Moto G14 లాంచ్: రూ. 10 వేల లోపు ధరకే Moto G14 ఫోన్.. అద్బుతమైన ఫీచర్లు.. ఆగస్టు 8 నుంచి సేల్..!

Moto G14 లాంచ్: కొత్త ఫోన్ కొనాలనుకుంటున్నారా? Moto G14 మోటరోలా ఇండియా విడుదల చేసిన కొత్త ఫోన్. 5,000mAh బ్యాటరీతో బడ్జెట్ ఫ్రెండ్లీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను అందిస్తోంది. ధర కేవలం రూ. 9,999 మాత్రమే..

Moto G14 లాంచ్: రూ.  10 వేల లోపు ధరకే Moto G14 ఫోన్.. అద్బుతమైన ఫీచర్లు.. ఆగస్టు 8 నుంచి సేల్..!

Motorola భారతదేశంలో Moto G14ని విడుదల చేసింది, దీని ధర రూ. 10,000లోపు నిర్ణయించబడింది

Moto G14 ప్రారంభం: ప్రముఖ స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీ సంస్థ మోటరోలా తాజాగా మోటో జీ14ను భారత మార్కెట్‌లోకి విడుదల చేసింది. G-సిరీస్ స్మార్ట్‌ఫోన్ సరసమైన ధరలో అందించబడుతుంది. ఈ బడ్జెట్-స్నేహపూర్వక పరికరం లీనమయ్యే ఆడియోవిజువల్ అనుభవం కోసం 6.5-అంగుళాల పూర్తి-HD+ డిస్‌ప్లేతో వస్తుంది, శక్తివంతమైన డాల్బీ అట్మాస్-ట్యూన్డ్ స్టీరియో స్పీకర్ సెటప్.

ఫోన్‌లో 50MP ప్రైమరీ కెమెరా మరియు 2MP సెకండరీ కెమెరా అద్భుతమైన ఫోటోలు మరియు వీడియోలను క్యాప్చర్ చేయడానికి ఉన్నాయి. భారీ 5,000mAh బ్యాటరీ, 20W TurboPower ఛార్జింగ్ సపోర్ట్‌తో, Moto G14 లాంగ్ లైఫ్ పనితీరును అందిస్తుంది. ఆండ్రాయిడ్ 13తో రన్ అవుతోంది. మూడేళ్ల సెక్యూరిటీ అప్‌డేట్‌లతో పాటు ఆండ్రాయిడ్ 14కి భవిష్యత్తు అప్‌డేట్‌లను అందిస్తుంది. సరికొత్త మొబైల్ అనుభవాన్ని వినియోగదారులకు అందిస్తుంది.

Moto G14 ధర ఎంత? :
Moto G14 భారతీయ మార్కెట్లో లాంచ్ అయిన G-సిరీస్‌లో సరికొత్త సరసమైన స్మార్ట్‌ఫోన్. ఏకైక 4GB RAM + 128GB స్టోరేజ్ వేరియంట్ ధర రూ. 9,999 ఉంటుంది. స్టీల్ గ్రే మరియు స్కై బ్లూ కలర్ ఆప్షన్‌లలో వస్తుంది. కంపెనీ సమీప భవిష్యత్తులో వేగన్ లెదర్ ఫినిషింగ్‌తో కొత్త బటర్ క్రీమ్ మరియు లేత లిలక్ కలర్ ఆప్షన్‌లను అందించాలని యోచిస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఆండ్రాయిడ్ యూజర్స్ అలర్ట్: ఆండ్రాయిడ్ యూజర్లకు హెచ్చరిక.. మీ పర్సనల్ డేటా ప్రమాదంలో ఉంది.. వెంటనే ఈ ఫేక్ యాప్ డిలీట్ చేయండి..!

ఆగస్టు 8 (మధ్యాహ్నం) మధ్యాహ్నం 12 గంటలకు భారత మార్కెట్లో ఈ ఫోన్ తొలిసారిగా అమ్మకానికి రానుంది. కస్టమర్‌లు ఫ్లిప్‌కార్ట్, మోటరోలా ఇండియా వెబ్‌సైట్ లేదా రిటైల్ స్టోర్‌ల నుండి కొనుగోలు చేయవచ్చు. Flipkart వినియోగదారులు రూ. 500 ఫ్లాట్ తగ్గింపు కూడా పొందవచ్చు.

Moto G14 స్పెసిఫికేషన్‌లు:
Moto G14 అనేది కంపెనీ My UX ఆప్టిమైజేషన్‌లతో Android 13లో నడుస్తున్న డ్యూయల్ సిమ్ (నానో) స్మార్ట్‌ఫోన్. ఇది 1,080 x 2,400 పిక్సెల్‌ల రిజల్యూషన్‌తో 6.5-అంగుళాల పూర్తి-HD+ LCD డిస్‌ప్లేను కలిగి ఉంది, పిక్సెల్ సాంద్రత 405ppi. హుడ్ కింద, ఫోన్ 4GB LPDDR4X ర్యామ్‌తో ఆక్టా-కోర్ యూనిసోక్ T616 ప్రాసెసర్‌తో పనిచేస్తుంది.

Motorola భారతదేశంలో Moto G14ని విడుదల చేసింది, దీని ధర రూ. 10,000లోపు నిర్ణయించబడింది

Motorola భారతదేశంలో Moto G14ని విడుదల చేసింది, దీని ధర రూ. 10,000లోపు నిర్ణయించబడింది

ఇది 128GB అంతర్గత UFS2.2 నిల్వను అందిస్తుంది. మైక్రో SD కార్డ్‌ని ఉపయోగించి 1TB వరకు విస్తరించవచ్చు. కెమెరా విభాగంలో Moto G14 క్వాడ్ పిక్సెల్ టెక్నాలజీతో కూడిన 50MP ప్రైమరీ కెమెరా, ఫేజ్ డిటెక్షన్ ఆటోఫోకస్ (PDAF), మెరుగైన తక్కువ-కాంతి ఫోటోగ్రఫీ కోసం f/1.8 ఎపర్చరును కలిగి ఉంది. సెల్ఫీలు మరియు వీడియో కాల్‌ల కోసం, f/2.4 ఎపర్చర్‌తో 2MP మాక్రో కెమెరా ఉంది.

కనెక్టివిటీ ఎంపికలలో 4G LTE, డ్యూయల్-బ్యాండ్ Wi-Fi, GPS, A-GPS, 3.5mm హెడ్‌ఫోన్ జాక్, USB టైప్-C పోర్ట్ ఉన్నాయి. ఫోన్ 20W టర్బోపవర్ ఛార్జింగ్‌కు మద్దతు ఇచ్చే 5,000mAh బ్యాటరీని ప్యాక్ చేస్తుంది. Motorola బాక్స్‌లో అనుకూలీకరించిన ఛార్జర్‌ను అందిస్తుంది. Moto G14 కూడా స్ప్లాష్ నిరోధకత కోసం IP52 రేటింగ్‌ను కలిగి ఉంది. ఈ పరికరం రక్షణ పొరను అందిస్తుంది. Moto G14 కొలతలు 161.46 x 73.82 x 7.99mm మరియు బరువు 177 గ్రాములు. Moto G14 ఫోన్ ఫీచర్-ప్యాక్డ్ స్మార్ట్‌ఫోన్. ఇది భారీ ప్రదర్శన, శక్తివంతమైన కెమెరాలు మరియు సుదీర్ఘ బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఫ్లిప్‌కార్ట్ బిగ్ సేవింగ్ డేస్ సేల్: ఆగస్టు 4 నుంచి ఫ్లిప్‌కార్ట్ బిగ్ సేవింగ్ డేస్ సేల్.. ఐఫోన్ 14, శాంసంగ్ ఫోన్‌లపై భారీ తగ్గింపు.. తేదీని ఆదా చేసుకోండి..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *