డెవిల్ గ్లింప్స్: గూఢచారి కీలక లక్షణం ఏంటంటే.. కళ్యాణ్ రామ్ మాటల్లో..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-05T16:42:01+05:30 IST

రొటీన్ గా కాకుండా కాస్త డిఫరెంట్ గా ఫాలో అయ్యే హీరోల్లో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ఒకరు. ‘బింబిసార’ సినిమాతో తిరుగులేని విజయాన్ని అందుకున్న కళ్యాణ్ రామ్ ఇప్పుడు అలాంటి సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. కళ్యాణ్ రామ్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘డెవిల్’ చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ గ్లింప్స్‌కి మంచి స్పందన వస్తోంది.

డెవిల్ గ్లింప్స్: గూఢచారి కీలక లక్షణం ఏంటంటే.. కళ్యాణ్ రామ్ మాటల్లో..!

డెవిల్ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్

రొటీన్‌గా కాకుండా కాస్త భిన్నమైన దారిలో నడిచే హీరోల్లో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ఒకరు. హిట్లు, ఫ్లాప్‌లతో సంబంధం లేకుండా ఆయన సినిమాలు వైవిధ్యంగా ఉంటాయి. కళ్యాణ్ రామ్ ఇలాంటి వైవిధ్యమైన సినిమాతో రావడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నాడు. గతంలో ‘బింబిసార’ సినిమాతో ప్రేక్షకులను అలరించిన కళ్యాణ్ రామ్ ఈసారి పీరియాడికల్ స్పై థ్రిల్లర్ ‘డెవిల్’తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. బుధవారం (జూలై 05) కళ్యాణ్ రామ్ పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని మేకర్స్ ‘డెవిల్’ చిత్రం యొక్క మొదటి సంగ్రహావలోకనం విడుదల చేశారు. నవీన్ మేడారం ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. టాలీవుడ్‌లో అగ్ర నిర్మాణ సంస్థగా వెలుగొందుతున్న అభిషేక్ పిక్చర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. కళ్యాణ్ రామ్ బ్రిటిష్ కాలం నాటి సీక్రెట్ ఏజెంట్ గా కనిపిస్తారు. ఈ సినిమా గ్లింప్స్ ఎలా ఉంది.. (డెవిల్ గ్లింప్స్ టాక్)

కళ్యాణ్ రామ్ మరో ‘బింబిసార’గా మారుతున్న దృశ్యాలు కనిపిస్తున్నాయి. కళ్యాణ్ రామ్ సీరియస్ లుక్ లో.. మరోసారి డిఫరెంట్ రోల్ తో అలరించబోతున్నాడని ఈ గ్లింప్స్ తెలియజేస్తోంది. డైలాగ్స్, బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్, విజువల్స్ అన్నీ కళ్యాణ్ రామ్ ఖాతాలో మరో హిట్ సినిమా పడబోతుందనే సంకేతాలను ఇస్తున్నాయి. కాకపోతే గ్లింప్సెస్ చివర్లో వచ్చే మ్యూజిక్… రీసెంట్‌గా సాయిధరమ్ తేజ్ నటించిన ‘విరూపాక్ష’లో మెయిన్ థీమ్ మ్యూజిక్ లా అనిపిస్తోంది. సత్య పాత్ర, ‘సార్ మీరు చెప్పేది, చేసేది, మీరు అనుకున్నదానికి సంబంధం లేదు..’ అని అడుగుతుంది. ‘‘మనసులోని ఫీలింగ్.. ముఖంలో తెలియకూడదు.మొదట్లో ఉన్న ఆలోచన.. మాటల్లో రాకూడదు.. అది గూఢచారిలోని అతి ముఖ్యమైన లక్షణం. కళ్యాణ్ రామ్ డైలాగ్.. అతని గాత్రంలోని గాంభీర్యం.. ఈ సినిమాకు ‘డెవిల్’ అనే పేరు ఎందుకు పెట్టారో వివరిస్తుంది. ఓవరాల్ గా ఈ సినిమా మరోసారి టాలీవుడ్ సత్తాను చాటిచెప్పే చిత్రంగా ఉండబోతోందని.. ఈ గ్లింప్స్ తో మేకర్స్ క్లారిటీ ఇచ్చారు.

‘బింబిసార’ తర్వాత సంయుక్తా మీనన్ మరోసారి కళ్యాణ్ రామ్ సరసన కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఈ గ్లింప్స్‌లో ఆమె లుక్ కూడా రివీల్ అయింది. ప్రస్తుతం సంయుక్తా మీనన్ సక్సెస్ ఫుల్ హీరోయిన్ గా వెలుగొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. పాన్ ఇండియా చిత్రంగా, త్వరలో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానున్న ఈ చిత్రాన్ని దేవాన్ష్ నామా దర్శకత్వంలో అభిషేక్ నామా నిర్మిస్తున్నారు.

****************************************

*******************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-05T16:42:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *