హిట్2 మ్యాక్స్: మ్యాక్స్‌కు కన్నీటి వీడ్కోలు.. ‘హిట్2’ యూనిట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-14T19:22:54+05:30 IST

‘హిట్ 2’లో అడివి శేష్ హీరోగా నటించగా.. అందులో ఓ కుక్క కీలక పాత్ర పోషించింది. సినిమాలో కుక్క పేరు మ్యాక్స్. మాక్స్ ఇప్పుడు జీవించి లేరు. ఇటీవల అడివి శేష్ తీవ్ర జ్వరంతో మరణించినట్లు సోషల్ మీడియా వేదికగా ప్రకటించారు.

హిట్2 మ్యాక్స్: మ్యాక్స్‌కు కన్నీటి వీడ్కోలు.. 'హిట్2' యూనిట్

మాక్స్‌తో అడివి శేష్ మరియు శైలేష్ కొలను

శైలేష్ కొలను డైరెక్షన్‌లో ఇప్పటివరకు ‘హిట్’ అనే రెండు చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించారు. త్వరలో మూడో సినిమా రాబోతోందని రెండో సినిమా ముగింపులో హింట్ ఇచ్చారు. కానీ ‘హిట్ 2’ (హిట్2)లో అడివి శేష్ (అడివి శేష్) హీరోగా నటించాడు. సినిమాలో కుక్క పేరు మ్యాక్స్. మాక్స్ ఇప్పుడు జీవించి లేరు. ఇటీవల అడివి శేష్ తీవ్ర జ్వరంతో మరణించినట్లు సోషల్ మీడియా వేదికగా ప్రకటించారు. అడివి శేష్‌ మాత్రమే కాదు.. దర్శకుడు శైలేష్ కొలనా కూడా మ్యాక్స్‌ని గుర్తుచేసుకుని భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

సినిమాలో మాక్స్ పోషించిన కుక్క బెల్జియన్ మలినోయిస్ జాతికి చెందినది. దీని అసలు పేరు సాషా. ఇప్పుడు సాషా మరణ వార్త హిట్2 టీమ్‌ని షాక్‌కి గురి చేసింది. ఈ సినిమాలో నటించిన వారు సాషాతో తమ అనుభవాన్ని పంచుకుంటూ.. నివాళులర్పిస్తున్నారు. “సాషా విపరీతమైన టిక్ ఫీవర్ కారణంగా చనిపోయింది. ఈ విషయం చెప్పడానికి చాలా బాధగా ఉంది. హిట్ 2లో మాక్స్ పాత్రలో సాషా నటించింది. జ్వరాన్ని గమనించి ఆసుపత్రికి తీసుకెళ్లాము. మాక్స్ కోలుకుంటాడని మేము చాలా ఆశించాము. కానీ మాక్స్ వెళ్ళిపోయాడు సాషా ట్రైనర్ ఆనంద్‌కు నా ప్రగాఢ సానుభూతి తెలియజేస్తున్నాను..” అని అడివి శేష్ తన ట్వీట్‌లో మాక్స్ గురించి పేర్కొన్నాడు.

అడివి-శేషు.jpg

దర్శకుడు శైలేష్ కొలను తన ట్వీట్‌లో బరువెక్కిన హృదయంతో ఈ వార్తను వెల్లడించాడు. మా ఫేవరెట్ మ్యాక్స్ ఇక లేడని తెలిసి చాలా బాధగా ఉంది. ఆమె గత పది రోజులుగా తీవ్రమైన టిక్ ఫీవర్‌తో బాధపడుతోంది మరియు నిజంగా చాలా కష్టపడింది. నా జీవితంలో నేను కలిసిన గొప్ప వ్యక్తులలో మాక్స్ కూడా ఒకరు. ఆఫీసర్ మాక్స్, నిన్ను మిస్ అవుతున్నాను. నువ్వు లేకుండా హిట్ 2 సినిమా వచ్చేది కాదు. కీలక పాత్ర పోషించిన కోమలి ప్రసాద్ కూడా మాక్స్ మృతికి నివాళులర్పించారు. ప్రస్తుతం ‘హిట్ 2’ చిత్ర యూనిట్ చేసిన ఈ ట్వీట్లతో నెటిజన్లు కూడా మ్యాక్స్ కు నివాళులర్పిస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-14T19:22:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *