కేసీఆర్ బీఆర్ఎస్: కేసీఆర్ చాలా టెన్షన్… అందుకే అత్యవసర భేటీ!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-01-09T18:17:41+05:30 IST

సీఎం కేసీఆర్‌కు ఖమ్మం టెన్షన్ పట్టిందా? నేతలు కారు దిగకుండా అడ్డుకోలేకపోతున్నారా…? పొంగులేటి (పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి) లాంటి వలసలు ఇప్పుడు..

కేసీఆర్ బీఆర్ఎస్: కేసీఆర్ చాలా టెన్షన్... అందుకే అత్యవసర భేటీ!

సీఎం కేసీఆర్‌కు ఖమ్మం టెన్షన్ పట్టిందా? నేతలు కారు దిగకుండా అడ్డుకోలేకపోతున్నారా…? పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి లాంటి వలసలు ఇకనైనా ఆగతాయా…? ఖమ్మంలో ప్రతిపక్షం పట్టు సాధిస్తుంటే బీఆర్‌ఎస్ ఎందుకు చేతులు ఎత్తుతోంది? ఖమ్మంలో కేసీఆర్ వరుస పర్యటనల వెనుక ఉన్న నమ్మకాలేమిటి?

ఖమ్మం రాజకీయాల్లో ఇవే ప్రశ్నలు ఇప్పుడు చర్చకు దారితీస్తున్నాయి. కేసీఆర్ సాధారణంగా అడుగు బయట పెట్టరు. వచ్చినా అన్ని కార్యక్రమాలు చూసి వెళ్లిపోతారు. కానీ, ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లాల్లో కొద్ది రోజులుగా మారుతున్న రాజకీయ సమీకరణాల నేపథ్యంలో కేసీఆర్ వరుస పర్యటనలకు శ్రీకారం చుట్టారు.

ఈ నెల 12న భద్రాద్రి టూర్, 18న ఖమ్మంలో భారీ సభకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. తాజాగా టీడీపీ అధినేత చంద్ర బాబు (టీడీపీ చంద్ర బాబు) భారీ బ హిరంగ స భ నిర్వ హించ డంతో విశేష స్పంద న వ చ్చింది. కాంగ్రెస్ కూడా కొంతకాలంగా యాక్టివ్‌గా మారుతోంది. అంతేకాదు బీఆర్ఎస్ అసంతృప్త నేతలపై బీజేపీ ఫోకస్ పెట్టడంతో కేసీఆర్ రెండు రోజుల పర్యటనను ఏర్పాటు చేశారు. కానీ, రోజా దండు నుంచి మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి పార్టీ మారడం ఖాయం. ఖమ్మంలో కేసీఆర్ సభ నిర్వహించిన రోజున పొంగులేటి బీజేపీ తీర్థం పుచ్చుకోవడం, మరో సీనియర్ నేత తుమ్మల కూడా రాకపోవడం బీఆర్ఎస్ నేతలకు ఇబ్బందిగా మారింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో తన వర్గమంతా పోటీ చేస్తామని పొంగులేటి ప్రకటించడం, ఇప్పుడు బీజేపీలో చేరడంతో కేసీఆర్ అలర్ట్ అయ్యారు. నేతలు ఆలస్యం చేయకుండా ప్రయత్నాలు ప్రారంభించారు.

పొంగులేటి పార్టీ మారిన నేప థ్యంలో అందుబాటులో ఉన్న నేత ల తో కేసీఆర్ భేటీ అవుతుండ డం చూస్తుంటే కేసీఆర్ లో ఖ మ్మం అయోమ యం ఏ స్థాయిలో ఉందో అర్థం చేసుకోవ చ్చు. తుమ్మల లాంటి సీనియర్ నేతను కేసీఆర్ దూరం పెట్టడం బీఆర్ ఎస్ కు మంచిది కాదని, ఇప్పటికే జలగం కుటుంబం కూడా బీఆర్ ఎస్ కు దూరమైందని గుర్తు చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-01-09T19:32:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *