S. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి : పురంధేశ్వరి వ్యాఖ్యలు YCP నాయకులను కదిలించాయి : S. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పర్యటించే మంత్రులుగా మారారని ఆయన మండిపడ్డారు. ప్రశ్నలకు సమాధానం చెప్పలేని అసమర్థుడని వైసీపీ నేతలపై పురంధేశ్వరి మండిపడ్డారు.

S. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి : పురంధేశ్వరి వ్యాఖ్యలు YCP నాయకులను కదిలించాయి : S. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి

ఎస్.విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి

ఎస్.విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి వ్యాఖ్యలు వైసీపీ నేతలు: ఏపీ అప్పులపై బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షురాలు పురంధేశ్వరి చేసిన వ్యాఖ్యలతో వైసీపీ నేతలు వణుకుతున్నారని బీజేపీ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి ఎస్.విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి అన్నారు. రాష్ట్ర మంత్రులు విజయసాయిరెడ్డి, టీటీడీ చైర్మన్‌లు గట్టిగా మాట్లాడుతున్నారని అన్నారు. బీజేపీ అడుగుతున్న ప్రశ్నలకు వైసీపీ నేతలు ఎందుకు భయపడుతున్నారని ప్రశ్నించారు. ఈ మేరకు ఆయన సోమవారం విజయవాడలో మీడియాతో మాట్లాడారు. తాము అడిగిన ప్రశ్నలకు 24 గంటల్లో శ్వేతపత్రం విడుదల చేస్తామని వైవీ సుబ్బారెడ్డి గొప్పగా ప్రకటించారన్నారు.

కానీ, ప్రగల్భాలు పలికిన వారు మూడు రోజులైనా ఎందుకు స్పందించలేదో చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. అధికారంలోకి వస్తే అన్నీ చేస్తానని జగన్ హామీలు గుప్పిస్తున్నారని విమర్శించారు. తొమ్మిది ప్రశ్నలకు వైసీపీ నేతలు సమాధానం చెప్పాలని, లేదంటే సీఎం జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి, మంత్రివర్గం అంతా చర్చకు సిద్ధమని సవాల్ విసిరారు. ఏపీలోని వైసీపీ ప్రభుత్వం అద్వానా పాలనతో రాష్ట్రాన్ని అంధకారంలోకి నెట్టిందని విమర్శించారు. ఆయన ఇప్పుడు చెబుతున్న 9 అంశాలపై మంత్రులు స్పందించాలని వైసీపీ నేతలు కోరుతున్నారు.

కొల్లేరు సరస్సు: ఉధృతంగా ప్రవహిస్తున్న కొల్లేరు.. ధవళేశ్వరం బ్యారేజీ వద్దకు భారీగా వరద ప్రవాహం.

పిల్లల అక్రమ రవాణాలో ఆంధ్రప్రదేశ్ మూడో స్థానంలో ఉందని, మహిళల అక్రమ రవాణాలో మొదటి స్థానంలో ఉందనడం నిజం కాదా అని ప్రశ్నించారు. తలసరి ఆదాయంలో తెలంగాణ, కర్ణాటక, తమిళనాడు కంటే ఏపీ ఎందుకు వెనుకబడి ఉంది? నిరుపేదలను మరింత పేదలను చేయడమే జగన్మోహన్ రెడ్డి పనితీరు నిజం కాదా అని నిలదీశారు. ప్రతి మనిషికి కనీస అవసరాలైన నీరు, ఇల్లు కూడా అందించలేకపోతున్నామని వాపోయారు.

30 లక్షల ఇళ్ల స్థలాలు ఇచ్చామని గొప్పలు చెప్పుకుంటున్న జగన్ ప్రభుత్వం. మోదీ తరహాలో ఇళ్లు ఇస్తే కమీషన్లు రాని వైసీపీ ప్రభుత్వం స్థలాల పేరుతో దోచుకుంటోందని ఆరోపించారు. ఉన్నత విద్యారంగంలో ప్రభుత్వ విధానాలు చాలా లోపభూయిష్టంగా ఉన్నాయని అన్నారు.

కమెడియన్ పృధ్వీ రాజ్: అంబటి రాంబాబు ఎవరో నాకు తెలియదు.

ప్రజలతో గొడవ పెట్టుకున్న దర్శకుడ్ని తీసుకొచ్చి విద్యార్థులకు హాఫ్ నేక్డ్ పోజులు ఎలా ఉంటాయో చెప్పడం సిగ్గుచేటన్నారు. పేద మహిళల చర్మాలు కోసి వారి జీవితాలను వీధిన పడేశారని తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాష్ట్రంలో ప్రజా రవాణా అస్తవ్యస్తంగా ఉందని విమర్శించారు. రాష్ట్రంలో సరైన వైద్యం అందకపోవడంతో మంత్రులు కూడా హైదరాబాద్‌కు ఎయిర్ అంబులెన్స్‌లో వెళ్లి వైద్యం చేయించుకుంటున్నారని ఆరోపించారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పర్యటించే మంత్రులుగా మారారని ఆయన మండిపడ్డారు. ప్రశ్నలకు సమాధానం చెప్పలేని అసమర్థుడని వైసీపీ నేతలపై పురంధేశ్వరి మండిపడ్డారు. సిగ్గులేకుండా వ్యక్తిగత విమర్శలు చేస్తూ సమస్యను పక్కదారి పట్టించారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వైసీపీ లాగా బీజేపీ కూడా వ్యక్తిగత విమర్శలకు దిగకూడదన్నారు. చెప్పినట్లు అన్నీ సక్రమంగా జరుగుతుంటే వైసీపీ ప్రభుత్వం ఎందుకు సమాధానం చెప్పడం లేదని ప్రశ్నించారు.

పవన్ కళ్యాణ్ మూడో దశ వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్న పవన్ కళ్యాణ్.. ముహూర్తం ఫిక్స్.. ఎప్పుడు?

వైసీపీ బూత్ లకు తగిన సమాధానం చెప్పాలంటే తమ బూత్ లెవల్ నాయకులు సరిపోతారని అన్నారు. జగన్మోహన్ రెడ్డికి దమ్ముంటే తన వైఖరి మార్చుకోవాలని తాము అడిగిన వాటిపై చర్చకు రావాలని సవాల్ విసిరారు. లేదంటే నాలుగేళ్లలో రాష్ట్రాన్ని నాశనం చేశామని అంగీకరించి తప్పు సరిదిద్దుకోవాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *