హనీ రోజ్: మామూలుగా కనిపిస్తే తట్టుకోలేరు.. హనీ రోజ్ ఇలా కనిపిస్తే కష్టమే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-14T20:45:15+05:30 IST

బాలయ్య ‘వీరసింహారెడ్డి’ హీరోయిన్ హనీరోస్ పేరు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ఎలా వైరల్ అవుతుందో తెలియదు. తన గ్లామర్‌తో కుర్రాళ్లను ఉర్రూతలూగిస్తున్న ఈ మలయాళ బ్యూటీ ఇప్పుడు పాన్ ఇండియా మూవీ ‘రేచెల్’లో లీడ్ రోల్ పోషిస్తోంది. తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది. అబ్బాయికి ఏం కావాలో ఎక్స్ పోజింగ్ చేస్తూ హనీరోస్ ఈ లుక్ లో భయపెడుతోంది.

హనీ రోజ్: మామూలుగా కనిపిస్తే తట్టుకోలేరు.. హనీ రోజ్ ఇలా కనిపిస్తే కష్టమే!

హనీ రోజ్

సంక్రాంతి సినిమా ‘వీరసింహారెడ్డి’లో బాలయ్య సరసన పెద్ద పాత్రలో నటించిన హనీరోజ్ ఆ పాత్రతో మరెవరికీ లేని క్రేజ్ సంపాదించుకుంది. ఆ పాత్రతో కాకుండా.. సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసిన పిక్స్ తోనే కుర్రాడు పిచ్చెక్కిస్తే బాగుంటుంది. ఎలా చూసినా క్రేజ్ తెచ్చుకుంటుందంటే అతిశయోక్తి కాదు.. హనీరోస్ కు తెలుసు.. నేటితరం హీరోయిన్లకు కూడా తెలియదంటే అతిశయోక్తి కాదు. ఈ మలయాళ బ్యూటీ సోషల్ మీడియాలో రెచ్చిపోతోంది. ఒక్క సినిమాతో ఓవర్ నైట్ స్టార్ డమ్ సంపాదించుకున్న ఈ భామ.. ఇప్పుడు సినిమాల కంటే షాప్ ఓపెనింగ్స్ తో బిజీబిజీగా గడుపుతోంది.

షాప్ ఓపెనింగ్స్ వద్ద బిగుతుగా ఉండే డ్రెస్సుల్లో దర్శనమిచ్చి.. డ్రగ్స్ తీసుకోకుండా అబ్బాయిలను మత్తులో ముంచెత్తుతోంది. హనీరోస్ అలా చూసి తట్టుకోలేక ప్రస్తుతం చేస్తున్న సినిమాలో మరింత క్రేజీని పెంచేందుకు సిద్ధమవుతోంది. హనీరోస్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్న పాన్ ఇండియా చిత్రం ‘రేచెల్’. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్‌లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ సినిమాతో ఆనందిని బాలా దర్శకురాలిగా పరిచయం కానున్నారు..ఏబ్రిడ్ షైన్ సమర్పిస్తున్నారు. ఈ ఫస్ట్ లుక్ కాస్త భయానకంగా ఉన్నా.. అందులోనూ పరువల పదునుతో హనీరోస్ హృదయాలను హత్తుకుంటుంది.

ఈ ఫస్ట్ లుక్ (రేచెల్ ఫస్ట్ లుక్ అవుట్)లో ఆమె కత్తి పట్టుకుని మాంసం కోస్తోంది. ఆమె చుట్టూ నాగలి తలలు ఉన్నాయి. హనీరోస్ తన సీరియస్ లుక్‌లో ఆకర్షణీయంగా ఉంది, కానీ ఆమె వస్త్రధారణ ఆమె ఆకర్షణీయమైన కోణాన్ని చూపుతుంది. ఈ లుక్‌ని బట్టి చూస్తే ఆమె గొడ్డు మాంసం దుకాణదారుడి పాత్రలో నటిస్తుందని భావించవచ్చు. అయితే ఆమె లుక్ చూస్తుంటే.. విలన్ తరహా పాత్ర కూడా ఉంటుందేమో అనిపిస్తుంది. ఏది ఏమైనా.. హనీరోస్ ఎలా కనిపించాలో.. సినిమాలోని క్యారెక్టర్ కి కనెక్ట్ అయ్యే తీరు.. ఈ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేస్తోంది. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్లు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. (రేచెల్‌లో హనీ రోజ్ లుక్)

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-14T20:45:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *