సోలో బాయ్: బిగ్ బాస్ ఫేమ్ గౌతమ్ కృష్ణ ‘సోలో బాయ్’గా రాబోతున్నాడు.

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07 , 2024 | 04:53 PM

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ఫేమ్ గౌతమ్ కృష్ణ, శ్వేతా అవస్థి, రమ్య కురలేటి ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న చిత్రం సోలో బాయ్. ఈ సినిమా టైటిల్ ఎనౌన్స్ మెంట్, ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ రిలీజ్ వేడుక ఈరోజు (బుధవారం) గ్రాండ్ గా జరిగింది.

సోలో బాయ్: బిగ్ బాస్ ఫేమ్ గౌతమ్ కృష్ణ 'సోలో బాయ్'గా రాబోతున్నాడు.

ఒంటరి అబ్బాయి

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ఫేమ్ గౌతమ్ కృష్ణ, శ్వేతా అవస్థి, రమ్య కురలేటి ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న చిత్రం సోలో బాయ్. సెవెన్ హిల్స్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సెవెన్ హిల్స్ సతీష్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. నవీన్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన దర్శకుడు పి. ఈ చిత్రానికి కొరియోగ్రాఫర్‌గా అతా సందీప్ వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ నెల 7న సినిమా టైటిల్‌ ప్రకటన, ఫస్ట్‌లుక్‌ పోస్టర్‌ వేడుక జరిగింది.

ఈ కార్యక్రమంలో సెవెన్‌హిల్స్‌ నిర్మాత సతీష్‌ గారు మాట్లాడుతూ కోవిడ్‌ సమయంలో బట్టల రామస్వామి బయోపిక్‌ సినిమా తీశాను. మంచి కథ కోసం ఎదురుచూస్తున్న తరుణంలో ఈ కథ నచ్చి మీ ముందుకు తీసుకొచ్చాం. ఈ తరం ప్రేక్షకులు తప్పక చూడాల్సిన సినిమా ఇది. వారికి సులభంగా కనెక్ట్ అయ్యే అంశాలు ఉన్నాయి. రెండు పాటలు మినహా సినిమా షూటింగ్ మొత్తం పూర్తయింది. ఈ సినిమాతో మళ్లీ మీ ముందుకు వస్తున్నాడు గౌతమ్. గతంలో ఆకాశవీధి సినిమాతో పాటు బిగ్ బాస్ 7లోనూ ప్రేక్షకుల మనసు దోచుకున్న ఆయన.. ఇప్పుడు మళ్లీ సోలో బాయ్ సినిమాతో మీ ముందుకు రాబోతున్నాడు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ తో వచ్చాం, భవిష్యత్తులో టీజర్, ట్రైలర్ తో మీ ముందుకు రాబోతున్నాం. కాబట్టి ఈ సినిమాను ఆదరించి మమ్మల్ని ఆశీర్వదించాలని కోరుతున్నాం. ఈ సినిమా చూశాక కనీసం పది నిమిషాలైనా ఆలోచిస్తారు.

గతంలో ఆకాశవీధితో నటుడిగా తనకు మంచి గుర్తింపు వచ్చిందని హీరో గౌతంకృష్ణ అన్నారు. తర్వాత వేరే కథలు వింటుండగా బిగ్ బాస్ ఆఫర్ వచ్చింది. నన్ను ప్రజలు బాగా ఆదరించారు. ఈరోజు మా “సోలో బాయ్” సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌ని విడుదల చేయడం ఆనందంగా ఉంది. కొత్త టీజర్ ట్రైలర్ ప్రమోషన్‌లతో మీ ముందుకు రావడానికి మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము. మా సినిమా అనుకున్న దానికంటే బాగా వచ్చింది. ఈ సినిమా చేస్తున్నప్పుడే మేం కూడా సినిమాకు కనెక్ట్ అయ్యాం. తెలుగు ప్రేక్షకులకు మంచి అభిరుచి ఉంది. మంచి సినిమాలను తప్పకుండా ఆదరిస్తారు. ఆకాశవీధిలో, బిగ్‌బాస్‌లో ఎలా సపోర్ట్ చేశారో ఆ విధంగా ఆశీర్వదించి ఆదరించాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. దర్శకుడు పి.నవీన్‌కుమార్‌ మాట్లాడుతూ – యూత్‌ నుంచి ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌ వరకు ఈ సినిమా తప్పకుండా అలరిస్తుంది. అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07, 2024 | 04:53 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *