చీరాల : చీరాల రాజకీయం ఎప్పటి నుంచో ఆసక్తికరంగా సాగుతోంది.. తాజా పరిణామం..

చీరలు: వచ్చే ఎన్నికల్లో చీరాల అభ్యర్థిగా వైసీపీ ప్రస్తుత ఇన్‌చార్జి కరణం వెంకటేష్‌ని ప్రకటిస్తుందా.. లేక మార్పులు చేర్పులు జరుగుతాయా.. అనే పుకార్లు రెండు మూడు నుంచి చీరాల, పర్చూరు, అద్దంకి నియోజకవర్గాల్లో హల్‌చల్ చేస్తున్నాయి. ఈ విషయంలో రోజులు. సోమవారం వైసీపీ చీరాల నియోజకవర్గ ముఖ్య నేతలతో ఆ పార్టీ ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తల సమావేశం ఉంటుందని విశ్వసనీయ సమాచారం. ఆ సందర్భంగా అభ్యర్థి పేరును ప్రకటించే అవకాశం ఉందని సమాచారం.

చీర రాజకీయాలు ఎప్పుడూ ఆసక్తికరంగానే ఉంటాయి. శరవేగంగా మారుతున్న రాజకీయ పరిణామాలే అందుకు కారణం. ప్రత్యేక తీర్పు ఓటర్లదే. గత ఎన్నికల ఫలితాలే అందుకు నిదర్శనం. దీని ప్రభావం పర్చూరు నియోజకవర్గంపై ఉంటుంది. దానికి కారణం ఈ రెండు నియోజకవర్గాల ప్రజలకు, నాయకులకు మధ్య ఉన్న సంబంధాలే.

ప్రస్తుతం వైసీపీ చీరాల నియోజకవర్గ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా కరణం వెంకటేష్, పర్చూరు ఇన్‌చార్జిగా చీరాల మాజీ ఎమ్మెల్యే ఆమంచి కృష్ణమోహన్ ఉన్నారు. వీరిద్దరూ ఒకే పార్టీలో ఉన్నా ఉప్పు, నిప్పులా వీరి వ్యవహారం కొనసాగుతోంది. ఈ క్రమంలో ఇటీవల రెండు పర్యాయాలు సీఎం జగన్‌తో ఎమ్మెల్యే బలరాం, ఇన్‌ఛార్జ్ వెంకటేష్ భేటీ కావడం రాజకీయంగా ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది. ఈ క్రమంలో చీరాల, అద్దంకి, పర్చూరు నియోజకవర్గాల్లో రెండు రోజుల నుంచి పుకార్లు షికారు చేస్తున్నాయి. అభ్యర్థుల మార్పులు, చేర్పులు వీటి సారాంశం. ఇవి నిజమైతే తమకు లాభం చేకూర్చినట్లే సారీ టీడీపీ శ్రేణులు భావిస్తున్నాయి.

కాగా, 23న చీరాల నియోజకవర్గంలో వైసీపీ ముఖ్య నేతలతో ఆ పార్టీ ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలు సమావేశం కానున్నట్లు సమాచారం. ఇందుకు సంబంధించి వేటపాలెం మండలం రామాపురం సముద్ర తీరంలోని ఓ రిసార్ట్‌లో ఏర్పాట్లు జరుగుతున్న విషయం తెలిసిందే. ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలు ముఖ్య నేతలతో సంయుక్తంగా మాట్లాడి, ఒక్కొక్కరితో విడివిడిగా మాట్లాడతారని సమాచారం. అందరి నుంచి అభిప్రాయాలు సేకరించిన తర్వాత అభ్యర్థి పేరును ప్రకటించే అవకాశం ఉందని సమాచారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-01-22T21:58:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *