పుష్ప 2 : పుష్ప 2 సెట్స్ నుండి వీడియో లీక్.. బాబోయ్ ఎన్ని లారీలు..

పుష్ప 2 సెట్ల నుండి వీడియో లీక్ అయింది. ఆ వీడియోలో 100కు పైగా లారీలు..

పుష్ప 2 : పుష్ప 2 సెట్స్ నుండి వీడియో లీక్.. బాబోయ్ ఎన్ని లారీలు..

అల్లు అర్జున్ పుష్ప 2 సెట్ల నుండి లారీ వీడియో లీక్

పుష్ప 2 : ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్), క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ (సుకుమార్) దర్శకత్వం వహిస్తున్న ‘పుష్ప 2’ అంచనాలు రోజురోజుకు పెరుగుతున్నాయి. రీసెంట్ గా నేషనల్ అవార్డ్ కూడా అందుకోవడంతో ఈ రెండో పార్ట్ పై జాతీయ స్థాయిలో అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వీడియో లీక్ అయింది. ఆ వీడియో చూసి అందరూ షాక్ అవ్వాల్సిందే.

Bigg Boss 7 Day 3 : ఒక హీరోయిన్ కిస్ అడిగితే.. మరో హీరోయిన్ ఇచ్చింది.. మూడో రోజు విశేషాలు..

పుష్ప 2లో భారీ లారీ యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ఉండబోతున్న సంగతి తెలిసిందే.ఇప్పటికే సెట్స్ నుండి లారీకి సంబంధించిన చాలా సీక్వెన్స్ లీక్ అయ్యాయి. తాజాగా మరో వీడియో బయటకు వచ్చింది. ఆ వీడియోలో 100కు పైగా లారీలు కనిపిస్తున్నాయి. ఈ వీడియో చూస్తే.. సుకుమార్ రెండో భాగంలో భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలను ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు స్పష్టమవుతోంది. మొదటి భాగంతో పోలిస్తే రెండో భాగంలో భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలు ఉండబోతున్నాయని మేకర్స్ ఇప్పటికే తెలియజేసారు.

మృణాల్ ఠాకూర్ : చిరంజీవి మెగా 157లో మృణాల్ ఠాకూర్.. నిజమేనా..?

అల్లు అర్జున్ పుష్ప 2 సెట్ల నుండి లారీ వీడియో లీక్

అల్లు అర్జున్ పుష్ప 2 సెట్ల నుండి లారీ వీడియో లీక్

ఈ సినిమాలో ఫహద్ ఫాసిల్ మెయిన్ విలన్‌గా కనిపించనుండగా, సునీల్, అనసూయ, ధనంజయ్, జగదీష్ తదితరులు నెగెటివ్ షేడ్ రోల్స్‌లో కనిపించనున్నారు. ఈ సినిమాలో రష్మిక మందన్న హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తొలి భాగానికి సంగీతం అందించి సినిమాకు ఓ రేంజ్ క్రేజ్ తెచ్చిపెట్టిన దేవి శ్రీ ప్రసాద్ నేషనల్ అవార్డ్ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే.

దీంతో సెకండ్ పార్ట్ మ్యూజిక్ కి మరింత క్రేజ్ ఏర్పడింది. ముఖ్యంగా ఐటెమ్ నంబర్‌పై ఎక్కువ ఆసక్తి ఉంది. మొదటి భాగంలో ‘ఊ అంటావా ఊ ఊ అంటవా’ పాటతో అలజడి సృష్టించిన మాస్ ఆడియన్స్ రెండో భాగంలో ఎలాంటి పెప్పీ సాంగ్ ఇస్తాడో అని ఎదురుచూస్తున్నారు. వచ్చే ఏడాది వేసవిలో ఈ సినిమాను విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు తెలిసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *