్థ బవేజా స్టూడియోస్ ఈ IPO నుండి రూ.97.2 కోట్లను సమీకరించాలని చూస్తోంది. ఇష్యూ ప్రైస్ బ్యాండ్ ఒక్కో షేరుకు రూ.170-180.

6. గాబ్రియేల్ పెట్ స్ట్రాప్స్ లిమిటెడ్ IPO: వచ్చే వారం రానున్న IPOలలో ఇదే చివరిది. హెవీ మెటీరియల్స్ ప్యాకేజింగ్ కోసం పీఈటీ స్ట్రాప్‌లను తయారు చేసే కంపెనీ జనవరి 31న తన ఇష్యూను ప్రారంభించనుంది. ఒక్కో షేరు ధర రూ.101గా ప్రకటించింది. ఇష్యూ ఫిబ్రవరి 2తో ముగుస్తుంది. ఈ ఐపీఓ నుంచి రూ.8.06 కోట్లను సమీకరించాలని కంపెనీ యోచిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 28, 2024 | 01:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *