రజనీకాంత్: రజనీకాంత్ కొత్త సినిమాలో నాని ప్రత్యేక పాత్ర.. నిజమేనా?

జై భీమ్ దర్శకుడు టీజే జ్ఞానవేల్ తో రజనీకాంత్ చేయబోయే సినిమాలో మన నేచురల్ స్టార్ నాని కూడా నటించబోతున్నాడు.

రజనీకాంత్: రజనీకాంత్ కొత్త సినిమాలో నాని ప్రత్యేక పాత్ర.. నిజమేనా?

రజనీకాంత్ తలైవర్ 170 చిత్రానికి టాలీవుడ్ హీరో నాని ఎంపికయ్యారు

రజనీకాంత్ : సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ జైలర్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చేందుకు రెడీ అవుతున్నారు. ఈ సినిమా తర్వాత లాల్ ఓ ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. రీసెంట్ గా ఆ సినిమా షూటింగ్ కూడా పూర్తి చేశాడు. ఇప్పుడు తన తదుపరి చిత్రం షూటింగ్‌ను ప్రారంభించాడు. తన 170వ సినిమా జై భీమ్‌ని దర్శకుడు టీజే జ్ఞానవేల్‌తో చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి.

RGV – JD : ఒక్క అమ్మాయిని ప్రేమించి పెళ్లి ప్రపోజ్ చేసే శిష్యులు.

ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులను చిత్ర యూనిట్ ఖరారు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో మన నేచురల్ స్టార్ నాని కూడా ఎంపికైన సంగతి తెలిసిందే. నాని మాత్రమే కాకుండా ఫహద్ ఫాసిల్, అమితాబ్ బచ్చన్, మంజు వారియర్.. ఇలా సౌత్ టు నార్త్ స్టార్ కాస్ట్‌ని ఎంపిక చేశారు. అయితే దీనిపై చిత్ర యూనిట్ నుంచి ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన రాలేదు. అయితే ఈ వార్త ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్ గా మారింది. రజనీకాంత్ సినిమాలో నాని కనిపించబోతున్నాడన్న వార్త టాలీవుడ్ ఫ్యాన్స్ ఫుల్ ఖుషీగా ఉంది.

Baby Movie : బేబీ సినిమా అభిమానులకు శుభవార్త.. ఓటీటీలో నాలుగు గంటల సినిమా..?

మరి ఈ వార్త నిజమేనా? లేక రూమర్‌గానే మిగిలిపోతుందా? అది చూడాలి. ఇదిలా ఉంటే ఈ చిత్రాన్ని లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించబోతోంది. జై భీమ్ లా కూడా సోషల్ ఎలిమెంట్ తో ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించనున్నారు. ఈ చిత్రానికి అనిరుధ్ సంగీతం అందించబోతున్నాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. ఇక జైలర్ విషయానికి వస్తే.. ఈ సినిమా ఈ నెల 10న గ్రాండ్ గా రిలీజ్ కానుంది. బీస్ట్ ఫేమ్ నెల్సన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో కన్నడ స్టార్ హీరో శివరాజ్ కుమార్, మలయాళ సూపర్ స్టార్ మోహన్ లాల్, నాగబాబు, సునీల్, జాకీ ష్రాఫ్, తమన్నా, రమ్యకృష్ణ.. ఇలా పలువురు తారలు కనిపించబోతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *