ఊర్వశి రౌటేలా: పాపం ఈ అమ్మాయి అక్కడ ఇరుక్కుపోయింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-03T17:19:42+05:30 IST

వాల్తేరు వీరయ్య సినిమాలో మెగా సర్ చిరంజీవితో అరంగేట్రం చేసిన బాలీవుడ్ నటి ఊర్వశి రౌతేలా పారిస్ వెళ్ళింది. అక్కడ అనుకున్న పని జరగక ఇరుక్కుపోయింది

ఊర్వశి రౌటేలా: పాపం ఈ అమ్మాయి అక్కడ ఇరుక్కుపోయింది

ఫ్రాన్స్ రాజధాని నగరం (పారిస్) ఫ్యాషన్‌కు పెట్టింది పేరు. ప్రపంచంలోని గొప్ప డిజైనర్లు అక్కడికి వస్తారు మరియు ఫ్యాషన్ షోలు కూడా ఏర్పాటు చేస్తారు. అయితే గత కొద్ది రోజులుగా పారిస్ నగరం అల్లర్లు, నిరసనలతో చాలా అల్లకల్లోలంగా ఉంది. పారిస్‌లో జరగాల్సిన అనేక కార్యక్రమాలు రద్దు కావడంతో ఎక్కడో ఇరుక్కుపోయాయి. ఇందులో మెగాస్టార్ చిరంజీవితో ‘వాల్టెయిర్ వీరయ్య’లో ‘బాస్ పార్టీ’ పాటలో అదరగొట్టిన బాలీవుడ్ నటి ఊర్వశి రౌతేలా కూడా ఇరుక్కుపోయింది.

urvashi-paris.jpg

ప్యారిస్ ఫ్యాషన్ వీక్‌లో పాల్గొనేందుకు ఊర్వశి వెళ్లింది. షో స్టాపర్‌గా ఫ్యాషన్ డిజైన్‌లో పాల్గొనమని పారిస్ నుండి ఆమెకు ఆహ్వానం వచ్చింది. త్వరలో ఊర్వశి ముంబై నుంచి పారిస్ వెళ్లి అక్కడి ఫ్యాషన్ వీక్‌లో పాల్గొనాలని భావించింది, కానీ దురదృష్టవశాత్తు, పారిస్ అంతా గందరగోళంగా మారడంతో, ఊర్వశి అక్కడ ఇరుక్కుపోయింది. ప్రపంచం నలుమూలల నుండి ప్రజలు పారిస్‌కు వచ్చి తమ వివిధ ఫ్యాషన్‌లను ప్రదర్శిస్తారు. ఇందులో కొందరు టాప్ మోడల్స్ కూడా పాల్గొంటారు.

ఈ మోడల్‌లు ప్రపంచం నలుమూలల నుండి కూడా ప్రసిద్ధి చెందారు మరియు ప్రతి డిజైనర్ దుస్తులను నటి లేదా మోడల్‌గా ధరించి ప్రదర్శనలో పాల్గొంటారు. పారిస్‌లో అద్భుతంగా జరుగుతోంది. పలువురు మోడల్స్ మరియు నటీమణులు పాల్గొంటున్న ఈ ఫ్యాషన్ వీక్‌లో పాల్గొనేందుకు ఊర్వశి రౌతేలా కూడా వచ్చింది.

ఊర్వశిరౌటేల1.jpg

నిరసనల మధ్య పారిస్ నగరం దద్దరిల్లుతుండగా.. రవాణా సౌకర్యాన్ని కూడా నిలిపివేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇలాంటి సమయంలో ఫ్యాషన్ వీక్‌లో పాల్గొనడం అసాధ్యమని ఊర్వశి రౌతేలా సోషల్ మీడియా ద్వారా తెలిపింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T17:19:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *