బెంగళూరు: చంద్రబాబు కోసం మహా నవచండీ యాగం

– వలస ఐటి ఉద్యోగులు మరియు ప్రవాసులు

బొమ్మనహళ్లి (బెంగళూరు): తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు (మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు) జైలు నుంచి త్వరగా విడుదలై ఆరోగ్యం బాగుండాలని కోరుతూ శనివారం హెచ్‌ఎస్‌ఆర్‌ లేఅవుట్‌లోని బసవేశ్వర గాయత్రి ఆలయంలో మహా నవచండీ యాగం నిర్వహించారు. 9 మంది రుత్వికుల నేతృత్వంలో చండీయాగం కొనసాగింది. ఐటీ ఉద్యోగులు, చిన్న పరిశ్రమల నిర్వాహకుల సహకారంతో యాగాన్ని నిర్వహించారు. బెంగళూరు టీడీపీ ఫోరం సభ్యులు కూడా ప్రత్యేక పూజల్లో పాల్గొన్నారు. ఆలయ ప్రాంగణంలో గణపతి, బసవేశ్వరుడు, గాయత్రీదేవి, ఆలయం వెలుపల ఆంజనేయస్వామి, నాగదేవతలు, నరసింహస్వామి కొలువుదీరి. అన్ని శక్తిదేవతలు ఒకేచోట ఉండడం వల్ల మహా నవచండీ యాగం చేయడం వల్ల మంచి ఫలితాలుంటాయని అర్చకులు తెలిపారు. యాగంలో స్వచ్ఛమైన ఆవు నెయ్యిని ఉపయోగించారు.

ఈ సందర్భంగా ప్రవాసాంధ్ర చీఫ్ ఏడుకొండల శ్రీనివాసరావు మాట్లాడుతూ.. మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టును ఖండించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో వైసీపీ పాలన దుర్మార్గంగా ఉందని విమర్శించారు. ఎక్కడికక్కడ కక్ష సాధింపు చర్యలకు పాల్పడుతున్నారని, ప్రజల సంక్షేమాన్ని విస్మరిస్తున్నారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. జైలులో ఉన్న 73 ఏళ్ల చంద్రబాబు ఆయురారోగ్యాలతో త్వరగా విడుదల కావాలని, పాపాలు పోగొట్టుకోవాలని చండీ యాగం నిర్వహించారు. చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండిస్తూ నగరంలో ఎక్కడ చూసినా ఏదో ఒక కార్యక్రమం నిర్వహిస్తున్నామన్నారు. శ్రీనివాస్, ప్రసాద్, రామకృష్ణ, వెంకట్ కుటుంబ సభ్యులతో, శ్రీకాంత్, ప్రకాష్, శంకర్, రాధాకృష్ణ, రజనీకాంత్, పారిశ్రామికవేత్తలు రవి చంద్రబాబు, ఉమాపతి నాయుడు, బీటీఎఫ్ సభ్యులు పవన్ మోటుపల్లి, శంకర్, బాలాజీ, రవి, రాజు, లెనిన్ తదితరులు చండీయాగంలో పాల్గొన్నారు. బొమ్మనహళ్లి, కాకా జయనగర్, జేపీనగర్ తదితర ప్రాంతాల నుంచి అభిమానులు యాగంలో పాల్గొన్నారు.

పాండు1.2.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-24T10:23:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *