సాయి ధరమ్ తేజ్: శిష్యులు బాగుంటారని గురువే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T12:33:50+05:30 IST

పవన్ కళ్యాణ్ తనకు మేనమామ అయినప్పటికీ సాయి ధరమ్ తేజ్ ను తన గురువుగా భావిస్తాడు. చిన్నప్పటి నుంచి వారి మధ్య అలాంటి అనుబంధం ఉంది. తాను చిన్నప్పుడు పవన్‌తో ఎక్కువ సమయం గడిపేవాడినని తేజ్ చాలా సందర్భాలలో చెప్పాడు. ఇప్పుడు మేనమామ, గురు శిష్యులు కలిసి ‘బ్రో’ సినిమాలో నటించారు. ఈ సందర్భంగా సాయిధరమ్ తేజ్ పవన్ గురించి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు.

సాయి ధరమ్ తేజ్: శిష్యులు బాగుంటారని గురువే!

పవన్ కళ్యాణ్ తనకు మేనమామ అయినప్పటికీ సాయి ధరమ్ తేజ్ ను తన గురువుగా భావిస్తాడు. చిన్నప్పటి నుంచి వారి మధ్య అలాంటి అనుబంధం ఉంది. తాను చిన్నప్పుడు పవన్‌తో ఎక్కువ సమయం గడిపేవాడినని తేజ్ చాలా సందర్భాలలో చెప్పాడు. ఇప్పుడు మేనమామ, గురు శిష్యులు కలిసి ‘బ్రో’ సినిమాలో నటించారు. సముద్రఖని దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, జీ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ఈ శుక్రవారం ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సందర్భంగా సాయిధరమ్ తేజ్ పవన్ గురించి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు.

Bro.jpeg

నేను నటుడిగా మారడానికి మా మామ పవన్ కళ్యాణ్ కారణం. నేను గురువుగా భావించే ఆయనతో నటించే అవకాశం రావడం నాకు చాలా ప్రత్యేకం. అందుకే కథ వినకుండా సినిమా చేశాను. ఇది నాకు బహుమతిగా పనిచేసింది. ప్రస్తుతం రాజకీయాలతో పాటు సినిమాల్లోనూ బిజీగా ఉన్నారు. అన్న విషయాల్లో జాగ్రత్తలు తీసుకుంటూనే ఈ సినిమా తీశారు. బయట ఎంత ఒత్తిడి ఉన్నా సెట్‌లో అడుగుపెట్టగానే చేసే క్యారెక్టరే తన ప్రపంచం. బయట ఎన్ని పనులు చేసినా సన్నివేశానికి కావాల్సినవి ఎలా ఇవ్వాలో ఆయన్ని చూసి నేర్చుకున్నాను. వృత్తిపరమైన మరియు వ్యక్తిగత జీవితాన్ని ఎలా వేరు చేయాలో తెలుసుకోవడం. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఎంత వేగంగా జరిగినా ఎక్కడా ఒత్తిడి లేదు. మా అమ్మానాన్నలతో కలిసి నటించాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాను. పవన్ కళ్యాణ్ తో ‘బ్రో’ చేశాను. ‘సుబ్రహ్మణ్యం ఫర్ సేల్’లో మావయ్యతో కలిసి నాగబాబు స్క్రీన్ షేర్ చేసుకున్నారు. మా అన్న చిరంజీవితో సినిమా చేయాలని ఎదురుచూస్తున్నాను. కథ బాగుంటే మన ఇంటి హీరోలతో పాటు నాకు ఇష్టమైన రవితేజ, ప్రభాస్ కళ్యాణ్‌రామ్, తారక్, మంచు మనోజ్‌లతో నటిస్తాను. కళ్యాణ్ తల్లితో నటించే అవకాశం రావడంతో ఇంట్లో అందరూ సంతోషించారు. అది నా అదృష్టం. చిరంజీవి (చిరంజీవి) ‘మీ గురువుగారి శిష్యులు బాగానే ఉన్నారు’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T12:35:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *