తమన్నా భాటియా: అసహ్యించుకున్నారు కానీ.. కలిసిపోయారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-06T13:42:35+05:30 IST

టాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్లలో తమన్నా ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్. దానికి రెండు కారణాలున్నాయి. ఒకటి.. తాను ప్రేమలో ఉన్నానని ప్రియుడి గురించి వెల్లడించడం, రెండోది తాజాగా అతడు నటించిన రెండు వెబ్ సిరీస్‌లు. ఇటీవల తమన్నా నటించిన ‘జీ కర్దా’ మరియు లస్ట్ స్టోరీస్-2′ సిరీస్‌లు OTTలలో చాలా ఉన్నాయి.

తమన్నా భాటియా: అసహ్యించుకున్నారు కానీ.. కలిసిపోయారు

తమన్నా భాటియా ఇప్పుడు టాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్లలో హాట్ టాపిక్. దానికి రెండు కారణాలున్నాయి. ఒకటి.. తాను ప్రేమలో ఉన్నానని ప్రియుడి గురించి వెల్లడించడం, రెండోది తాజాగా అతడు నటించిన రెండు వెబ్ సిరీస్‌లు. తమన్నా నటించిన తాజా సీరియల్స్ ‘జీ కర్దా’ మరియు (లస్ట్ స్టోరీస్-2) OTTలలో ప్రకంపనలు సృష్టిస్తున్నాయి. ఈ రెండు సీరియల్స్‌లో తమన్నా మునుపెన్నడూ లేని విధంగా బోల్డ్‌గా నటిస్తోంది. అనేది ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్. తమన్నా గతంలో గ్లామర్‌ పాత్రలు చేసినా హద్దులు దాటలేదు. ఈ రెండు సీరియల్స్‌లో రొమాంటిక్ సీన్స్‌లో (తమన్నా బోల్డ్ క్యారెక్టర్స్) శ్రుతిమిచ్చి బోల్డ్‌గా కనిపించింది. ‘జీ కర్దా’ మరియు ‘లస్ట్ స్టోరీస్-2′ సిరీస్‌లతో ఆమె తనలోని బోల్డ్‌నెస్ స్థాయిని నిరూపించుకుంది. ఈ సిరీస్ కోసం, ఆమె మొదటిసారి లిప్‌లాక్ సన్నివేశాల్లో కూడా నటించింది. తమన్నా ఇంత హాట్‌గా కనిపిస్తుందని ఎవరూ ఊహించలేదు. దాంతో మిల్కీ బ్యూటీపై విమర్శలు వచ్చాయి. ఆమె అభిమానులు ఆమెను అసహ్యించుకున్నారు. తమన్నా లేదా నువ్వే ఇలాంటి పాత్ర చేశారా అంటూ సోషల్ మీడియాలో వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఇంత దారుణంగా ఏం మారింది? ఇదంతా డబ్బు కోసమేనా?’ ఇక ఆమెకు అవకాశాలు రావని ట్రోల్ చేశారు. (మరో రెండు ఆఫర్లు)

అయితే ఇదంతా తమన్నాకు ప్లస్సవుతుందని తెలుస్తోంది. ఆమె హాట్ నెస్ ఆమెకు మరిన్ని ఆఫర్లను తెస్తోంది. ప్రస్తుతం తమన్నా హాట్ స్టార్ కోసం మరో రెండు వెబ్ సిరీస్‌లు చేయనుంది. దీనికి సంబంధించిన అగ్రిమెంట్ కూడా పూర్తయిందని బాలీవుడ్ లో టాక్ నడుస్తోంది. ఇటీవలి బోల్డ్ రోల్స్ ఆమెకు ఈ అవకాశాలు తెచ్చిపెట్టాయని వినికిడి. ఏ రకమైన కంటెంట్ అయినా OTTలో రన్ అవుతోంది. దీనికి ప్రత్యేక ప్రేక్షకులు ఉన్నారు. కాబట్టి ఇలాంటి సిరీస్‌లకు ఎంత నెగిటివ్ టాక్ వచ్చినా… పాజిటివ్‌గానే ఉంటుందని తాజా సిరీస్ నిరూపించింది. ప్రస్తుతం తమన్నా తెలుగులో చిరంజీవి సరసన ‘భోళా శంకర్’, తమిళంలో రజనీకాంత్ సరసన ‘జైలర్’ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-06T13:42:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *