కొండా దంపతులు: కొండా దంపతులు.. చివరి వరకు ఈ నాయకుడితోనే ఉంటారా…?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-02-09T20:16:05+05:30 IST

కొండా దంపతులు. కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంలో.. వరంగల్ రాజకీయాల్లో ఓ వెలుగు వెలిగింది. ముఖ్యంగా..

కొండా దంపతులు: కొండా దంపతులు.. చివరి వరకు ఈ నాయకుడితోనే ఉంటారా...?

కొండా దంపతులు. కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంలో.. వరంగల్ రాజకీయాల్లో ఓ వెలుగు వెలిగింది. ముఖ్యంగా వైఎస్ సీఎంగా ఉన్న స మ యంలో ఉమ్మడి వరంగల్ జిల్లాల్లో మాత్రం మాట మీద వెనక్కి వెళ్లేవారు కాదు. ఆ తర్వాత కూడా రాజకీయంగా తమ బలాన్ని నిరూపించుకుంటున్నారు. కేసీఆర్ ను అవమానించిన పార్టీలో చేరి కొత్త నియోజకవర్గంలో గెలిచారు. కానీ 2018 తర్వాత సీన్ మారిపోయింది. టీఆర్‌ఎస్‌ని వీడి కాంగ్రెస్‌లో చేరారు. పోటీ చేసినా ఓడిపోయారు. అడపాదడపా తప్ప రాజకీయంగా పెద్దగా కుమ్ములాటలు లేకపోయినా ఈసారి పరకాల లేదా వరంగల్ తూర్పు నియోజకవర్గాల్లో తమ సత్తా చాటుతున్నారనేది స్థానికంగా బహిరంగ రహస్యం. కానీ, కొండా దంపతులు ఎన్నిసార్లు కొట్టిపారేసినా.. పార్టీలు మారుతున్నారనే ప్రచారం మాత్రం ఆగడం లేదు.

ఇటీవల కాంగ్రెస్‌లో కలకలం రేపిన పీసీసీ పదవులపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేయడంలో కొండా సురేఖ ముందువరుసలో ఉన్నారు. పీసీసీ అధ్యక్షుడు రేవంత్‌రెడ్డిని నేరుగా కలవడంపై ఆయన అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు. దీంతో రేవంత్ రెడ్డితో కొండా దంపతులకు కూడా గ్యాప్ పెరిగిందా? అన్న చర్చ పార్టీలో ఊపందుకుంది. కానీ, కొద్దిరోజులుగా పరిస్థితుల్లో మార్పులు కనిపిస్తున్నాయి. వరంగల్ జిల్లాలో మరో సీనియర్ నేత పొన్నాల లక్ష్మయ్య రేవంత్ రెడ్డితో విభేదిస్తున్నారు. దీంతో రేవంత్ రెడ్డికి కొండా దంపతులు అండగా నిలుస్తున్నారు, అందుకే రేవంత్ రెడ్డి ప్రారంభించిన పాదయాత్రలో కొండా మురళి రేవంత్ రెడ్డితో కలిసి నడిచారు, రేవంత్ రెడ్డి ఇచ్చిన హామీతో కొండా దంపతులు ఆయన వైపు మొగ్గు చూపనున్నారు.

కొండా దంపతులు వరంగల్ తూర్పు, పరకాల సీట్లు అడుగుతుండడంతో ఇక్కడ ఓకే చెప్పారా..? అనే చర్చ వరంగల్ లో సాగుతోంది. అయితే ఎలాంటి హామీలు ఇచ్చినా… ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో కొండా దంపతులు మరోసారి యాక్టివ్ అయి రేవంత్ రెడ్డితో కలిసి పోటీ చేసినా.. ఎన్నికల వరకు ఆయనతో సయోధ్య కొనసాగిస్తారా?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-02-09T20:16:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *