వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ : వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ పై ఇలా జరుగుతోందా?

బాబాయి వర్గం పట్టు సాధించే పనిలో ఉంది

నెల్లూరు జిల్లా నేతల మద్దతు కోసం ప్రయత్నాలు

VPR, ఆదాల మరియు కాకానితో వరుస సమావేశాలు

వారి ఆశీస్సులు కోరిన రూపాలు మరియు ముక్కలు

అన్యాయం జరగదని మంత్రి, ఎంపీ హామీ ఇచ్చారు

నెల్లూరు (ఆంధ్రజ్యోతి): నెల్లూరు నగర డిప్యూటీ మేయర్ రూపకుమార్ యాదవ్, నుడా చైర్మన్ ముక్కాల ద్వారకానాథ్‌లపై పార్టీ చర్యలు తీసుకోవాలని నెల్లూరు సిటీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ వైసీపీ అధిష్టానంపై ఒత్తిడి పెంచుతున్నారు. అదే సమయంలో అనిల్ వ్యతిరేకిగా ముద్రపడిన రూపకుమార్, ముక్కాల ద్వారకానాథ్ పార్టీలో పట్టు సాధించేందుకు ప్రయత్నాలు ప్రారంభించారు. అనిల్ తీరుతో బాధపడని ఎంపీలు వేమిరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి, ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి, రూప్ కుమార్ తదితరులను ఆశీర్వదిస్తున్నారు. తాజాగా వీరికి మంత్రి కాకాణి గోవర్థన్ రెడ్డి కూడా ఆశ్రయం ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

రూప్‌ను సస్పెండ్ చేయాలి..

రూప్ కుమార్ ను పార్టీ నుంచి సస్పెండ్ చేయాలని, ఆయన ప్రారంభించిన కార్యాలయాన్ని మూసివేయాలని వైసీపీ అగ్రనేతలపై అనిల్ ఒత్తిడి తెస్తున్నట్లు చాలా రోజులుగా ప్రచారం సాగుతోంది. కావలి తరహాలో నెల్లూరు నగరంలో తనపై పని చేస్తున్న వారిపై క్రమశిక్షణ చర్యలు తీసుకోవాలని ఆయన అధికార యంత్రాంగాన్ని గట్టిగా అభ్యర్థించినట్లు సమాచారం. కానీ అది సాధ్యం కాదు. ఈ క్రమంలో రెండు రోజులుగా అనిల్ స్వరం పెంచారు. శుక్రవారం జరిగిన పార్టీ కార్యకర్తల సమావేశంలో ప్రత్యర్థి పార్టీ రూపకుమార్ పావులు కదుపుతూ తీవ్రస్థాయిలో ధ్వజమెత్తారు. జిల్లా పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఎంపీ వేమిరెడ్డి తన భార్యను రాజయ్యతో పోలుస్తూ పరోక్షంగా విమర్శించారు. బల నిరూపణ తరహాలో కార్యకర్తల సమావేశం ఏర్పాటు చేసి తన డిమాండ్ల పరిష్కారం కోసం నాయకత్వంపై పరోక్షంగా ఒత్తిడి పెంచారు.

మద్దతు కోసం ప్రయత్నాలు

అనిల్ ప్రయత్నాలు ఇలా ఉండగా రెండు రోజుల నుంచి రూప్ కుమార్, ద్వారకానాథ్ జిల్లా పార్టీ నేతల మద్దతు కూడగట్టడం ప్రారంభించారు. ఈ క్రమంలో శనివారం వేమిరెడ్డి నివాసంలో ఎంపీలు వేమిరెడ్డి, ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డిలతో రూపకుమార్, ముక్కాల సమావేశమయ్యారు. పార్టీ కోసం పనిచేస్తున్న వారికి అండగా నిలవాలని కోరినట్లు సమాచారం. అనిల్ తీరుతో సంతృప్తి చెందని ఎంపీలు రూప్, ముక్కాకు ఆశీస్సులు అందించినట్లు సమాచారం. పార్టీ కోసం పనిచేస్తున్న వారికి ఎలాంటి అన్యాయం జరగదని ఎంపీలు వారికి హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. అనిల్ వ్యతిరేక వర్గం ఆదివారం ఉదయం మంత్రి కాకాణి గోవర్థన్ రెడ్డిని కలిశారు. జిల్లాలో మాజీ మంత్రి అనిల్, ప్రస్తుత మంత్రి కాకాణి గోవర్థన్ రెడ్డి ఉప్పు నిప్పులా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. మంత్రి అయ్యాక.. కాకాణి గత వివాదాలను పక్కన పెట్టినా అనిల్ తో విభేదాలు పూర్తిగా సమసిపోలేదు.

అనిల్ మంత్రిగా ఉన్న సమయంలో జరిగిన ఘటన నేపథ్యంలో రూపకుమార్ మంత్రి కాకాణి గోవర్థన్ రెడ్డిని ఇప్పటి వరకు మర్యాదపూర్వకంగా కూడా కలవలేకపోయారు. తొలిసారిగా రూప్‌కుమార్ ఆదివారం కాకానికి వెళ్లాడు. ద్వారకానాథ్, మూలాపేట శివాలయం చైర్మన్ లోకిరెడ్డి వెంకటేశ్వర రెడ్డి, నగరానికి చెందిన కొందరు కార్పొరేటర్లు, నగర వైసీపీకి చెందిన కొందరు ద్వితీయశ్రేణి నాయకులు మంత్రి కాకాణిని కలిశారు. ఆయన నివాసంలో సుదీర్ఘంగా చర్చించారు. పార్టీ కోసం పనిచేసే తమను ఆదుకోవాలని మంత్రిని కోరినట్లు సమాచారం. ఒకవైపు అనిల్ వారిపై వేటుకు యత్నిస్తున్న నేపథ్యంలో.. జిల్లా పార్టీ నేతల మద్దతు కూడగట్టేందుకు రూపకుమార్, ముక్కాల వర్గం ప్రయత్నాలు ప్రారంభించడం గమనార్హం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-26T13:41:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *