బీఆర్‌ఎస్: టీడీపీ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌లోకి మారిన వాళ్లిద్దరూ.. కొట్లాడుతున్నారు..

– జిల్లా అధ్యక్షుడు నియోజకవర్గం దాటలేకపోతున్నారు

– పార్టీ వ్యవహారాల్లో ఇంచార్జి మంత్రి జోక్యం

– ప్రోగ్రామ్ యొక్క రెండు వైపుల నుండి సందేశాలు

– మంత్రితో ఎమ్మెల్యేలు, పార్టీ నేతలకు సత్సంబంధాలు

– హైదరాబాద్ జిల్లా బీఆర్‌ఎస్‌లో గందరగోళం నెలకొంది

హైదరాబాద్ సిటీ (ఆంధ్రజ్యోతి): గత ఏడాది జనవరిలో పార్టీ జిల్లా అధ్యక్షులను సీఎం కేసీఆర్ ప్రకటించారు. హైదరాబాద్ జిల్లా అధ్యక్షుడిగా జూబ్లీహిల్స్ ఎమ్మెల్యే మాగంటి గోపీనాథ్‌కు బాధ్యతలు అప్పగించారు. పేరుకు అధ్యక్షుడిగా ఉన్నా.. సొంత నియోజకవర్గం దాటి పార్టీ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొన్న దాఖలాలు చాలా తక్కువ. గతంలో నియోజకవర్గాలు, డివిజన్ల వారీగా పార్టీ శ్రేణులతో సమావేశాలు నిర్వహించాలని అగ్రనేతలు ఆదేశించగా రెండు, మూడు నియోజకవర్గాల్లో మినహా చెప్పుకోదగ్గ స్థాయిలో సమావేశాలు జరగలేదు. అధ్యక్ష హోదాలో ఇతర నియోజకవర్గాల్లో జరిగిన సమావేశాలకు హాజరుకాలేదు. ఈ నేపథ్యంలో అసలు జిల్లా అధ్యక్షుడు ఉన్నారా లేదా అని పార్టీ శ్రేణులు అనుమానం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇద్దరి నుండి సమాచారం

జిల్లా స్థాయిలో పార్టీ వ్యవహారాలను సమన్వయం చేయడం మరియు నిర్దేశించడం అధ్యక్షుడి బాధ్యత. కానీ హైదరాబాద్‌లో పరిస్థితి పూర్తి భిన్నంగా ఉంది. ఇన్ ఛార్జి మంత్రిగా ఉన్న తలసాని శ్రీనివాసయాదవ్ ప్రభుత్వ కార్యక్రమాలతో పాటు పార్టీ వ్యవహారాలను కూడా నిర్వహిస్తున్నారు. పార్టీ సమావేశాలు, బహిరంగ సభలు, ఆందోళన కార్యక్రమాల సమాచారాన్ని పార్టీ శ్రేణులకు మంత్రి పంపుతున్నారు. ఇదే సమయంలో మాగంటి కార్యాలయం నుంచి కొందరికి మెసేజ్ లు రావడంతో పార్టీ శ్రేణులు అయోమయంలో పడ్డారు.

రెండింటి మధ్య ఏముంది?

తలసాని, మాగంటి ఇద్దరూ టీడీపీ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో చేరారు. టీడీపీలో ఉన్నప్పుడు కూడా ఇద్దరి మధ్య అంత సఖ్యత లేదు. బీఆర్ ఎస్ లో చేరిన తర్వాత కలిసి పార్టీ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటున్నారు. అధికార యంత్రాంగం ఆదేశాలతో సఖ్యత ప్రదర్శిస్తున్నా.. పాత విషయాలను మరిచిపోలేక పోతున్నా.. సమాధానం చెప్పలేని పరిస్థితి. ప్రస్తుతం జిల్లాలో బీఆర్‌ఎస్‌లో మెజారిటీ టీడీపీ నాయకులు, కార్యకర్తలు ఉన్నారు. వారితో గతంలో ఉన్న సంబంధాల కారణంగానే మాగంటికి కేసీఆర్ అధ్యక్ష పదవి ఇచ్చారని అంటున్నారు. అయితే పార్టీ కార్యక్రమాలను మంత్రి తలసాని హైజాక్ చేస్తుండడంతో గోపీనాథ్‌కు ధీటుగా ఫీలవుతున్నారు. మంత్రితో కలిసి పని చేయాలనే ఉద్దేశంతో జిల్లాకు చెందిన ఎమ్మెల్యేలు, ఇతర నేతలు సైతం తలసానితో సత్సంబంధాలు కొనసాగించేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *