గేమ్ ఛేంజర్: రామ్ చరణ్ అభిమానులకు నిరాశ.

గేమ్ ఛేంజర్ మూవీ సాంగ్ పోస్ట్ పాండ్ అధికారికంగా

ఆట మార్చేది : హీరో రామ్ చరణ్, దర్శకుడు శంకర్ కాంబినేషన్‌లో మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీ ‘గేమ్ ఛేంజర్’. ఈ సినిమా కోసం చరణ్ అభిమానులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే ఈ సినిమా అనేక కారణాల వల్ల వాయిదా పడుతూ వస్తోంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ జరిగి రెండేళ్లు దాటింది. అయితే ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇంకా పూర్తి కాలేదు. సినిమాకు సంబంధించిన అప్‌డేట్‌లు కూడా ఇవ్వడం లేదు.

RRR తర్వాత శంకర్ దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ చేస్తున్న సినిమా ఇది. ఈ చిత్రంలో కైరా అద్వానీ కథానాయికగా నటిస్తోంది. శ్రీకాంత్, అంజలి, ఎస్జే సూర్య, సునీల్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. తమన్ స్వరాలు సమకూరుస్తున్నారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్నారు. అయితే ఈ సినిమా నుంచి ఒక్క పోస్టర్, టైటిల్ తప్ప ఎలాంటి అప్‌డేట్ లేదు. అత్యుత్సాహంలో వచ్చిన కొన్ని లీక్‌లు తప్ప ఈ సినిమా నుంచి ఎలాంటి అప్‌డేట్ రాకపోవడం, చిత్ర యూనిట్ సరిగా స్పందించకపోవడంతో అభిమానులు సైతం విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. సోషల్ మీడియాలో కూడా చిత్రయూనిట్‌ని అభిమానులు ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

తాజాగా ఈ సినిమాలోని ‘జరగండి..’ అనే పాట వైరల్‌గా మారింది. పాటను లీక్ చేసిన వారిపై చిత్రయూనిట్ కేసు నమోదు చేసి అరెస్ట్ చేసింది. దీపావళికి అధికారికంగా విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్టర్‌ను కూడా విడుదల చేశారు. మళ్లీ అప్పటి నుంచి ఎలాంటి అప్‌డేట్‌ లేదు. గత కొన్ని రోజులుగా సోషల్ మీడియాలో ‘జరగండి..’ సాంగ్ రిలీజ్ వాయిదా పడుతూ వస్తోంది. దీపావళికి జారగండి పాటను విడుదల చేయడం లేదని, ఆడియో డాక్యుమెంటేషన్ సమస్యలు ఉన్నాయని, ప్రస్తుతానికి వాయిదా వేశామని, త్వరలో కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా లేఖ విడుదల చేసింది.

 

అలాగే గేమ్ ఛేంజర్ సినిమా అభిమానులను మెప్పిస్తుందని, సినిమా కోసం చాలా మంది పనిచేస్తున్నారని, వారు మీకు బెస్ట్ ఇస్తారని అన్నారు. దీంతో మరోసారి చరణ్ అభిమానులు నిరాశ చెంది చిత్ర యూనిట్ పై విరుచుకుపడుతున్నారు. మరి గేమ్ ఛేంజర్ సినిమాలోని ఈ సాంగ్ ఎప్పుడు రిలీజ్ చేస్తారో, అప్ డేట్ ఎప్పుడు రిలీజ్ చేస్తారో, అసలు సినిమా ఎప్పుడు రిలీజ్ చేస్తారో చూడాలి.

పోస్ట్ గేమ్ ఛేంజర్: రామ్ చరణ్ అభిమానులకు నిరాశ. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *