ప్రధాని మోదీ; కాంగ్రెస్‌ ఉచితాలపై మోదీ నిప్పులు చెరిగారు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-02T04:27:46+05:30 IST

కాంగ్రెస్ పాలిత రాష్ట్రాల్లో ప్రత్యేకించి కర్ణాటక, రాజస్థాన్‌లలో ఉచితాల కోసం ప్రధాని మోదీ నిప్పులు చెరిగారు. ఏ పార్టీ అయినా స్వార్థ ప్రయోజనాల కోసం రాష్ట్ర ఖజానాను ఖాళీ చేస్తే ఆ భారం ప్రజలపై పడుతుందన్నారు

ప్రధాని మోదీ;  కాంగ్రెస్‌ ఉచితాలపై మోదీ నిప్పులు చెరిగారు.

కర్ణాటక, రాజస్థాన్‌లలో ఖజానా ఖాళీ అయిందని వ్యాఖ్యానించారు

మోడీకి లోకమాన్య తిలక్ అవార్డు

పుణె, ఆగస్టు 1: కాంగ్రెస్ పాలిత రాష్ట్రాల్లో ప్రత్యేకించి కర్ణాటక, రాజస్థాన్‌లలో ఉచితాల కోసం ప్రధాని మోదీ నిప్పులు చెరిగారు. ఏ పార్టీ అయినా స్వార్థ ప్రయోజనాల కోసం రాష్ట్ర ఖజానాను ఖాళీ చేస్తే ఆ భారం ప్రజలపై పడుతుందని విమర్శించారు. మంగళవారం పూణెలో జరిగిన పలు కార్యక్రమాల్లో ఆయన ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఢిల్లీ నుంచి పూణె చేరుకున్న ప్రధాని శివాజీ రోడ్డులోని ప్రసిద్ధ దగ్దూసేత్ హల్వాయి గణేష్ ఆలయాన్ని సందర్శించారు. అనంతరం ‘లోకమాన్య తిలక్ జాతీయ అవార్డు’ కార్యక్రమంలో పాల్గొని అవార్డు అందుకున్నారు. ఈ అవార్డు కింద తనకు వచ్చిన రూ.లక్ష నగదును ‘నమామి గంగే’ కార్యక్రమానికి అందజేశారు. అదనంగా, పూణేలో రెండు కొత్త మెట్రో రైళ్లను జెండా ఊపి ప్రారంభించారు. రూ.15 వేల కోట్లతో అభివృద్ధి పనులకు శంకుస్థాపనలు చేశారు. తిలక్ అవార్డు సందర్భంగా ప్రధాని మోదీ, మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ఏక్‌నాథ్ షిండే, ఎన్సీపీ అధినేత శరద్ పవార్ ఒకే వేదికను పంచుకోవడం గమనార్హం. శరద్ పవార్ మేనల్లుడు అజిత్ పవార్ ఎన్సీపీ నుంచి విడిపోయి బీజేపీ పంచన చేరిన తర్వాత మోదీ, పవార్ ఒకే వేదికపై కలవడం ఇదే తొలిసారి. అయితే.. మోదీ హాజరైన సమావేశంలో పవార్ పాల్గొనడాన్ని శివసేన (ఉద్ధవ్ వర్గం) తప్పుపట్టింది. ఎంఐఎం అధినేత అసదుద్దీన్ ఒవైసీ కూడా పవార్ చర్యను ఖండించారు. మణిపూర్ అల్లర్లపై విపక్షాలు, ఎన్సీపీలు పార్లమెంట్‌లో పోరాడుతుండగా, శరద్ పవార్ మోదీతో వేదిక పంచుకోవడం చాలా సంతోషంగా ఉంది.. ఏం కపటత్వం అని ఆయన ట్వీట్ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-02T04:27:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *