రోహిత్ శర్మ: ఐసీసీ ఈవెంట్లలో టీమిండియా ఓటమిపై రోహిత్ శర్మ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-12T16:29:52+05:30 IST

ఐసీసీ ఈవెంట్లలో వరుస పరాజయాలపై టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు. గాయాల కారణంగా టీమ్‌లోని కీలక ఆటగాళ్లందరూ దూరమవడం ఐసీసీ ఈవెంట్లలో భారత జట్టు ఓటమికి కారణమవుతుందని చెప్పాడు. ప్రపంచ క్రికెట్‌లో అత్యంత బలమైన జట్టు అయినప్పటికీ, దశాబ్దకాలంగా భారత్ ఒక్క ఐసీసీ ట్రోఫీని కూడా గెలుచుకోలేదు.

రోహిత్ శర్మ: ఐసీసీ ఈవెంట్లలో టీమిండియా ఓటమిపై రోహిత్ శర్మ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు

ఐసీసీ ఈవెంట్లలో వరుస పరాజయాలపై టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు. గాయాల కారణంగా టీమ్‌లోని కీలక ఆటగాళ్లందరూ దూరమవడం ఐసీసీ ఈవెంట్లలో భారత జట్టు ఓటమికి కారణమవుతుందని చెప్పాడు. ప్రపంచ క్రికెట్‌లో అత్యంత బలమైన జట్టు అయినప్పటికీ, దశాబ్దకాలంగా భారత్ ఒక్క ఐసీసీ ట్రోఫీని కూడా గెలుచుకోలేదు. గత నెలలో ఇంగ్లండ్‌లో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లోనూ భారత జట్టు ఓడిపోయింది. ప్రస్తుతం భారత జట్టు వెస్టిండీస్‌ పర్యటనలో ఉంది. ఈ క్రమంలో 10 ఏళ్లుగా ఐసీసీ ట్రోఫీలను టీమిండియా గెలవకపోవడంపై కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మకు విలేకరులు ప్రశ్నలు సంధించారు.

దీనిపై రోహిత్ శర్మ స్పందిస్తూ.. ముందుగా ప్రతి ఒక్క ఆటగాడు మనకు అందుబాటులో ఉండాలి.. మన ఆటగాళ్లందరూ జట్టుకు 100 శాతం అందుబాటులో ఉండాలి.. మన ఆటగాళ్లకు ఎలాంటి గాయం సమస్యలు రాకుండా చూడటం ముఖ్యం.. అని అన్నాడు. భారత జట్టులోని కీలక ఆటగాళ్లు జస్ప్రీత్ బుమ్రా, రిషబ్ పంత్, శ్రేయాస్ అయ్యర్, కేఎల్ రాహుల్ గత నెలలో జరిగిన ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ మ్యాచ్‌కు గైర్హాజరు కాగా.. వారి గైర్హాజరు భారత జట్టు ప్రదర్శనపై ప్రభావం చూపింది. గతేడాది జరిగిన టీ20 ప్రపంచకప్‌కు కూడా గైర్హాజరయ్యారు.

అన్ని బాక్సులకు టిక్‌ పెట్టి మంచి క్రికెట్‌ని అడిగితే అంతా సర్దుకుంటుందనే నమ్మకం ఉందని రోహిత్ శర్మ చెప్పాడు. కాకపోతే మనం కూడా అదృష్టవంతులు కావాలి అన్నారు. గత ఐదారేళ్లలో అన్ని చోట్లా గెలిచినా ఛాంపియన్‌షిప్‌లు సాధించలేకపోయామని అన్నారు. ఛాంపియన్‌షిప్‌లు గెలవడం కూడా ముఖ్యం. అయితే చాంపియన్‌షిప్‌ గెలిచే వరకు తమ పోరాటం కొనసాగుతుందని రోహిత్ శర్మ అన్నాడు. భారత్, వెస్టిండీస్ మధ్య నేటి నుంచి తొలి టెస్టు మ్యాచ్ ప్రారంభం కానుంది. 2023-2025 వరల్డ్‌టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ సైకిల్‌లో భాగంగా టీమిండియా ఆడుతున్న తొలి మ్యాచ్ ఇదే కావడం గమనార్హం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-12T16:29:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *