ఇండియా బ్లాక్: ‘ఇండియా’ బ్లాక్ అవుట్…కాంగ్రెస్ నేత సంచలన వ్యాఖ్య

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 06 , 2024 | 07:06 PM

లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బీజేపీకి వ్యతిరేకంగా పోటీ చేసేందుకు ఏర్పాటైన ‘భారత్’ కూటమి ఉనికిపై ఆధ్యాత్మిక గురువు, కాంగ్రెస్ నేత ఆచార్య ప్రమోద్ కృష్ణం అనుమానం వ్యక్తం చేశారు. కూటమి ఉనికి శుభపరిణామం అని సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. కోటమికి పుట్టుకతోనే అనేక వ్యాధులు సోకాయని, అప్పటి నుంచి వెంటిలేటర్‌పైనే ఉన్నానని తెలిపారు.

ఇండియా బ్లాక్: 'ఇండియా' బ్లాక్ అవుట్...కాంగ్రెస్ నేత సంచలన వ్యాఖ్య

లక్నో: లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బీజేపీకి పోటీగా ‘భారత్‌’ కూటమి ఉనికిపై ఆధ్యాత్మిక గురువు, కాంగ్రెస్‌ నేత ఆచార్య ప్రమోద్‌ కృష్ణం అనుమానం వ్యక్తం చేశారు. కూటమి ఉనికి శుభసూచకమేనని సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. కుటమికి పుట్టుకతోనే అనేక వ్యాధులు సోకాయని, అప్పటి నుంచి వెంటిలేటర్‌పైనే ఉన్నానని తెలిపారు.

“భారతదేశంలో కూటమి ఉండకపోవచ్చునని నేను అనుకుంటున్నాను. భారతదేశ కూటమి పుట్టినప్పటి నుండి అనేక వ్యాధులతో బాధపడుతోంది. ఆ తర్వాత ఆమెను వెంటిలేటర్‌పై ఐసియులో చేర్చారు. నితీష్ కుమార్ పాట్నాలో దాని (కూటమి)కి అంత్యక్రియలు నిర్వహించారు. “నేను భారతదేశ కూటమి ఇప్పటికీ ఉందని అనుకోవద్దు” అని కృష్ణం అన్నారు.

ఆచార్య ప్రమోద్ కృష్ణం (59) 2019 లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో లక్నో నుంచి కాంగ్రెస్ టిక్కెట్‌పై పోటీ చేశారు. గత కొంతకాలంగా కాంగ్రెస్ పార్టీ తీసుకున్న పలు నిర్ణయాలపై ఆయన తీవ్ర విమర్శలు చేస్తున్నారు. జనవరి 22న అయోధ్యలో జరిగిన ప్రాణ ప్రతిష్ఠ కార్యక్రమానికి హాజరు కాకూడదన్న కాంగ్రెస్ నిర్ణయాన్ని ఆయన వ్యతిరేకించారు. భారత్ జోడో న్యాయ్ యాత్ర సమయాన్ని కూడా రాహుల్ గాంధీ తప్పుబట్టారు. 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు అన్ని పార్టీలు సిద్ధమవుతుండగా, 2029 ఎన్నికలకు కాంగ్రెస్ సిద్ధమవుతున్నట్లు కనిపిస్తోందన్నారు. కాగా, గత వారం ఆచార్య కృష్ణం ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని కలిశారు. ఫిబ్రవరి 19న యుపిలోని సంభాల్‌లో జరిగే శ్రీ కాళీ థామ్ శంకుస్థాపన కార్యక్రమానికి హాజరు కావాల్సిందిగా మోడీకి ఆహ్వానం అందింది. తన ఆహ్వానాన్ని అంగీకరించినందుకు ప్రధానికి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 07:06 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *