థ్రెడ్స్ యాప్: ట్విట్టర్ కు పోటీగా మెటా నుంచి థ్రెడ్స్ యాప్.. ఫీచర్లు ఇవే

థ్రెడ్‌ల యాప్: ప్రముఖ మైక్రోబ్లాగింగ్ సైట్ ట్విటర్‌కు పోటీగా మెటా కొత్త యాప్‌ను విడుదల చేసింది. Meta ఈ టెక్స్ట్ ఆధారిత యాప్ Versenని iOS మరియు Android వినియోగదారులకు గురువారం అందుబాటులో ఉంచింది. తొలి రెండు గంటల్లోనే రెండు లక్షల మంది, నాలుగు గంటల్లో ఐదు లక్షల మంది, కొన్ని గంటల్లోనే ఏడు లక్షల మంది యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకున్నారని మెటా అధినేత మార్క్ జుకర్‌బర్గ్ తెలిపారు. మెటా ఫీచర్లు కూడా ట్విట్టర్ తరహాలోనే ఉన్నాయని వెల్లడించింది. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోని చాలా ఫీచర్లు ఇందులో అందుబాటులోకి వచ్చాయి.

మరి ఈ యాప్ (థ్రెడ్స్ యాప్)లో ఏయే ఫీచర్లు ఉన్నాయో తెలుసుకుందాం.

థ్రెడ్స్ యాప్ iOS మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌లలో యాప్ స్టోర్ మరియు ప్లే స్టోర్‌లో అందుబాటులో ఉంది. వినియోగదారులు డెస్క్‌టాప్ సైట్ నుండి థ్రెడ్‌లను కూడా యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

థ్రెడ్‌ల యాప్‌లో, వినియోగదారులు గరిష్టంగా 500 అక్షరాలతో పోస్ట్ చేయవచ్చు.

థ్రెడ్‌ల యాప్‌లోని ఫోటోలు మరియు వీడియోల విషయానికి వస్తే, మీరు ట్విట్టర్‌లో వలె మీ ఖాతా నుండి ఫోటోలను భాగస్వామ్యం చేయవచ్చు. ఐదు నిమిషాల నిడివి ఉన్న వీడియోలను పోస్ట్ చేయవచ్చు.

మీకు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా ఉంటే, మీరు థ్రెడ్స్ యాప్ కోసం ప్రత్యేక ఖాతాను తెరవాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు థ్రెడ్‌ల యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు మరియు మీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాతో లాగిన్ చేయవచ్చు. యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేయడం ద్వారా లాగిన్ చేయడానికి మీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్ ఆటోమేటిక్‌గా చూపబడుతుంది. మీరు మీ ఫోన్‌లో ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి లాగిన్ అయితే పాస్‌వర్డ్ అవసరం లేదు.

లాగిన్ థ్రెడ్స్ యాప్ తర్వాత ఫాలోవర్స్‌ను ఎలా సెలెక్ట్ చేసుకోవాలో ప్రశ్నించాల్సిన అవసరం లేదు.. లాగిన్ అయిన తర్వాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో మిమ్మల్ని ఫాలో అవుతున్న వ్యక్తుల మొత్తం జాబితాను యాప్ చూపిస్తుంది. మీరు మీ ఎంపిక ఆధారంగా ఒకటి, కొన్ని, అన్నింటినీ అనుసరించవచ్చు. అలాగే, మీరు మీ ప్రొఫైల్‌ను పబ్లిక్ లేదా ప్రైవేట్‌గా చేయడానికి ఎంపికను కలిగి ఉంటారు.

థ్రెడ్‌లలో ప్రకటనలు కనిపిస్తున్నాయా? దీని గురించి చెప్పాలంటే, థ్రెడ్‌లు ప్రస్తుతం ప్రకటన రహిత యాప్. అయితే, యాప్‌లో త్వరలో మార్పులు చేసే అవకాశం ఉంది. అప్పటి వరకు వినియోగదారులు ప్రకటనలను చూడలేరు.

థ్రెడ్స్ యాప్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌కు సమానమైన లక్షణాలను కలిగి ఉంది. ట్విట్టర్‌లోని దాదాపు అన్ని ఫీచర్లు కూడా ఇందులో ఉన్నాయి.

పోస్ట్ థ్రెడ్స్ యాప్: ట్విట్టర్ కు పోటీగా మెటా నుంచి థ్రెడ్స్ యాప్.. ఫీచర్లు ఇవే మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *