గాంధీవధారి అర్జునుడు: అర్జునుడి రథంలోని గుర్రాల శక్తిని తెలియజేయడానికి..

కెరీర్ ప్రారంభం నుంచి వైవిధ్యమైన సినిమాలు చేస్తూ తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్న హీరో మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్. మరోసారి తనదైన శైలిలో మరో డిఫరెంట్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. ‘గాంధీవధారి అర్జున’ (గాంధీవధారి అర్జున) సినిమాలో ఆయనే హీరో. స్టైలిష్ ఫిల్మ్ మేకర్ ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో వరుణ్ తేజ్ యాక్షన్ మోడ్‌లో మెప్పించబోతున్నాడు. సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఇటీవలే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం నిర్మాణానంతర కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటోంది. ఆగస్ట్ 25న ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. తాజాగా ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ (గాంధీవధారి అర్జున మూవీ ప్రీ టీజర్) ప్రీ టీజర్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

వరుణ్-తేజ్-1.jpg

వరుణ్ తేజ్ గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో నటించాడని ఈ ప్రీ టీజర్ చూస్తుంటే అర్థమవుతోంది. యాక్షన్ సీన్స్ చూస్తే మహాభారతంలో అర్జునుడి రథంలోని గుర్రాల బలాబలాలు కనిపిస్తున్నాయి. ప్రీ టీజర్‌లో అర్జునుడి రథం, పాత కారును చూడొచ్చు. దాన్ని కంటిన్యూ చేస్తూ కొన్ని యాక్షన్ సన్నివేశాలను ఫ్లాష్‌ల రూపంలో చూపించారు. చివరగా మెగా ప్రిన్స్ రైఫిల్ పట్టుకుని ఎంట్రీ ఇస్తున్నట్లు చూపించారు. ఈ సన్నివేశం థియేటర్ ప్రేక్షకులకు తప్పకుండా ట్రీట్ అవుతుందని మేకర్స్ అంటున్నారు.

వరుణ్-తేజ్-2.jpg

ఉత్కంఠ కలిగించేలా రూపొందుతున్న ఈ యాక్షన్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌కు సౌండ్‌, విజువల్స్‌, ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన యాక్షన్‌ సన్నివేశాలు హైలైట్‌గా నిలుస్తాయని మేకర్స్‌ చెబుతున్నారు. ఈ ప్రీ టీజర్ చూస్తుంటే వరుణ్ తేజ్ ఇప్పటి వరకు కనిపించని కొత్త లుక్ లో అలరించబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. తన కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ ఫిల్మ్ గా.. యూరప్ దేశాలతో పాటు యూఎస్ఏలో కూడా భారీ బడ్జెట్ తో ఈ సినిమా రూపొందబోతోంది. SVCC బ్యానర్‌పై BVSN ప్రసాద్ (BVSN ప్రసాద్) మరియు బాపినీడు (బాపినీడు) ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. మిక్కీ J. మేయర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-12T17:43:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *