చిరంజీవి : తనకు పద్మవిభూషణ్ ప్రకటించడంపై చిరంజీవి ఏం చెప్పాడో తెలుసా?

పద్మవిభూషణ్ అందుకున్న నేపథ్యంలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి స్పందించారు. భారత ప్రభుత్వానికి, కోట్లాది మంది అభిమానులకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

చిరంజీవి : తనకు పద్మవిభూషణ్ ప్రకటించడంపై చిరంజీవి ఏం చెప్పాడో తెలుసా?

చిరంజీవి

చిరంజీవి: లెజెండరీ యాక్టర్ మెగాస్టార్ చిరంజీవికి దేశ రెండో అత్యున్నత పౌర పురస్కారం ‘పద్మవిభూషణ్’ లభించింది. ఈ గౌరవం దక్కడం పట్ల చిరంజీవి సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. భారత ప్రభుత్వానికి, తన అభిమానులకు చిరంజీవి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

పవన్ కళ్యాణ్: చిరంజీవి, వెంకయ్య నాయుడు మరియు పద్మ అవార్డు గ్రహీతలకు పవన్ కళ్యాణ్ అభినందనలు

మెగాస్టార్ చిరంజీవి 45 ఏళ్లుగా వెండితెరపై విభిన్న పాత్రల్లో తనదైన నటనతో అలరిస్తూ కోట్లాది మంది హృదయాలను కొల్లగొట్టారు. 150కి పైగా సినిమాల్లో నటించిన చిరంజీవి అత్యున్నత పురస్కారం ‘పద్మవిభూషణ్’ అందుకున్నారు. 75వ గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా దేశంలోనే రెండో అత్యున్నత పౌర పురస్కారం లభించింది. 2006లో భారత ప్రభుత్వం తరపున అప్పటి రాష్ట్రపతి శ్రీ అబ్దుల్ కలాం చేతుల మీదుగా చిరంజీవి ‘పద్మభూషణ్’ అందుకున్నారు. ఇప్పుడు చిరంజీవి ప్రతిష్టాత్మక అవార్డుల్లో పద్మవిభూషణ్ కూడా చేరింది. దీనిపై చిరంజీవి స్పందించారు.

పద్మ అవార్డులు 2024: తెలుగుకు పద్మశ్రీ

పద్మవిభూషణ్‌ అందుకున్నందుకు చిరంజీవి సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. తల్లి కడుపున పుట్టకపోయినా తనని సొంత మనిషిలా, అన్నయ్యలా, బిడ్డలా భావించే కోట్లాది మంది ప్రజల ఆశీస్సుల వల్లే తాను ఈ రోజు ఈ స్థితిలో ఉన్నానన్నారు. సినిమా కుటుంబం మద్దతు. తనపై చూపిన ప్రేమను, ఆప్యాయతను తిరిగి చెల్లించుకోలేనని అన్నారు. తన 45 ఏళ్ల సినీ జీవితంలో వైవిధ్యభరితమైన పాత్రల ద్వారా అలరించడానికి తన వంతు ప్రయత్నం చేస్తున్నానని చిరంజీవి అన్నారు. ప్రజలంతా తనపై చూపుతున్న అభిమానానికి ప్రతిఫలంగా ఇచ్చేది గోరంతేనని, అదే బాధ్యతతో ముందుండి నడిపిస్తానన్నారు. పద్మవిభూషణ్ వంటి ప్రతిష్టాత్మక అవార్డుకు తనను ఎంపిక చేసినందుకు భారత ప్రభుత్వానికి, ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి చిరంజీవి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. దేశవ్యాప్తంగా పలువురు ప్రముఖులు, ప్రజలు పద్మ అవార్డు గ్రహీతలకు అభినందనలు తెలుపుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *