‘అమెజాన్ ఎకో పాప్’ స్పీకర్ భారత మార్కెట్‌లోకి ప్రవేశించింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

అమెజాన్ నుంచి మరో స్మార్ట్ స్పీకర్ ఇండియన్ మార్కెట్లో విడుదలైంది. అమెజాన్ నుండి మునుపటి Ec డాట్ వలె, ఈ స్పీకర్ ఇటీవల ‘ఎకో పాప్’ పేరుతో ప్రారంభించబడింది.

Amazon Echo Pop: Amazon నుండి మరో స్మార్ట్ స్పీకర్.. ధర ఎంత?

అమెజాన్ ఎకో పాప్: అమెజాన్ నుంచి మరో స్మార్ట్ స్పీకర్ ఇండియన్ మార్కెట్లో విడుదలైంది. Amazon నుండి మునుపటి Eck Dot లాగానే, ఇది తాజాగా ఉంది ‘ఎకో పాప్’ ఈ స్పీకర్ పేరుతో ప్రారంభించబడింది, ఈ కొత్త స్పీకర్ స్మార్ట్ హోమ్ పరికరాలు, మ్యూజిక్ ప్లేబ్యాక్ మరియు సెట్టింగ్‌ల రిమైండర్‌లకు మద్దతు ఇవ్వడానికి అలెక్సా వాయిస్ అసిస్టెంట్ ఫీచర్‌తో అమర్చబడింది. వాయిస్ కమాండ్‌లను త్వరగా సపోర్ట్ చేసే AZ2 న్యూరల్ ఎడ్జ్ ప్రాసెసర్ ఎకో పాప్‌లో ఇవ్వబడుతోంది. స్మార్ట్ ఫోన్‌లు మరియు టాబ్లెట్‌లకు కనెక్ట్ చేయడానికి ఏక్ పాప్‌లో బ్లూటూత్ కూడా ఉంది.

అమెజాన్ ఎకో డాట్ వర్సెస్ అమెజాన్ ఎకో పాప్: మీరు దేనిని కొనుగోలు చేయాలి?  - సమీక్షించబడింది

ధర ఏమిటి? (అమెజాన్ ఎకో పాప్)

భారతదేశంలో అమెజాన్ ఎకో పాప్ ధర రూ. 4,999గా నిర్ణయించారు. ఇది నాలుగు రంగులలో లభిస్తుంది (నలుపు, ఆకుపచ్చ, ఊదా, తెలుపు). మీరు అమెజాన్ యొక్క ఈ-కామర్స్ సైట్‌లో ఈ స్మార్ట్ స్పీకర్‌ను కొనుగోలు చేయవచ్చు. అదేవిధంగా, క్రోమా మరియు రిలయన్స్ డిజిటల్ వంటి రిటైల్ స్టోర్లలో అందుబాటులో ఉంచబడింది.

కొనుగోలు చేసే ముందు Amazon యొక్క ఎకో పాప్ గురించి మీరు తెలుసుకోవలసిన 7 విషయాలు

అమెజాన్ ఎకో పాప్ స్పెసిఫికేషన్స్

ఏక్ పాప్‌లో 1.95 అంగుళాల ఫ్రంట్ ఫైరింగ్ డైరెక్షనల్ స్పీకర్ ఉంది. స్పీకర్ యాక్టివ్‌గా ఉందని మీకు తెలియజేయడానికి LED లైట్ కూడా ఉంది. ఏక్ పాప్ Amazon Prime Music, Hungama, Spotify, Jio Savan, Apple Musicకు సపోర్ట్ చేస్తుంది. ఎకో డాట్ (5వ తరం)లో కనిపించే AZ2 న్యూరల్ ఎడ్జ్ ప్రాసెసర్ కూడా ఇందులో ఇవ్వబడింది.

వాల్యూమ్ కంట్రోల్ బటన్‌లతో పాటు, మైక్రోఫోన్‌ను ఆఫ్ చేయడానికి అలెక్సా ప్రత్యేక బటన్‌ను ఇచ్చింది. ఎకో డాట్ స్పీకర్లు గుండ్రంగా ఉంటే, ఎకో పాప్ సగం గుండ్రంగా ఉంటుంది. ఎకో పాప్ బరువు 196 గ్రాములు. డ్యూయల్-బ్యాండ్ Wi-Fi మరియు బ్లూటూత్ వంటి కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ఎకో పాప్‌లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఇది రిమోట్ పరికరాల నుండి ఆడియో స్ట్రీమింగ్‌కు కూడా మద్దతు ఇస్తుంది.

అమెజాన్ ఎకో పాప్ సమీక్ష: తాజా ఎకో పాప్‌ల కంటే ఫ్లాప్ అయ్యింది |  టెక్హైవ్


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *