విశ్వక్ సేన్ : పేరు చెప్పకుండానే ఒప్పుకున్నాడు…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T10:42:06+05:30 IST

“ఒక హీరో చిన్నా పెద్దా అనే తేడా లేకుండా ఎవరి లెవెల్లో బిజీ అయిపోతాడు.. అందులో ఎలాంటి సినిమా చేయాలనే విషయంపై క్లారిటీ లేని గంట కథ విని ‘నో’ అంటూ టైమ్ వేస్ట్ చేయడం ఎందుకు? మన సినిమా విజయవంతమైతే పైకి లేవడంలో తప్పులేదు.. కానీ, సినిమా బాగుందని ఇతరులను అవమానించడం కరెక్ట్ కాదు.. అది కాస్త బాధాకరం” అని విశ్వక్సేన్ అన్నారు.

విశ్వక్ సేన్ : పేరు చెప్పకుండానే ఒప్పుకున్నాడు...

“ఒక హీరో చిన్నా పెద్దా అనే తేడా లేకుండా ఎవరి లెవెల్లో బిజీ అయిపోతాడు.. ఎలాంటి సినిమా చేయాలనే విషయంలో క్లారిటీ లేని గంట కథ విని ‘నో’ చెప్పి టైమ్ వేస్ట్ చేయడం ఎందుకు? మన సినిమా సక్సెస్ అయితే లేవడంలో తప్పులేదు.. కానీ సినిమా బాగుందని ఇతరులను అవమానించడం కరెక్ట్ కాదు.. అది కాస్త బాధాకరం’’ అంటూ విశ్వక్ సేన్ టీజర్‌ను విడుదల చేశారు. బుధవారం రాత్రి హైదరాబాద్‌లో ‘పేక మేడలు’ (పేక మెడలు) చిత్రం. తాజాగా ఓ వివాదంపై దర్శకుడు మాట్లాడుతూ.. సినిమా పేరు ప్రస్తావించకుండా ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

‘‘ఏ నటుడయినా వారి స్థాయిని బట్టి బిజీగా ఉంటారు.. ఆ క్రమంలో దర్శకుడికి ‘మేం కలవలేం, కథ వినలేం’ అని చెబుతాం.. కొందరికి అనిపిస్తుంది.. నేనేమీ చేయలేను. అందర్నీ సంతోషంగా ఉంచడానికి నేను బిర్యానీ కాదు.ఎవరి సమయాన్ని వృధా చేయకూడదనుకున్నాను అని నా నోటి నుంచి వచ్చిన సమాధానం అది.మన సినిమా సక్సెస్ అయితే లేవడంలో తప్పులేదు.కానీ ఇతరులను అవమానించకండి ఎందుకంటే సినిమా బాగుంది.అదే బాధగా ఉంది.తెలుగులో సినిమా హిట్ అయితే నీది నాది కంటే ఎంజాయ్ చేసేవాళ్ళు ఎక్కువ.ఏడ్చేవాళ్ళు చాలా తక్కువ.సినిమా చిన్నగా స్టార్ట్ అయినందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. film చేసి పెద్ద సక్సెస్ అయ్యాడు.. ఆ సినిమా ట్రైలర్ నచ్చిందని ‘డైరెక్టర్స్’ వాట్సాప్ గ్రూప్‌లో మెసేజ్ పెట్టిన మొదటి వ్యక్తి నేనే.. అయినా డైరెక్టర్ టైమ్ ఇవ్వలేదని, కలవలేదని మీమ్స్ వస్తూనే ఉన్నాయి. గంటసేపు చర్చించేలోపు చెబితే బాగుంటుందని భావించి నో చెప్పానని వివరించారు.((విశ్వక్ సేన్ వివాదం)

అసలు విషయం ఏంటంటే.. ఇటీవల విడుదలైన ఓ చిత్ర దర్శకుడు ఓ ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ.. ముందుగా ఓ హీరోకి సినిమా కథ చెప్పాలని ప్రయత్నించడం వల్లే ఆసక్తి లేదన్నాడు. ఆ సమయంలో విశ్వక్‌ ఓ ట్వీట్‌ చేశారు. ఆ దర్శకుడికి కౌంటర్ ఇచ్చేలా ఈ హీరో ట్వీట్ చేసినట్లుగా వార్తలు వస్తున్నాయి. దాంతో సోషల్ మీడియాలో వివాదం చెలరేగింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T11:00:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *