నవీన్ రెడ్డి కారు అందుబాటులో ఉంది నవీన్ రెడ్డి కారు అందుబాటులో ఉంది

కారులో మద్యం సీసాలు, యువతి దుస్తులు

అతని ఆచూకీ కోసం అన్వేషణ కొనసాగుతోంది

ఇతర రాష్ట్రాలకు వెళ్లినట్లు అనుమానిస్తున్నారు

గతంలో నవీన్‌పై రెండు కేసులు నమోదయ్యాయి

ఆదిభట్ల, డిసెంబర్ 12: తెలుగు రాష్ట్రాల్లో సంచలనం సృష్టించిన డెంటిస్ట్ కిడ్నాప్ కేసులో ప్రధాన నిందితుడు నవీన్ రెడ్డి కారు దొరికింది. సోమవారం సాయంత్రం రంగారెడ్డి జిల్లా శంషాబాద్ మండలం తొండుపల్లి వద్ద ఓవెంచర్ వద్ద నవీన్ కారును వదిలేసినట్లు ఆదిభట్ల పోలీసులు గుర్తించారు. కారులో యువతికి సంబంధించిన మద్యం సీసాలు, బట్టలు లభ్యమైనట్లు తెలిపారు. నవీన్ రెడ్డి తన కారును అక్కడే వదిలి పక్కనే ఉన్న ఓయో హోటల్‌లో బస చేసి ఉంటాడని పోలీసులు అనుమానిస్తున్నారు. హోటల్‌లో బస చేస్తే, గది ఎవరు బుక్ చేశారు? గుర్తింపు కార్డు ద్వారా ఎవరైనా అక్కడ ఉన్నారు. అనే కోణంలో విచారణ ముమ్మరం చేసింది. అక్కంచి విమానాశ్రయానికి చేరుకుని ఇతర రాష్ట్రాలకు పారిపోయి ఉండొచ్చన్న అనుమానాలు కూడా వ్యక్తమవుతున్నాయి. నవీన్ రెడ్డి పరారీలో ఉండి బెయిల్ ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారా? లేక.. అదృశ్యానికి మరేదైనా కారణాలు ఉన్నాయా అనే కోణంలో పోలీసులు దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

ఈ కేసులో విచారణ ముమ్మరంగా సాగుతున్నదని, నిందితుడిని ఇంకా అదుపులోకి తీసుకోలేదని రాచకొండ సీపీ మహేశ్ భగవత్ తెలిపారు. నవీన్ రెడ్డిపై వేటాడేందుకు నాలుగు బృందాలు తిరుగుతున్నాయని.. వారిని పట్టుకునేందుకు అధునాతన టెక్నాలజీని కూడా ఉపయోగిస్తున్నారని తెలిపారు. ఈ కేసులో 32 మంది నిందితులను అరెస్ట్ చేసి రిమాండ్ కు తరలించిన సంగతి తెలిసిందే. రాచకొండ అడిషనల్ కమిషనర్ సుధీర్ బాబు నేతృత్వంలో నాలుగు పోలీసు బృందాలు నవీన్ రెడ్డి, అతడి ప్రధాన అనుచరుడు రూబిన్, చందు, సిద్దు అనే మరో ఇద్దరిని పట్టుకునేందుకు తీవ్రంగా శ్రమిస్తున్నారు.

లొకేషన్ బేస్డ్ క్యాప్చర్‌ను నివారించడానికి వారి వద్ద ఉన్న సిమ్‌లను పూర్తిగా ధ్వంసం చేసినట్లు పోలీసులు చెబుతున్నారు. ఇదిలా ఉండగా నవీన్ రెడ్డిపై గతంలో పలు కేసులున్నట్లు ఆదిభట్ల పోలీసులు గుర్తించారు. అంతకుముందు, 2019లో వరంగల్ జిల్లా ఇంతియార్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో అతనిపై రెండు చీటింగ్ మరియు ఐటీ సెక్షన్లు నమోదయ్యాయి. హైదరాబాద్‌లోని కాచిగూడ పోలీస్ స్టేషన్‌లో రోడ్డు ప్రమాద కేసులు నమోదయ్యాయి. అతనిపై పీడీ యాక్టు నమోదు చేసేందుకు రాచకొండ పోలీసులు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. యువతిని రక్షించిన సమయంలోనే పోలీసులు నవీన్ రెడ్డిని కూడా అదుపులోకి తీసుకున్నారని కొన్ని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అతడి నుంచి కీలక సమాచారం రాబట్టిన తర్వాతే అరెస్ట్‌ను వెల్లడించే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-13T03:47:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *