విజయ్ దేవరకొండ : VD12 అప్‌డేట్ త్వరలో.. గౌతమ్ తిన్ననూరి విజయ్ దేవరకొండ సినిమా శరవేగంగా..

విజయ్ తన 12వ సినిమాని గౌతమ్ తిన్ననూరితో చేస్తున్నాడు. విజయ్ ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది.

విజయ్ దేవరకొండ : VD12 అప్‌డేట్ త్వరలో.. గౌతమ్ తిన్ననూరి విజయ్ దేవరకొండ సినిమా శరవేగంగా..

విజయ్ దేవరకొండ గౌతమ్ తిన్ననూరి మూవీ VD12 అప్‌డేట్ వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

విజయ్ దేవరకొండ VD 12 అప్‌డేట్ : రౌడీ హీరో లైన్‌లోకి వస్తున్నాడు. అప్పటికే సినిమా స్పీడ్ పెంచాడు. గత 2 ఏళ్ల నుంచి కెరీర్ గ్రాఫ్ పరంగా కాస్త స్లో అయిన విజయ్ ఇప్పుడు అలాగే ఉన్నాడని అంటున్నారు. ఒకదాని తర్వాత ఒకటిగా సినిమాలను లైన్‌లో పెట్టేస్తున్న విజయ్.. అంతే వేగంగా అప్‌డేట్‌లు ఇస్తున్నాడు. రీసెంట్ గా స్టార్ట్ అయిన తన కొత్త సినిమా ఫస్ట్ లుక్ ని రిలీజ్ చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు ఈ రౌడీ హీరో.

మొన్నటి వరకు ధీమాగా ఉండి చదువుకున్న విజయ్ ఇప్పుడు ఈ పని చేయలేనని తేల్చిచెప్పాడు. ఖుషి సినిమా పూర్తికాకముందే కొత్త సినిమా స్టార్ట్ చేసి జెట్ స్పీడ్ తో సినిమా షూటింగ్ ని కంటిన్యూ చేస్తున్నాడు. విజయ్ కెరీర్‌లో 12వ సినిమాగా వస్తున్న గౌతమ్ తిన్ననూరి సినిమా నుండి అప్‌డేట్ ఇవ్వడానికి విజయ్ దేవరకొండ రెడీ అవుతున్నాడు.

విజయ్ తన 12వ సినిమాని గౌతమ్ తిన్ననూరితో చేస్తున్నాడు. విజయ్ ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. పీరియాడికల్ స్పై యాక్షన్ డ్రామాగా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని ఫార్చ్యూన్, శ్రీకర బ్యానర్స్ గ్రాండ్ గా నిర్మిస్తున్నాయి. శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఒక్కొక్కటిగా షెడ్యూల్స్ పూర్తవుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: మెగా 157: వయసును బట్టి మెగాస్టార్ పాత్ర.. రజనీకి జైలర్.. విక్రమ్‌కు కమల్.. ‘మెగా 157’కి చిరంజీవి

విజయ్, గౌతమ్ జంటగా నటిస్తున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. తన కెరీర్‌లో పవర్‌ఫుల్ సబ్జెక్ట్‌తో వస్తున్న విజయ్, ఈ సినిమాకి కూడా అంతే పవర్‌ఫుల్ లుక్‌ని రివీల్ చేయడానికి ముహూర్తం ఫిక్స్ చేసే పనిలో ఉన్నాడు. అంతే కాదు ఫస్ట్ లుక్ అంటూ అభిమానులను సైతం ఉర్రూతలూగిస్తున్నారు. ఈ రేంజ్ స్పీడ్ లో సినిమా కంప్లీట్ అయితే ఈ ఏడాది చివరికల్లా సినిమా రిలీజ్ అవుతుందని అంటున్నారు ఫ్యాన్స్. ఈ సినిమా అప్‌డేట్ కోసం రౌడీ ఫ్యాన్స్ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *