కృష్ణ గాడు అంటే ఒక రేంజ్ : ‘కృష్ణగాడు అంటే ఒక రేంజ్’ సినిమా రివ్యూ.. ఎమోషన్స్ తో సాగే పల్లెటూరి ప్రేమకథ..

హీరో, హీరోయిన్లు ఇద్దరూ కొత్తవారిని మెప్పించారు. వినయ్ మహదేవ్ విలన్ గా కూడా చాలా మెప్పించాడు. పాటలు బాగున్నాయి. భావోద్వేగ BGM మంత్రముగ్దులను చేస్తుంది.

కృష్ణ గాడు అంటే ఒక రేంజ్ : 'కృష్ణగాడు అంటే ఒక రేంజ్' సినిమా రివ్యూ.. ఎమోషన్స్ తో సాగే పల్లెటూరి ప్రేమకథ..

కృష్ణ గాడు అంటే ఒక రేంజ్ మూవీ రివ్యూ మరియు ఆడియన్స్ రేటింగ్

కృష్ణ గాడు అంటే ఒక రేంజ్ మూవీ రివ్యూ : రిష్వి తిమ్మరాజు, విస్మయ శ్రీ హీరోహీరోయిన్లుగా రాజేష్ దొండపాటి దర్శకత్వంలో శ్రీ తేజస్ ప్రొడక్షన్ ప్రై.లి. Ltd. పెట్ల కృష్ణమూర్తి, పెట్ల వెంకట సుబ్బమ్మ, PNK శ్రీలత, పెట్ల రఘురామ్ మూర్తి లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్. ఈరోజు ఆగస్ట్ 4న ‘రేంజ్’ సినిమా థియేటర్లలో విడుదలైంది.

కథ విషయానికి వస్తే చిన్న వయసులోనే తండ్రిని కోల్పోయిన హీరో సొంత ఇల్లు కట్టుకోవాలని అనుకుంటూ తన ఊరిలో మేకల తోలు తీస్తూ అందరితో సరదాగా గడుపుతాడు. చిన్నతనంలో చదువుల కోసం బయటకు వెళ్లిన చిన్ననాటి స్నేహితురాలు ఇంటికి రాగానే ఆమెతో ఏర్పడిన పరిచయం ప్రేమగా మారుతుంది. పెళ్లికి హీరోయిన్ ఇల్లు ఒప్పుకోదు, అదే సమయంలో విలన్ హీరోయిన్ ని ఏడిపించడం, హీరోకి, విలన్ కి మధ్య గొడవలు, హీరో తల్లికి ఆరోగ్యం బాగోలేకపోవడం, హీరో ఇంటి కోసం అప్పుగా తీసుకున్న డబ్బును దొంగలు ఎత్తుకెళ్లడం. హీరో హీరోయిన్లు ఒక్కటయ్యారా? హీరో డబ్బులు దోచుకున్న వాళ్ళు దొరికారా? విలన్‌ని హీరో ఎలా ఒప్పించాడు? వాటిని తెరపై చూడాలి.

‘కృష్ణగాడు ఓ రేంజ్’.. సినిమా ఫస్ట్ హాఫ్ అంతా సరదా, కాస్త కామెడీ, లవ్ స్టోరీ.. ఇద్దరు యంగ్ ఏజ్ హీరోలు, హీరోయిన్లుగా సాగే ప్రేమకథ కొత్త ప్రపంచాన్ని తలపిస్తుంది. లవ్ ఎపిసోడ్స్ అన్నీ చాలా క్యూట్ గా ఉన్నాయి. సెకండాఫ్ లో ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్, పెళ్లికి ఒప్పుకోకపోవడంతో దూరమయ్యానన్న బాధ, డబ్బు పోగొట్టుకోవడం, అమ్మ ఆరోగ్యం. పక్కా పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే సాదాసీదా కథలా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటుంది. కొట్లాటలు, అధికారం, డబ్బు మొదలైన కథాంశంలో మేకలు మేపుకునే సాదాసీదా పల్లెటూరి కుర్రాడు హీరో.. మధ్యతరగతి కుర్రాడి బాధలు చాలా బాగా చూపించారు.

మిస్టేక్: ‘తప్పు’ సినిమా రివ్యూ.. ఒక్క తప్పుతో నవ్వుతూ థ్రిల్‌ను కలిగించారు..

హీరో, హీరోయిన్లు ఇద్దరూ కొత్తవారిని మెప్పించారు. వినయ్ మహదేవ్ విలన్ గా కూడా చాలా మెప్పించాడు. పాటలు బాగున్నాయి. భావోద్వేగ BGM మంత్రముగ్దులను చేస్తుంది. ఫస్ట్ హాఫ్ సరదాగా సాగినా సెకండాఫ్ మాత్రం కాస్త నిడివి ఎక్కువ. హీరో హీరోయిన్ల మధ్య వచ్చే సన్నివేశాలు బాగున్నాయి. ఓవరాల్ గా ‘కృష్ణగాడు అంటే ఒక రేంజ్’ సినిమా ప్రేక్షకులకు నచ్చే మంచి ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *