ఇనయా సుల్తానా : అప్పుడు శరీరం సహకరించదు.. అందుకే ఇప్పుడు..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-09T14:47:21+05:30 IST

ఇనయా సుల్తానా..(inaya sultana) ఆమె గురించి నాకు పరిచయం అక్కర్లేదు. వివాదాల దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ ప్రైవేట్ పార్టీ వీడియో పాపులర్ అయింది. హాట్ ఫోటోలతో సోషల్ మీడియాలో కనిపించి కాస్త పాపులర్ అయ్యింది. ఆ తర్వాత ఆమెకు సినిమాల్లో చిన్న చిన్న అవకాశాలు వచ్చాయి

ఇనయా సుల్తానా : అప్పుడు శరీరం సహకరించదు.. అందుకే ఇప్పుడు..!

ఇనయా సుల్తానా..(inaya sultana) ఆమె గురించి నాకు పరిచయం అక్కర్లేదు. వివాదాల దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ ప్రైవేట్ పార్టీ వీడియో పాపులర్ అయింది. హాట్ ఫోటోలతో సోషల్ మీడియాలో కనిపించి కాస్త పాపులర్ అయ్యింది. ఆ తర్వాత ఆమెకు సినిమాల్లో చిన్న చిన్న అవకాశాలు వచ్చాయి. వీడియో మరియు సోషల్ మీడియా క్రేజ్‌తో బిగ్ బాస్ సీజన్ – 6 లో కంటెస్టెంట్‌గా RGV అరంగేట్రం చేసింది. తన ఆటతీరుతో, ముక్కుసూటితనంతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. బిగ్ బాస్ నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత అవకాశాలు వరసగా వస్తాయని ఆశలు పెట్టుకుంది. కానీ సరైన అవకాశం రాలేదు. అవకాశాల కోసం ఆఫీసుల చుట్టూ తిరిగింది. కానీ సమయం కలిసి రాలేదు. ఏ నిర్మాణ సంస్థ కూడా సానుభూతి చూపలేదు. ఇదే విషయాన్ని ఆమె తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించింది. శ్రీలీల, కృతిశెట్టిలా 16, 17 ఏళ్లకే ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెడితే.. ఏడేళ్లు వృథా అయిపోయాయి. (బిగ్ బాస్ ఫేమ్)

ఈ సందర్భంగా ఆమె మాట్లాడుతూ.. ‘అవకాశాలు లేవని నిరుత్సాహపడలేదు.. వెనుకబడిపోయాననే బాధ ఉన్నా బయటికి రానివ్వను.. ఉన్నప్పుడే హ్యాపీగా ఉండేందుకు ప్రయత్నిస్తాను.. ఇండస్ట్రీలో కొందరు అమ్మాయిలు. టీనేజ్ లో స్టార్ హీరోయిన్స్ అవుతున్నారు.. 16, 17 ఏళ్ల అమ్మాయిలు స్టార్లు అవుతున్నారు.. ఆ వయసులో కృతి శెట్టి, శ్రీలీల కూడా వచ్చారు.. నాకు 22 ఏళ్లు.. ఇండస్ట్రీలో అడుగుపెట్టాను.. వాళ్లతో పోలిస్తే 7 వేస్ట్ చేశాను. ఏళ్ళు ఆలస్యం చేయకుండా వాళ్ళలాగా నేను ముందే వచ్చి ఉంటే జీవితం మరోలా ఉండేది! మనం ఎప్పుడు పోతామో ఒకరికి తెలుసు.. ఇప్పుడు నా వయసు 25. నేను ఇంకో 25 ఏళ్లు బతుకుతాను. నేను గరిష్టంగా 10-15 ఏళ్లు మాత్రమే ఆనందించగలను! ఆ తర్వాత నా శరీరం సహకరించదు. ఇప్పుడు నాకు సమయం ఉంది. కాబట్టి నేను ఉపయోగించుకుంటాను. నా వ్యక్తిగత జీవితాన్ని సంతోషంగా ఉంచుకోవడానికి ఖాళీ సమయం ఉంది. ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలు కేవలం శాంపిల్స్ మాత్రమే మరియు నాకు రెండు మస్త్ షేడ్స్ ఉన్నాయి, అవన్నీ పోస్ట్ చేస్తే ఏమి జరుగుతుంది?” అని ఆమె చెప్పింది.

Inaya.jpg

అవకాశాల గురించి మాట్లాడుతూ.. ‘బిగ్ బాస్ నుంచి వచ్చిన తర్వాత మంచి అవకాశాలు వస్తాయని అనుకున్నాను.. చాలా ప్రయత్నించాను.. కానీ ఒక్క ఆఫర్ కూడా రాలేదు.. అందుకే ఇంట్లో కూర్చోలేదు. డిప్రెషన్. నేను నా శరీరం మరియు అందంపై పనిచేశాను. నేను స్వీయ ఆనందం కోసం పనిచేశాను. ఈ ప్రయాణంలో కొన్ని “నేను సమస్యలను ఎదుర్కొన్నాను. కానీ నేను నిరుత్సాహపడలేదు. బిగ్ బాస్ నుంచి వచ్చిన తర్వాత అవకాశాల కోసం చాలా ఆఫీసుల చుట్టూ తిరిగాను. సినిమాల్లో నిలదొక్కుకోవాలనే తపనతో ఇండస్ట్రీలో అడుగుపెట్టిన కొత్తవాడిలా అవకాశాల కోసం అడిగాను. కానీ ఫలితం లేకపోయింది. అప్పుడప్పుడు ఆఫర్లు వస్తున్నాయి’’ అని చెప్పింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-09T14:50:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *