డొనాల్డ్ ట్రంప్: అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడు ట్రంప్‌పై హష్ మనీ కేసు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-03-31T07:38:30+05:30 IST

డొనాల్డ్ ట్రంప్ హుష్ మనీ కేసులో క్రిమినల్ ప్రాసిక్యూషన్‌ను ఎదుర్కొంటున్న మొదటి అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడిగా నిలిచారు.

డొనాల్డ్ ట్రంప్: అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడు ట్రంప్‌పై హష్ మనీ కేసు

డొనాల్డ్ ట్రంప్, పోర్న్ స్టార్ స్టార్మీ డేనియల్స్

వాషింగ్టన్: డొనాల్డ్ ట్రంప్ హుష్ మనీ కేసులో క్రిమినల్ ప్రాసిక్యూషన్ ఎదుర్కొన్న మొదటి అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడిగా నిలిచారు. (డొనాల్డ్ ట్రంప్) అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్ తన 2016 ఎన్నికల ప్రచారంలో పోర్న్ స్టార్‌కి డబ్బు చెల్లించినందుకు న్యూయార్క్ గ్రాండ్ జ్యూరీ గురువారం అభియోగాలు మోపింది. 2016 అధ్యక్ష ఎన్నికలకు ముందు, పోర్న్ పోర్న్ స్టార్ స్టార్మీ డేనియల్స్‌కు ట్రంప్ వ్యక్తిగత న్యాయవాది చెల్లింపులపై సంవత్సరాల సుదీర్ఘ విచారణ తర్వాత న్యూయార్క్‌లో ఆరోపణలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. పోర్న్ స్టార్ స్టార్మీ డేనియల్స్‌కు 130,000 డాలర్ల చెల్లింపులపై విచారణ జరిపిన తర్వాత ట్రంప్‌పై గ్రాండ్ జ్యూరీ అభియోగాలు మోపింది.

ఇది కూడా చదవండి: పాకిస్థాన్ : పాకిస్థాన్ లో దారుణం… గోధుమ పిండి పంపిణీ కేంద్రాల్లో తొక్కిసలాట… ఐదుగురు మృతి చెందారు

2024లో మళ్లీ పోటీ చేసేందుకు రిపబ్లికన్ అభ్యర్థిత్వాన్ని కోరుతున్న ట్రంప్, తనపై జరుగుతున్న దర్యాప్తులన్నీ రాజకీయ ప్రేరేపితమని ఆరోపించారు. తాను నిర్దోషినని ట్రంప్‌ ఆ ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు. 2006లో ట్రంప్‌పై లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలపై మౌనం వహించినందుకు బదులుగా తనకు డబ్బు చెల్లించారని స్టార్మీ డేనియల్స్ చెప్పారు. 2018లో ఆరోపణలు వచ్చినప్పటి నుంచి డేనియల్స్‌తో ఎలాంటి లైంగిక సంబంధం లేదని డొనాల్డ్ ట్రంప్ ఖండించారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఢిల్లీ : ఢిల్లీలో భారీ వర్షం…22 విమానాలను దారి మళ్లించారు

జూలై 2006లో చారిటీ గోల్ఫ్ టోర్నమెంట్‌లో తాను ట్రంప్‌ను కలిశానని డేనియల్స్ ఒక మీడియా ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు. US అధ్యక్ష ఎన్నికలకు కొద్ది రోజుల ముందు ఈ వ్యవహారం గురించి మౌనంగా ఉండేందుకు ట్రంప్ న్యాయవాది మైఖేల్ కోహెన్ తనకు $130,000 హుష్ మనీగా చెల్లించాడని పోర్న్ స్టార్ స్టార్మీ పేర్కొంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-31T07:49:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *